ಎಮ್ಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್: ನೌ ಇನ್ ಚಿತ್ರಣಗಳು – ಕಾರ್ ವೇಲ್ – ಕಾರ್ ವಾಲ್

ಎಮ್ಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್: ನೌ ಇನ್ ಚಿತ್ರಣಗಳು – ಕಾರ್ ವೇಲ್ – ಕಾರ್ ವಾಲ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಡೋಯ ನಂತರ, ಎಂಜಿ ಮೋಟರ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹೆಕ್ಟರ್ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಉನ್ಮಾದ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ನಡುವೆ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿತು. ಇದು ದೇಶದಲ್ಲಿ ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಮೊದಲ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಜೂನ್ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರದ ಎಸ್ಯುವಿ ಅದೇ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ, ಇದು ಬಾವೊಜುನ್ 530 ಕ್ಕೆ ಒಳಪಟ್ಟಿದೆ ಆದರೆ ಭಾರತೀಯ ಸ್ಥಿತಿಗತಿಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಾದೇಶಿಕವಾಗಿದೆ. ಹೆಕ್ಟರ್ನ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ನೋಡೋಣ.

ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ತಂತುಕೋಶವನ್ನು ಎಮ್ಜಿ ಅದನ್ನು ‘ಸ್ಟಾರ್ ರೈಡರ್’ ಗ್ರಿಲ್ ಎಂದು ಕರೆಯುವ ಮೂಲಕ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕ್ರೋಮ್ ಔಟ್ಲೈನ್ನೊಂದಿಗೆ ಎದ್ದು ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಅದು ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು-ಕಮ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಟರ್ನ್ ಸೂಚಕಗಳಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ.

ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳ ಕೆಳಗೆ ಬಂಪರ್ ಮತ್ತು ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳನ್ನು ಎರಡೂ ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಅವಳಿ-ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು ಇವೆ. ಬಂಪರ್ ಕಪ್ಪು ದೇಹದ ಹೊದಿಕೆಯಿಂದ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಗಾಳಿಯ ಅಣೆಕಟ್ಟು ಸುತ್ತುವರಿದ ಮರ್ಯಾದೋಲ್ಲಂಘನೆ ಬೆಳ್ಳಿ ಜಾರು ಫಲಕದಿಂದ ಎದ್ದು ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಬದಿಗೆ ಚಲಿಸುವಾಗ, ಸ್ನಾಯು ಚಕ್ರಗಳ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ನೀವು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಮುಂಭಾಗದ ಬಂಪರ್ನಿಂದ ಬಾಗಿಲುವರೆಗಿನ ಕಪ್ಪು ಕವಚವನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದ ಬಂಪರ್ನಲ್ಲಿ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮೋರಿಸ್ ಗ್ಯಾರೇಜಸ್ ಅದರ ಮೇಲೆ ಕೆತ್ತಲ್ಪಟ್ಟ ಬಾಗಿಲಿನ ಮೇಲೆ ಕ್ರೋಮ್ ಉಚ್ಚಾರಣೆ ಇದೆ.

ಚಕ್ರ ಕಮಾನುಗಳು 10-ಮಾತನಾಡಿಸಿದ ಯಂತ್ರ ಮಿಶ್ರಲೋಹಗಳೊಂದಿಗೆ ತುಂಬಿವೆ, ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಿತಿಮೀರಿದ ನೋಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನಂತರ, 215/60 R17 ಟೈರುಗಳು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ, ಅವುಗಳು ಕಾರಿನ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಯಾಮಗಳನ್ನು ಪೂರಕವಾಗಿಲ್ಲ.

ಬೆಲ್ಟ್ಲೈನ್ ​​ಕ್ರೋಮ್ ಲೈನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಸಿ-ಪಿಲ್ಲರ್ ಬಳಿ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಏರುತ್ತದೆ. ಡೋರ್ ಒಂದು ಕ್ರೋಮ್ ಅಲಂಕರಿಸಲು ಪಡೆಯಲು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ, ತದನಂತರ, ಬೂಟ್ ಪ್ರದೇಶದ ಬಳಿ ಸಣ್ಣ ವಿಂಡೋ ಕೂಡ ಇದೆ.

