ಬಿಟ್ಟರ್ಸ್ವೀಟ್ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಲು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ಗೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕಾರಣವಾದ 8/10 ಮ್ಯಾನೇ-ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಬಿಟ್ಟರ್ಸ್ವೀಟ್ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಲು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ಗೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕಾರಣವಾದ 8/10 ಮ್ಯಾನೇ-ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
11:44 PM IST

  • ಡೇವಿಡ್ ಉಷರ್ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಬ್ಲಾಗರ್

ಇದು ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಇರಬಹುದು, ಆದರೆ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಋತುವನ್ನು 2-0 ಗೆಲುವು ಮತ್ತು ಒಂದು ಅದ್ಭುತವಾದ 97-ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಳಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು, ಇದು ಹಠಮಾರಿ ತೋಳಗಳ ತಂಡದಿಂದ ಕಠಿಣವಾದ ಹೋರಾಟವನ್ನು ಎದುರಿಸಿತು.

ಧನಾತ್ಮಕ

ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಟೈಯನ್ನು ತಳ್ಳಲು ಮಿಡ್ವೀಕ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಕಷ್ಟಸಾಧ್ಯ ಪ್ರಯತ್ನಗಳ ಬಳಿಕ ಸಾಕಷ್ಟು ದಣಿದ ಕಾಲುಗಳು ಇದ್ದವು, ಆದರೆ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನ ಆಟಗಾರರು ಈ ಮೂಲಕ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಿಕವೂ ಬ್ರೈಟನ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಮನೆ ಮತ್ತು ಒಣಗಿದರೂ, ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ತಂಡದ ತಂಡವು ತಮ್ಮ ಲೀಗ್ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿತು. ಇದು ತಂಡದ ಬೆಂಬಲಿಗರು ಅತೀವವಾಗಿ ಹೆಮ್ಮೆಯಿದೆ.

ನಿರಾಕರಣೆಗಳು

ಒಂದು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಋತುಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು, ಅತ್ಯಂತ ಸ್ವಚ್ಛವಾದ ಹಾಳೆಗಳು, ಗೋಲ್ಡನ್ ಬೂಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಎರಡು ಫಾರ್ವರ್ಡ್ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಾಗಿ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನ 29-ವರ್ಷಗಳ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಲು ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಕ್ರೂರವಾಗಬಹುದು.

ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ರೇಟಿಂಗ್ 10 ರಲ್ಲಿದೆ

8 – ವಾರದೊಳಗೆ ವಾರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದ ಹೃದಯದೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಆಟಗಾರರು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರ ಶಾಶ್ವತ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಇಲ್ಲಿದೆ. ವಿಚಿತ್ರವಾದ ವಿರೋಧದ ವಿರುದ್ಧ ಇದು ಕಠಿಣ ಆಟವಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನ ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರ ಪ್ರತಿಫಲನ. ಬ್ರೇವ್, ದೃಢಪಡಿಸಿದ, ಧನಾತ್ಮಕ, ಅವಿಶ್ರಾಂತ.

ಆಟಗಾರನ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು (1-10; 10 = ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದೆ. 70 ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ಆಟಗಾರರು ಪರಿಚಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ)

ಜಿ.ಕೆ.ಆಲ್ಸನ್ ಬೆಕರ್, 8 – ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬ್ರೆಝಿಲಿಯನ್ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 21 ಶುದ್ಧ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ವೀಕ್ಷಕರಿಗಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪವೇ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಈ ಸಮಯವಲ್ಲ . ತೋಳಗಳು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಉಳಿತಾಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಸವಾಲಿಗೆ ಏರಿದರು, ಹಾಗೆಯೇ ಅವರು ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಒಂದು ಕಮಾಂಡಿಂಗ್ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು.

ಡಿಎಫ್ ಟ್ರೆಂಟ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್-ಅರ್ನಾಲ್ಡ್, 8 – ತಮ್ಮ ಖಾಸಗಿ ದ್ವಂದ್ವಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ಆಂಡಿ ರಾಬರ್ಟ್ಸನ್ರ ಮುಂದೆ ಅವನನ್ನು ಎತ್ತಿ ಹಿಡಿಯಲು ಎರಡು ಸಹಾಯಗಳು. ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಕಾಲು ಕಾಣುತ್ತಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅವನ ಹಾದುಹೋಗುವಿಕೆಯು ಅಸಾಧಾರಣವಾದ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಯಂತಾಯಿತು, ಆದರೆ ಆಯಾಸದಿಂದ ಅವನು ಹೋರಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಆಟವನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರು.

ಡಿಎಫ್ ಜೋಯಲ್ ಮ್ಯಾಟಿಪ್, 8 – ಮತ್ತೊಂದು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪ್ರವಾಸ. ಆಟದ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಓದುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಶಾಂತವಾಗಿರುವುದು. ಅವರು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಫೈನಲ್ಗೆ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಡಿಎಫ್ ವಿರ್ಜಿಲ್ ವ್ಯಾನ್ ಡಿಜ್, 8 – ಎಂದಿನಂತೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಅವರು ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ರಾಲ್ ಜಿಮೆನೆಜ್ ವಿರುದ್ಧ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಡರ್ನೊಂದಿಗೆ ಬಾರ್ ಅನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಿ.

