ಪೈಲಟ್ 3 ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಕೊಲೆ ಮಾಡಿದ ಆರೋಪದಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಬಲಿಪಶು ತನ್ನ 'ದೊಡ್ಡವಾದಿ' ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು

ಪೈಲಟ್ 3 ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಕೊಲೆ ಮಾಡಿದ ಆರೋಪದಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಬಲಿಪಶು ತನ್ನ 'ದೊಡ್ಡವಾದಿ' ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು

ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಇಮೇಲ್ಗಳು

ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ವರದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ವಾರದ ದಿನ ಬೆಳಗ್ಗೆ ವಿತರಿಸಲಾದ ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳು.

ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ

ಎಲಿಷಾ ಫೀಲ್ಡ್ಸ್ಟಾಟ್ನಿಂದ

ವಿಮಾನಯಾನ ಪೈಲಟ್ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಿ 2015 ರಲ್ಲಿ ಕೆಂಟುಕಿಯಲ್ಲಿ ಮೂರು ಜನರನ್ನು ಕೊಂದುಹಾಕಿದ್ದನೆಂದು ಆರೋಪಿಸಿ, ನಂತರ ಒಂದು ಸಂದರ್ಶನದ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಆತ ಕೊಲೆಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿರುವ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ “ಸ್ಟಾರ್ ರಕ್ಷಣಾ ಸಾಕ್ಷಿ” ಲೈಂಗಿಕ ಆಕ್ರಮಣ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ -ಮಾಧ್ಯಮ ಅವರು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದ.

ಪಿಎಸ್ಎ ಏರ್ಲೈನ್ಸ್ ಪೈಲಟ್ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ರಿಚರ್ಡ್ ಮಾರ್ಟಿನ್, 51, ಲೂಯಿಸ್ವಿಲ್ಲೆ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಅಲಿ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರ ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಮೂರು ಎಣಿಕೆಗಳು ಕೊಲೆ, ಒಂದು ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ, ಪ್ರಯತ್ನದ ಅಗ್ನಿಸ್ಪರ್ಶ, ಮೊದಲ ಪದವಿಯಲ್ಲಿ ದರೋಡೆ ಮತ್ತು ಭೌತಿಕ ಪುರಾವೆಗಳು ತಿದ್ದುಪಡಿ ಮೂರು ಎಣಿಕೆಗಳು ಆರೋಪಿಸಲಾಯಿತು.

ತನ್ನ ನೆರೆಹೊರೆಯವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ ದಂಪತಿಗಳು ಕ್ಯಾಲ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಪಮೇಲಾ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಡಾನ್ಸೆರಿಯೊರನ್ನು ಕೊಲೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದನೆಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕ್ಯಾಲ್ವಿನ್ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ನನ್ನು ಪೆಂಬ್ರೋಕ್, ಕೆಂಟುಕಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರಕವಾಗಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಟಾರ್ನಿ ಜನರಲ್ ಆಂಡಿ ಬೆಶಿಯರ್ ಶನಿವಾರ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪಮೇಲಾ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡ್ಯಾನ್ಸೆರಿಯೊಗಳ ದೇಹಗಳನ್ನು ಕ್ಯಾಲ್ವಿನ್ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ದಂಪತಿಗಳ ನಿವಾಸದಿಂದ ಕೆಲವು ಮೈಲುಗಳಷ್ಟು ದೂರದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ನ್ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಗುಂಡುಹಾರಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ರಿಚರ್ಡ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಕೌಂಟಿ ಡಿಟೆನ್ಶನ್ ಸೆಂಟರ್

ಕೊಲೆಗಳ ನಂತರ, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೇನಾ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾದ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಮಿಲಿಟರಿ ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಸುಟ್ಟುಹೋದನು ಮತ್ತು ಎನ್ಬಿಸಿ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಡಬ್ಲುಎಸ್ಎಮ್ವಿ ಪ್ರಕಾರ ಅವನ ಮನೆ ಸ್ವಾಟ್ ತಂಡದಿಂದ ದಾಳಿ ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು.

ಅವರನ್ನು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ನಂತರ ಉತ್ತರ ಕೆರೊಲಿನಾಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಯಿತು.

ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ 2016 ರಲ್ಲಿ, ಅವರು WSMV ಯಿಂದ ಸಂದರ್ಶನ ಮಾಡಿದರು, ಮತ್ತು ಅವರು ಕೊಲೆಗಳಿಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆತನಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಕ್ಯಾಲ್ವಿನ್ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಅವರಿಗೆ ತಾನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಮುಂಬರುವ ಕೋರ್ಟ್-ಮಾರ್ಷಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಲು ಅವನ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ , ಜೋನ್ ಹಾರ್ಮನ್, ದೈಹಿಕ ಮತ್ತು ಲೈಂಗಿಕ ದುರ್ಬಳಕೆ ಮತ್ತು ವರ್ಗೀಕರಿಸಿದ ಮಿಲಿಟರಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದುರ್ಬಳಕೆಯೆಂದು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮಾರ್ಟಿನ್ ಅವರು ಹಾರ್ಮನ್ ಕ್ಯಾಲ್ವಿನ್ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಜೊತೆ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶಂಕಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ನಾನು ಪ್ರತಿದಿನ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತಿಳಿದಿತ್ತು” ಎಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ದಿನವೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇದ್ದರು, ಮತ್ತು ಅದು ಅದನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಹಾಗೆ.”

ಆದರೆ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಅವರು ಅಸೂಯೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವರು ಫಿಲಿಪ್ಸ್ಗೆ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದರು.

ನವೆಂಬರ್ 2015 ರ ಕೊಲೆಗಳ ಮುಂಚೆ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಮತ್ತು ಹಾರ್ಮನ್ ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು, ನಂತರ ಹಾರ್ಮನ್ ಅವರು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರು.

2016 ರ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ “ನಾನು ಅವಳನ್ನು ಮಾಜಿ-ದೊಡ್ಡವಾದಿ ಎಂದು ಕರೆದಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದರು. ಫಿಲಿಪ್ಸ್ “ಈ ಬೃಹತ್ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ನನಗೆ ಸಿಲುಕಿತ್ತು, ನಾನು ತೆರಳಿದ್ದೆ.”

ಮಾರ್ಟಿನ್ ಮತ್ತು ಹಾರ್ಮನ್ ವಿಭಜನೆಯಾದಾಗ, “ನಾನು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ನಿನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು. ಅತ್ಯಾಚಾರ, ದುರ್ವಾಸನೆ, ಮಕ್ಕಳ ದುರುಪಯೋಗ, ಮಕ್ಕಳ ಕಿರುಕುಳ, ಮತ್ತು ಮಿಲಿಟರಿ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅನ್ನು ಕದಿಯುವುದು, ಸೈನ್ಯವು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಹಾರ್ಮನ್ “ಎಫ್ಬಿಐಗೆ ಹೋದೆ ಮತ್ತು ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪತ್ತೇದಾರಿ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ, ಅದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿದೆ, ಹುಚ್ಚುತನ,” ಎಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದರು, ಆ ಆರೋಪವನ್ನು ಮಾಡಲು ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಅವರ ಜೊತೆಗೂಡಿದಳು.

ಕಾಮೆಂಟ್ಗಾಗಿ ಹಾರ್ಮನ್ ಅನ್ನು ತಲುಪಲು ಹಲವಾರು ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿಲ್ಲ. 2016 ರಲ್ಲಿ ಹಾರ್ಮೋನ್ WSMV ಗೆ ತಿಳಿಸಿದಳು, ಫಿಲಿಪ್ಸ್ಳೊಂದಿಗೆ ಅವಳು ಎಂದಿಗೂ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅವಳು ದೊಡ್ಡ ಅಪರಾಧಕ್ಕೆ ತಪ್ಪಿತಸ್ಥರೆಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಗ, ಅವಳು ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದ್ದಳು, ಏಕೆಂದರೆ ಆಕೆಗೆ ನ್ಯಾಯವಾದಿಯಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

“ನಾನು ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಚಿತ್ರದಿಂದ ಹೊರಬಂದಾಗ ಅವರ ಪ್ರೇರಣೆಯಾಗಿದ್ದೇನೆ, ನಂತರ ನಾನು ಈ ಪ್ರೇಯಸಿ ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಇಡಬಹುದು” ಎಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಮಾರ್ಟಿನ್ ಖಾಸಗಿ ಡಬ್ಲ್ಯೂಎಸ್ವಿವಿ ಪಡೆದ ಸಂದರ್ಶನಗಳ ಟೇಪ್ ಮತ್ತು ಟೇಪ್ ಪ್ರಕಾರ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಸೈನ್ಯದ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಕಳವು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆಂದು ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಸಂದರ್ಶನ ಮಾಡಿದ ಖಾಸಗಿ ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಟಿನ್ ನೇಮಿಸಿದರು. ಮಾರ್ಟಿನ್ ಅವರ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಹಾರ್ಮೋನ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಅವರು ಅದನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು.

ಆದರೆ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಅವರು ಆಕೆ ಅಥವಾ ಅವಳ ಮಕ್ಕಳು ದುರುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಗಿ ಹಾರ್ಮನ್ ಹೇಳಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಸಹ ತನಿಖೆಗಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

WSMV ಪ್ರಕಾರ, ಮಾರ್ಟಿನ್ ಮತ್ತು ಮಿಲಿಟರಿಗೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯ-ಮಾರ್ಷಲ್ಗೆ ಮೊದಲು ಫಿಲಿಪ್ಸ್ಗೆ ಸಾಕ್ಷ್ಯ ನೀಡಲಾಯಿತು.

ತಮ್ಮ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದಾನೆಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಅವರು ನನ್ನ ಸ್ಟಾರ್ ರಕ್ಷಣಾ ಸಾಕ್ಷಿ,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ನನ್ನ ಖಾಸಗಿ ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಯು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಆರೋಪಗಳ ಮೂಲಕ ಹೋದನು … ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಸಂಪೂರ್ಣ ರೇಖೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಲ್ಲಗಳೆದಿದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ನನಗಿದ್ದೆ, ನಾನು ಚಿನ್ನದ ಮನುಷ್ಯ”.

“ಮತ್ತು ಅವರು ನನಗೆ ಮಾಡಿದ ಇತರ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಅವನು ಈ ದೊಡ್ಡವಾದ ಸಂಬಂಧದಿಂದ ನನ್ನನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದು, ಈ ಮಹಿಳೆ ಮೂಲತಃ ಎಂಟು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ನನ್ನನ್ನು ಹಾಲುಕರೆಯುತ್ತಿತ್ತು, ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಅವನಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನೀಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು” ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದರು.

ಕೊಲೆ ತನಿಖೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮನೆಯ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ನಡೆಸುವಾಗ, ಅವರ ಎಲ್ಲ ಪುರಾವೆಗಳು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡವು ಎಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ WSMV ಗೆ ಹೇಳಿದರು. ಕೋರ್ಟ್-ಮಾರ್ಷಲ್ ಎಷ್ಟೂ ಮುಚ್ಚಿಹೋಗಿತ್ತು ಅಥವಾ ಹೇಗೆ ಎಂಬುದು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಸೋಮವಾರ ಆರ್ಮಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಕ್ಷಣವೇ ಮಾರ್ಟಿನ್ ನ ಸೇವಾ ಇತಿಹಾಸ ಅಥವಾ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಯುದ್ಧದ ಫಲಿತಾಂಶದ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾರರು.

ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡನ್ಸೆರಾವ್ರನ್ನು ಕೊಂದಿದ್ದ ಡಬ್ಲ್ಯೂಎಸ್ಎಮ್ವಿ ಕೇಳಿದಾಗ, ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ವೇಶ್ಯಾಗೃಹವೊಂದರಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ ಸೂಚಿಸಿದ.

“ಅವನು ರಸ್ತೆಯೊಳಗೆ ಹೊರಟನು, ಒಡಿಡ್ ಕೊಲೆಗೂ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಒಂದೆರಡು ತಿಂಗಳುಗಳ ಮುಂಚೆ,” ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಅವನನ್ನು ಕೊಲ್ಲಲು ಬಯಸಿದ್ದೆಂದರೆ, ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಒಂದು ಉತ್ತಮ ಸಮಯವಾಗಿತ್ತು, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ನಾನು ಅವರನ್ನು ಓಡಿಸಿದ್ದೇನೆ, ಅವರು ಅಲ್ಲಿಯೇ ಕುಳಿತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ WSMV ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. ಮಾರ್ಟಿನ್ ಅವರ ಸಮರ್ಥನೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಸಾಕ್ಷ್ಯವನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

ಕ್ಯಾಲ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಪಮೇಲಾ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಕುಟುಂಬವು ಜೋಡಿಯನ್ನು ಕೊಲ್ಲಲು ಮಾರ್ಟಿನ್ ಒಂದು ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಈ ಸ್ಟಾರ್ ಸಾಕ್ಷಿ ವಿಷಯದ ಕಲ್ಪನೆಯು ಅಸಂಬದ್ಧವೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ,” ಕ್ಯಾಲ್ವಿನ್ ಫಿಲಿಪ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಡಯಾನಾ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ 2017 ರಲ್ಲಿ WSMV ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

“ನನ್ನ ಪೋಷಕರು ಈ ಕೋರ್ಟ್-ಮಾರ್ಶಿಯಲ್ಗಾಗಿ ನಿಧನರಾದರು” ಎಂದು ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಮಗ ಮ್ಯಾಟ್ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಸೋಮವಾರ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ನನ್ನ ತಂದೆ ಫೆಡರಲ್ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿತ್ತು, ಇದು ನನ್ನ ಕುಟುಂಬದ ಮೇಲೆ ಆದರೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ನ್ಯಾಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ,” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಮಾರ್ಟಿನ್ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಕೌಂಟಿ ಡಿಟೆನ್ಶನ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ ಬಂಧವಿಲ್ಲದೆಯೇ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಮೇ 22 ರಂದು ತೀರ್ಪು ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಅಪರಾಧಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಜೀವನ ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ. ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಮರಣದಂಡನೆಯನ್ನು ಅವರು ಹುಡುಕಬಹುದು ಎಂದು ಪ್ರಾಸಿಕ್ಯೂಟರ್ಗಳು ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪಿಎಸ್ಎ ಏರ್ಲೈನ್ಸ್ನ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಅಮೆರಿಕನ್ ಏರ್ಲೈನ್ಸ್, ಲೂಯಿಸ್ವಿಲ್ಲೆನಿಂದ ಚಾರ್ಲೊಟ್ಟೆಗೆ ಮೊದಲ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಹಾರಾಟ ನಡೆಸಲು ತಯಾರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಮಾರ್ಟಿನ್, ಈ ಪ್ರಕರಣದ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಬಾಕಿ ಇರುವ “ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ ಅಮಾನತು” ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಎಲಿಷಾ ಫೀಲ್ಡ್ಸ್ಡ್ಯಾಟ್

ಎಲಿಷಾ ಫೀಲ್ಡ್ಸ್ಟಾಡ್ಟ್ ಎನ್ಬಿಸಿ ನ್ಯೂಸ್ಗಾಗಿ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ರಿಪೋರ್ಟರ್.