ಉತ್ತರ ಕೆರೊಲಿನಾ ಮತದಾರರು ಟ್ರಂಪ್ನ ಪುತ್ರನ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ಸೆನೆಟರ್ನ ಸಮ್ಮತಿಯ ಮೇಲೆ ವಿಭಜಿಸಿದರು

ಉತ್ತರ ಕೆರೊಲಿನಾ ಮತದಾರರು ಟ್ರಂಪ್ನ ಪುತ್ರನ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ಸೆನೆಟರ್ನ ಸಮ್ಮತಿಯ ಮೇಲೆ ವಿಭಜಿಸಿದರು

ಸೇನ್ ರಿಚರ್ಡ್ ಬರ್ ನಂತರ (ಸಿಎನ್ಎನ್) ಡೇಸ್ ಒಂದು ಸಫೀನಾ ಬಿಡುಗಡೆ ಸೆನೆಟ್ ಗುಪ್ತಚರ ಸಮಿತಿಯ ಮುಂದೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಜೂನಿಯರ್, ಉತ್ತರ ಕೆರೊಲಿನಾ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ನಿರ್ಧಾರದ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ನರಲ್ಲಿ, ತಮ್ಮ ಮನೆ ರಾಜ್ಯದಾದ್ಯಂತ reverberate ಮುಂದುವರಿದಿದೆ.

ಯು.ಎಸ್. ಹೌಸ್ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತರ ಕರೋಲೀನಿಯನ್ನರು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಹೋಗುವ ದಿನದಲ್ಲಿ, ಕೆಲವು ಜಿಒಪಿ ಮತದಾರರು ಸಬ್ಪೊಯಾನಾವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾದರು, ಆದರೆ ಇತರ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಹಿರಿಯ ಸೆನೆಟರ್ಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರುವಾಗ ಅನುಮಾನ.
“ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಕಾರಣಗಳು ಏನು, ಏಕೆ ಅವರು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಉದ್ದೇಶ ಏನು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಏನು ಉದ್ದೇಶ,” ಅವರು ಮೊಣಕಾಲು ಜರ್ಕ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಯಾರು ಕೆಲ್ಲಿ ಅಲ್ಗುಡ್, ಸಿಎನ್ಎನ್ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವಾರ ಹೇಳಿದರು .
“ಅವರು ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅಲ್ಗುಡ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ, “ಮತ್ತು ನಾನು ಅಲ್ಲಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅರ್ಥವಿಲ್ಲದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇನೆಂದು ನಾನು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ.”
ಮೂರು-ಅವಧಿಯ ಸೆನೆಟರ್ ಸೆನೆಟ್ ಇಂಟೆಲಿಜೆನ್ಸ್ ಕಮಿಟಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ ಹಿಲ್ನಲ್ಲಿ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ನರು ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೋನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಮ್ಪ್ನಿಂದ ಟೀಂ ಜ್ಯೂನಿಯರ್ ಅವರ ತೀರ್ಪನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಜೂನ್ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚಿದ ಬಾಗಿಲುಗಳ ಹಿಂದೆ ಸಾಕ್ಷ್ಯ ನೀಡಲು ಟ್ರಂಪ್ ಜೂನಿಯರ್ ಸಮಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಂಗಳವಾರ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಂಡ.
“ಅವರು ಒಳ್ಳೆಯ ಮನುಷ್ಯ, ನಾನು ಅವನಿಗೆ ಮತ ಹಾಕಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಉತ್ತರ ಕೆರೊಲಿನಾದಲ್ಲಿನ ಜೋ ಬಾರ್ಬರಾ ಬರ್ ಅವರ ತೀರ್ಪಿನ ತೀರ್ಮಾನವನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ರಾಜ್ಯದ ನಿವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದು, ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ಮತ್ತು ಯು.ಎಸ್. ಪ್ರಜೆಯಂತೆ ನನಗೆ ಪ್ರಮುಖವಾದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಖರವಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.”
ಕಂಪೆನಿಯು “ತ್ಯಾಜ್ಯ” ವನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸುವ ಮೊದಲು ಬಾರ್ಬರಾ ಟ್ರಂಪ್ ಜೂನಿಯರ್ನನ್ನು ಕರೆತಂದರು.
“ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಮಗ ಪ್ರತಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಅವರು ಅವರನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಲಾಗಿದೆ.ಇದನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.ಇದನ್ನು ಪುನಃ ತೆರೆಯಲು ಮತ್ತು ಮುಂದುವರಿಸುವುದನ್ನು ಇಂದಿನವರೆಗೂ ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ನಿರೂಪಣೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕೇವಲ ಒಂದು ತಪ್ಪು ನಾಮನಿರ್ದೇಶಕವಾಗಿದೆ ನಾವು ಅದನ್ನು ವ್ಯರ್ಥಗೊಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಹಣ ಮತ್ತು ಸಮಯ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.
ರಾಬ್ ಸಿಮ್ಮನ್ಸ್ ನಂತಹ ಕೆಲವೊಂದು ಘಟಕಗಳಿಗೆ ಬರ್ ಅವರ ತೀರ್ಮಾನವು ಒಂದು ನಿರ್ಣಾಯಕ ಕ್ಷಣವಾಗಿತ್ತು, ಇದರರ್ಥ ಅವರು ಬರ್ಗೆ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.
“ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಆ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಸಿಮ್ಮನ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಅಧ್ಯಕ್ಷನಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದೇನೆ.”
“ರಿನೋಸ್ ನನ್ನು ನಾನು ದಣಿದಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಸಿಮ್ಮನ್ಸ್ ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ, “ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ” ಎಂಬ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ರೂಪ.
ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಅವಧಿಯು 2022 ರಲ್ಲಿ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಮರು-ಚುನಾವಣೆಗೆ ಅವನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬುರ್ ಹಿಂದೆ ಹೇಳಿದ.
ಟ್ರಮ್ಪ್ ಜೂನಿಯರ್ ಈಗಾಗಲೇ 2017 ರಲ್ಲಿ ಹೌಸ್ ಮತ್ತು ಸೆನೇಟ್ ಗುಪ್ತಚರ ಸಮಿತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸೆನೆಟ್ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಸಮಿತಿಯ ಮುಂದೆ ಪ್ರಮಾಣವಚನ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು. ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸೆನೆಟ್ ಇಂಟೆಲಿಜೆನ್ಸ್ ಕಮಿಟಿಯು ಟ್ರಂಪ್ ಜೂನಿಯರ್ಗೆ ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಸಮಿತಿಯ ಉನ್ನತ ಡೆಮೋಕ್ರಾಟ್, ವರ್ಜಿನಿಯಾ ಸೇನ್ ಮಾರ್ಕ್ ವಾರ್ನರ್, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಶ್ನಾವಳಿಗಾಗಿ ಸಮಿತಿಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಬೇಕೆಂದು ಸಾಕ್ಷಿಗಳೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಕಳೆದ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಿಂದ ಸಮಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ ಟ್ರಂಪ್, ಜೂನಿಯರ್ ಈ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಸ್ವಯಂಪ್ರೇರಿತವಾಗಿ ಎರಡು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶನ ಮಾಡಲು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಬರ್ನರ್, ವಾರ್ನರ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಟ್ರಂಪ್ ಜೂನಿಯರ್ನ ಸಾಕ್ಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಸಬ್ಪೋನವನ್ನು ಹೊರಡಿಸಿದಾಗ.