ಡಿಎಫ್ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ರಾಬರ್ಟ್ಸನ್, 7 – ಅವರು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗಾಯದ ನೋವು ಮೂಲಕ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಅವರು ಮಿಡ್ವೀಕ್ನಲ್ಲಿ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದ ಆಟವನ್ನು ಹೊರಗುಳಿಯುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದರಿಂದ ಅವನು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೊರಗುಳಿದಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಅವರ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಗೆ. ಮೊದಲಿನ ಅರ್ಧಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕೀಪರ್ನ ಕೈಗಳನ್ನು ಗುಳ್ಳೆಕಟ್ಟುವ ಡ್ರೈವಿನಿಂದ ಮುಂದೂಡಿದಾಗ, ಆದರೆ ವಿರಾಮದ ನಂತರ ಗೋಡೆಗೆ ಹೊಡೆಯಲು ತೋರುತ್ತಿತ್ತು ಮತ್ತು ತೋಳಗಳು ಅವನ ಕಡೆಗೆ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ದಾಳಿಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದವು. ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜೋ ಗೊಮೆಜ್ ಅವರಿಂದ ಬದಲಿಸಲ್ಪಟ್ಟರು.

MF ಫ್ಯಾಬಿನ್ಹೋ, 7 – ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅವನ ಸ್ಥಾನಿಕ ಆಟದ ಮತ್ತು ಕವಚವು ಅನುಕರಣೀಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ತೋಳಗಳು ಕೆಲವು ಆವೇಗವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮವಾಗಿಸಲು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಅವನ ಶಾಂತತೆಯು ಆಟದತ್ತ ಬಂದಿತು.

ಎಮ್ಎಫ್ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಹೆಂಡರ್ಸನ್, 7 – ಇನ್ನೊಬ್ಬ ರಾತ್ರಿಯ ಪ್ರಯತ್ನದ ನಂತರ ಛಿದ್ರಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವನು ಅದ್ದುಕೊಂಡಿದ್ದರೂ, ಅವನು ತನ್ನ ಎರಡನೇ ಗಾಳಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡನು ಮತ್ತು ಆಟವನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದನು.

ಎಮ್ಎಫ್ ಜಾರ್ಜಿನೊ ವಿಜ್ನಾಲ್ಡಮ್, 7 – ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಮತ್ತು ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾದ, ತದನಂತರ ಮುಂಭಾಗದ ಮೂರು ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಆಕ್ಸ್ಲೇಡ್-ಚೇಂಬರ್ಲೇನ್ಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು.

ಎಫ್ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಮೊಹಮದ್ ಸಲಾಹ್, 6 – ಪೂರ್ತಿ ಹಾರ್ಡ್ ಕೆಲಸ, ಆದರೆ ಅದು ಅವನ ದಿನ ಅಲ್ಲ. ಬಹುಶಃ ಕನ್ಕ್ಯುಶನ್ ನಂತರ ತರಬೇತಿಯ ಕೊರತೆಯು ಅವರ ಸಾಮಾನ್ಯ ತೀಕ್ಷ್ಣತೆಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಎಂದಿಗೂ ಹೋಗಲಿಲ್ಲ.

ಎಫ್ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಡಿವಾಕ್ ಒರಿಗಿ, 7 – ಇದೀಗ ವಿಭಿನ್ನ ಆಟಗಾರನಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ ಬೆಲ್ಜಿಯಂ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೇರಿತು ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ಆಟವನ್ನು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮಟ್ಟವು ಕುಸಿದಂತೆ ಅವನ ಪ್ರಭಾವವು ಕ್ಷೀಣಿಸಿತು, ಆದರೆ ಅವನು ತನ್ನ ಮೊದಲ ಸ್ಪರ್ಶದಿಂದ ಹತ್ತಿರಕ್ಕೆ ಹೋದ ಮೊದಲ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ದುರದೃಷ್ಟಕರ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದಾಗಿತ್ತು.

ಎಫ್ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಸಿಡೇ ಮಾನೆ, 8 – ಎರಡು ಬಾರಿ ಗೋಲ್ಡನ್ ಬೂಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಋತುವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರು. ಸಲಾಹ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಸೆನಲ್ನ ಪಿಯೆರೆ-ಎಮೆರಿಕ್ ಔಬೇಮೆಯಾಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ 22 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಹಲವಾರು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಆಟಗಾರರು ಆಯಾಸಗೊಂಡರು, ಆದರೆ ಮಾನೆ ಈಗಲೂ ಓಡಿಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅದ್ಭುತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಬದಲಿ ಆಟಗಾರರು

ಎಮ್ಎಫ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಮಿಲ್ನರ್, 7 – ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಆಟದ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಅಪಾಯದಲ್ಲಿ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನೊಂದಿಗೆ, ಕ್ಲೊಪ್ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಪರಿಣತನನ್ನು ಬೆಂಚ್ನಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿಯುವಂತೆ ಆದೇಶಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಅದು ನಿಖರವಾಗಿ ಏನು ಮಾಡಿದೆ. ಇಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ಆಟಗಾರ.

DF ಜೋ ಗೊಮೆಜ್, NR – ತೋಳಗಳು ಅಡಾಮಾ ಟ್ರೌರ್ ಬದಲಿಗೆ ಮಿಂಚಿನ ವೇಗವನ್ನು ಪ್ರತಿರೋಧಿಸಲು ದಣಿದ ರಾಬರ್ಟ್ಸನ್ಗೆ ಎಡಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದರು.

ಎಫ್ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಆಕ್ಸ್ಲೇಡ್-ಚೇಂಬರ್ಲೇನ್, ಎನ್ಆರ್ – ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ರನ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಯಾವುದೇ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲು ಸಮಯವಿಲ್ಲ.