ಶಹೂಖ್ಖಾನ್ ಅವರು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್, ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ, ಶಾನಯಾ ಕಪೂರ್ರವರು ಹೇಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಶಹೂಖ್ಖಾನ್ ಅವರು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್, ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ, ಶಾನಯಾ ಕಪೂರ್ರವರು ಹೇಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಅನನಿಯಾ ಪಾಂಡೆ, ಶಾನಯಾ ಕಪೂರ್, ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್

ಶಾನೂಖ್ ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಅವಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಅನಾನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಶಾನಯಾ ಕಪೂರ್ ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

ಅನೇಕ ಸ್ಟಾರ್ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ, ಇದು ಅನನಿಯಾ ಪಾಂಡೆ, ಶಾನಯಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ರ ಹುಡುಗಿಯ ಗ್ಯಾಂಗ್ ಆಗಿದ್ದು, ಅದು ಬೆಳಕನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ವಿಫಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪುನೀತ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅವರ ವರ್ಷದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ 2 ರೊಂದಿಗೆ ಚುಕೀ ಪಾಂಡೆ ಮತ್ತು ಭಾವನ ಪಾಂಡೆ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಅನ್ಯಾಯ ಅವರು ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸಂಜಯ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಮಹೇಪ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಮಗಳು ಶಾನಯಾ ಕಪೂರ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಧಿಕೃತ ತೆರೆ ಪ್ರಥಮಗಳು.

ಆದರೆ ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಜೊತೆಗಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ, ಅನ್ಯಾಯ ಅವರಲ್ಲಿ ಮೂವರು ತಮ್ಮ ಬಾಲ್ಯದಲ್ಲೂ ಸಹ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಅವರ ಅಭಿನಯ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಲಿಲ್ಲ. ಅನಾನ್ಯಾ ಸುಹಾನಾ, ಶಾನಯಾ ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಮ್ಮಂದಿರಾದ ಗೌರಿ, ಮಹೇಪ್ ಮತ್ತು ಭಾವನಾರನ್ನು ಅನುಕರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ನೃತ್ಯ ಚಲನೆಗಳನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದರು ಎಂದು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅನ್ಯಾಯ ಹೇಳುವಂತೆ, “ನಾನು ಅವಳನ್ನು ಹೊರಗೆ ಬಂದಾಗಲೇ, ನಾನು ನಟನಾಗಿರಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅವರು ಸಹ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ನಾನು ಚಿಕ್ಕವಳಿದ್ದಾಗ, ಸುಹಾನಾ, ಶಾನಾಯ ಮತ್ತು ನಾನು ಅವರ ಮುಂದೆ ವರ್ತಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ತಾಯಿ, ಗೌರಿ ಆಂಟಿ, ಮತ್ತು ಮಹೇಪ್ ಆಂಟಿಗಳನ್ನು ಅನುಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ. ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮ ಪೋಷಕರು ನಮ್ಮನ್ನು ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಲು ಕೇಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಅವರು ಕೇವಲ ‘ಡಿ’ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ನಾವು ನೃತ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಭಾವನಾರ ಮನರಂಜನಾ ಪೋರ್ಟಲ್ಗೆ ಅವರು “ಯಾವಾಗಲೂ ಸಿಂಕ್ರೊನೈಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು” ಎಂದು ಹೇಳಿದಾಗ, ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕೆಲವು ವಿಲಕ್ಷಣ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅನ್ಯಾಯ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಶಾರುಖ್ ಅವರನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿರುವುದಾಗಿ ಅವರು ಬಹಿರಂಗ ಪಡಿಸಿದರು. ಅವರು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೊಶಾಟ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಅನ್ಯಾಯ ಮನರಂಜನಾ ಪೋರ್ಟಲ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, “ನಾವು ಕೆಲವು ವಿಲಕ್ಷಣ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಶಾರುಖ್ ಸರ್ ಯಾವಾಗಲೂ ನಮಗೆ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಲು ಮತ್ತು ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋಶಾಟ್ ಮಾಡಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ನಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಅವರನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ‘ಅವರು ಏನು ಮಾಡಿದರು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿ’ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು. ”

ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಮತ್ತು ತಾರಾ ಸುತಾರಿಯಾರೊಂದಿಗೆ ವರ್ಷದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಅನಾಲ್ಯ ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದ್ದಾರೆ, ಶಾನಯಾ ಮತ್ತು ಸುಹಾನಾ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ನಟನಾ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಕಡೆಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಮಾತ್ರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾರೆ.

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು