ತಾಯಿಯ ದಿನ: ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ತನ್ನ ತಾಯಿಯಿಂದ ತನ್ನ ಅಭಿನಯ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ & ಇಲ್ಲಿ ಪುರಾವೆ ಇಲ್ಲಿದೆ; ವಾಚ್ ವಿಡಿಯೋ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ತಾಯಿಯ ದಿನ: ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ತನ್ನ ತಾಯಿಯಿಂದ ತನ್ನ ಅಭಿನಯ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ & ಇಲ್ಲಿ ಪುರಾವೆ ಇಲ್ಲಿದೆ; ವಾಚ್ ವಿಡಿಯೋ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಸಮರ್ಪಿತವಾದ ತನ್ನ Instagram ಹ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ತಾಯಂದಿರಿಗೆ ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಮಯ ಬಂದಾಗ ಅದು ತಾಯಿಯ ದಿನದಂದು ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನ ಬಾಲಿವುಡ್ನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದವರಿಗೆ ತಮ್ಮ ತಾಯಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಆರಾಧ್ಯ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ , ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರೈ ಬಚ್ಚನ್ , ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್, ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಮುಂತಾದ ಬಾಲಿವುಡ್ ಖ್ಯಾತನಾಮರಿಬ್ಬರು ತಮ್ಮ ತಾಯಂದಿರೊಂದಿಗೆ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ತಮ್ಮ Instagram ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು.

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ತಾಯಿಯ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ತಾಯಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೀಡುವಂತೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿ ತನ್ನ ತಾಯಿಯೊಂದನ್ನು ಗಾಜಿನ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರಿಗಾಗಿ ಅವರ ಮನಸ್ಸನ್ನು ನಗುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ಆಕೆಯ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಆರಾಧ್ಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ದೀಪಿಕಾ ಅವರು ವೀಡಿಯೊದೊಂದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಕೂಡಾ ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ‘ನನ್ನ ನಟನೆಯ ಚಾಪ್ಸ್ನಿಂದ ನಾನು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಈಗ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ … ನನ್ನ ಗೆಳೆಯ, ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ, ಆಧಾರ, ಶಿಸ್ತು ಮತ್ತು ಆದರ್ಶ ಮಾದರಿ … ಹ್ಯಾಪಿ ತಾಯಿಯ ದಿನ!’

ದೀಪಿಕಾದ ಇತ್ತೀಚಿನ Instagram ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಿರ್ಜಾಪುರ ಖ್ಯಾತಿಯ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ಮ್ಯಾಸ್ಸೆ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿರುವ ಮುಂಬೈ ಚಿತ್ರದ ಛಾಪಾಕ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ದೀಪಿಕಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮೇಘನಾ ಗುಲ್ಜಾರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದು, ದೀಪಿಕಾ ಸ್ವತಃ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಮೊಟ್ಟಮೊದಲ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಆಸಿಡ್ ದಾಳಿ ಬದುಕುಳಿದಿರುವ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಗರ್ವಾಲ್ರ ಜೀವನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆಯಾಗಿ ಇದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಜನವರಿ 10, 2020 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

(ಓದಿ: ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಪೋಷಕರು ಋಷಿ ಮತ್ತು ನೀತು ಕಪೂರ್ರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ; ಚಿತ್ರಗಳು ನೋಡಿ )