ಎಮ್ಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್ ಸಹ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ವಿಭಾಗದ ವಿಶಾಲವಾದ ಸನ್ರೂಫ್ ಮತ್ತು ಸಮಗ್ರ ಸ್ಪಾಯ್ಲರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಛಾವಣಿಯ ಹಳಿಗಳು ಗುಣಮಟ್ಟದ, ಮತ್ತು ಅವರು ಒಂದು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿದ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮುಕ್ತಾಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಎಸ್ಯುವಿ ಸಹ ಶಾರ್ಕ್ ರೆಕ್ಕೆ ಆಂಟೆನಾವನ್ನು ಪ್ರಮಾಣಿತವಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಹೆಕ್ಟರ್ ಒಂದು ಗಾಳಿತಡೆಗಲ್ಲು-ಆರೋಹಿತವಾದ ವೈಪರ್ನೊಂದಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಟೈಲ್ ಗೇಟ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಹಿಂದಿನ ಬಂಪರ್ ಸಮಗ್ರ ಪ್ರತಿಫಲಕಗಳೊಂದಿಗೆ ದಪ್ಪನಾದ ಕಪ್ಪು ಮುಚ್ಚಳವನ್ನು ಮತ್ತು ಕ್ರೋಮ್ ಲೈನಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಡಬಲ್ ಎಕ್ಸಾಸ್ಟ್ ಆರಂಭಿಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮರ್ಯಾದೋಲ್ಲಂಘನೆ ಬೆಳ್ಳಿ ಜಾರು ಹಲಗೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅದು ಹೇಳಿದೆ, ಕೇವಲ ಒಂದು ಆರಂಭಿಕ ಕಾರ್ಯ ಮಾತ್ರ.

ಎಲ್ಇಡಿ ಟಾಯ್ಲೈಟ್ಗಳು ಟ್ರಿಮ್ಗಳಾದ್ಯಂತ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಆಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ತಿರುವು ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಬಾಲ ದೀಪಗಳನ್ನು ಸ್ಲಿಮ್ ಕ್ರೋಮ್ ಬಾರ್ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿದೆ, ಎಂಜಿ ಲಾಂಛನದ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ. ಮಾದರಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಹೆಲ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಹೈಬ್ರಿಡ್ / ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಇನ್ಸೈಡ್ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್ಗಳು ಸಹ ಟೈಲ್ ಗೇಟ್ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

MG ಹೆಕ್ಟರ್ ಎಲ್ಲ ಕಪ್ಪು ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ದೊಡ್ಡ ಗಾಜಿನ ಪ್ರದೇಶ ಮತ್ತು ವಿಹಂಗಮ ಸನ್ರೂಫ್ ಇದು ಕ್ಲಾಸ್ಟ್ರೊಫೋಬಿಕ್ ಅಲ್ಲ ಸಹಾಯ.

ಡ್ಯಾಶ್ನ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ 10.4-ಇಂಚಿನ ಲಂಬ ವಾದ್ಯ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಆಗಿದೆ, ಇದು ಐಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಕಮಾಂಡ್ ಸೆಂಟರ್ ಆಗಿದೆ. ನಂತರ MID ಗೆ 7 ಇಂಚಿನ ಬಣ್ಣ ಟಿಎಫ್ಟಿ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಕೂಡ ಇದೆ.

ಫ್ಲಾಟ್-ಬಾಟಮ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಚಕ್ರವು ಚರ್ಮದ-ಸುತ್ತಿದ ಮತ್ತು ಹಿಡಿದಿಡಲು ದಪ್ಪವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟುಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮೆತ್ತೆಯಿರುತ್ತದೆ, ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಯೋಗ್ಯವಾದ ಅಡ್ಡ ಬಾಲಿಸ್ಟರಿಂಗ್ ಕೂಡ ಇದೆ. ಹಿಂಭಾಗದ ಲೆಗರೂಮ್ ಸುಲಭವಾಗಿ ವರ್ಗ-ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದ ಆಸನಗಳು 60:40 ವಿಭಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ರೆಕ್ಲೈನ್ ​​ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ.

MG ಹೆಕ್ಟರ್ ಕೂಡಾ 587 ಲೀಟರ್ಗಳ ವರ್ಗ-ಪ್ರಮುಖ ಬೂಟ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಟ್ರೇ ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಟೈಲ್ ಗೇಟ್ ಎತ್ತರವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು.