ಹುಮಾ ಖುರೇಷಿ ಈ ವರ್ಷದ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾಗಲು ಥ್ರಿಲ್ಡ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಹುಮಾ ಖುರೇಷಿ ಈ ವರ್ಷದ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾಗಲು ಥ್ರಿಲ್ಡ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಬ್ರಾಂಡ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ನ ಭಾಗವಾಗಿ ನಟಿ ಹುಮಾ ಖುರೇಷಿ ಮುಂಬರುವ 72 ನೇ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಆ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಅವರು ಆಚರಿಸಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಹುಮಾ ಎರಡನೇ ಬಾರಿಗೆ ಗಾಲಾದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ಅವರು ಈವೆಂಟ್ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ ಪ್ಯಾಂಟ್ಯೂಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದರು.

ವೊಡ್ಕಾ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಗ್ರೇ ಗೂಸ್ ಪರವಾಗಿ ಫ್ರೆಂಚ್ ರಿವೇರಿಯಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಯು ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಸಿನಿಮೀಯ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಯನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತದೆ. ಅದರ ಹೊಸ ಜಾಗತಿಕ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ‘ಲೈವ್ ವಿಕ್ಟೋರಿಯಸ್ಲಿ’ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ.

“ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಬ್ರಾಂಡ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವುದು ಸಂತೋಷದಾಯಕವಾಗಿದ್ದು, ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ಉದ್ಯಮವು ಈ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಮಾನ್ಯತೆಗೆ ನಾವು ಎಲ್ಲರೂ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾನು ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಈ ವರ್ಷ, “ಹಮಾ ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು.

“ಗ್ಯಾಂಗ್ಸ್ ಆಫ್ ವಸ್ಸೆಪುರ್” ಮತ್ತು “ಡೆದ್ ಇಷ್ಕಿಯಾ” ನಟಿ ಅವರು ‘ಲೈವ್ ವಿಕ್ಟೋರಿಯಸ್ಲಿ’ ತತ್ತ್ವಶಾಸ್ತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಇದು ಪ್ರತಿ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ “ದೊಡ್ಡದು ಅಥವಾ ಸಣ್ಣದು”.

ಬಕಾರ್ಡಿ ಇಂಡಿಯಾದ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಅನ್ಸುಮಾನ್ ಗೊಯೆಂಕಾ ಪ್ರಕಾರ, ಹುಮಾ ಒಂದು “ವೇಗವಾಗಿ-ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ನಕ್ಷತ್ರ” ಆಗಿದ್ದು, ಕಲಾವಿದನಾಗಿ ತನ್ನ ಸ್ಥಳವನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿದಳು ಮತ್ತು ಸವಾಲಿನ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ತಿಳಿದಿದ್ದಾನೆ.

ಮೇ 14 ರಿಂದ 25 ರವರೆಗೆ ಉತ್ಸವ ನಡೆಯಲಿದೆ.