ಒಂದು ನಿಕ್ ಫ್ಯಾನ್ನ 2019 ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಲಾಟರಿ ಡೈರಿ – ಪೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಟೋಸ್ಟಿಂಗ್

ಒಂದು ನಿಕ್ ಫ್ಯಾನ್ನ 2019 ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಲಾಟರಿ ಡೈರಿ – ಪೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಟೋಸ್ಟಿಂಗ್

…………….. ನಿಟ್ಟುಸಿರು …………….

ಎನ್ಬಿಎಇ / ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

ನನ್ನ ಮೊದಲ ಲಾಟರಿ ರಾತ್ರಿ ಡೈರಿ 2015 ರಲ್ಲಿ ಬಂದಿತು. ನಿಕ್ಸ್ ಆ ವರ್ಷದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಗೆಲ್ಲುವ ಭರವಸೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಅವರ ದಾಖಲೆಯು ಎಲ್ಲಿಯೇ ಇತ್ತು ಎಂಬುದರ ಹಿಂದೆ ಎರಡು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು. ಆ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನಿಂದ ಇಬ್ಬರು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಈಗಲೂ ಸಹ ಕೊನೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಮತ್ತೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆಯೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ನಾನು ಇಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ. ಕನ್ಫೆಷನ್, ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಆತ್ಮ ಒಳ್ಳೆಯದು.

8:30

ಪ್ರಸಾರವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಈ ವರ್ಷದ ಕೆಲವು ಲಾಟರಿ ಪಿಕ್ಸ್ಗಳಿಗೆ ಹಾಜರಾಗಲು, ಹಾಜರಿದ್ದರು ಮತ್ತು ನೈನ್ಗೆ ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ (ಕಾಮ್ ರೆಡ್ಡಿಶ್ ಅನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಅವರ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಕೇವಲ “ಔಪಚಾರಿಕ ಕೊಹ್ಲ್ಸ್” ಎಂದು ವಿವರಿಸಬಹುದು). ದೇವರನ್ನು ಸಮಾಧಾನಗೊಳಿಸಲು ಕೆಲವು ಪುರಾತನ ನಾಗರೀಕತೆ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಜ್ವಾಲಾಮುಖಿಗಳಾಗಿ ಎಸೆಯುವುದನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಿದಾಗ ತಲೆ ಅಲುಗಾಡುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಟಿಸ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಅಥವಾ ಭೂಮಿಯ ರಾಜರನ್ನು ಸಮಾಧಾನಗೊಳಿಸಲು ಬೆವರುವಿಕೆ ಬಾಲಕಾರ್ಮಿಕ / ಮಗುವಿನ ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ / ಸಂಪತ್ತಿನ ಅಸಮಾನತೆಯ ಅಸ್ತಿತ್ವ? ದೂರದೃಷ್ಟಿಯ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ, ಆಕ್ಟೋಪಸ್ಗಳು ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ಆಳ್ವಿಕೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಲಕ್ಷಾಂತರ ಮಂದಿ ಯುವಕರು ತಮ್ಮ ಸಂಸ್ಥೆಯೊಂದನ್ನು ಶ್ರೀಮಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಪಿಟನ್ಸ್ನ ವಿನಿಮಯಕ್ಕಾಗಿ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಆಚರಿಸುವುದನ್ನು ಸಂಭ್ರಮಿಸುವಂತೆ ಅವರು ಕಡಿಮೆ ಭಯಪಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

8:31

ಸಂಜೆ ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಈವಿಂಗ್ ದೃಶ್ಯ. ಒ ನಾಯಕ, ನನ್ನ ನಾಯಕ.

ಎಪಿ

8:32

ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ಅಡ್ರಿಯನ್ ವೊಜ್ನಾರೊವ್ಸ್ಕಿ ದೃಶ್ಯ. ಅವರು ಬಹಳಷ್ಟು ಎತ್ತರದ ಗಾಜಿನ ಹಾಲಿನೊಂದಿಗೆ ಟ್ಯೂನ ಮೀನು ಮೀನಿನ ಸ್ಯಾಂಡ್ವಿಚ್ಗಳನ್ನು ತೊಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

8:33

ಜೇವಿ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಅವರು “ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬದಲಾಯಿಸಿದ ಹುಡುಗರನ್ನು [ಅವರು ಯೋಚಿಸುತ್ತಾನೆ] ತ್ವರಿತ ಪಟ್ಟಿ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಎವಿಂಗ್, ಶಾಕ್ವಿಲ್ಲೆ ಒನೀಲ್, ಟಿಮ್ ಡಂಕನ್, ಅಲೆನ್ ಐವರ್ಸನ್, ಲೆಬ್ರಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ಝಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ನಾನು ಝಿಯಾನ್ನ್ನು ನಿರಾಸೆ ಮಾಡಲು ಎಷ್ಟು ಕಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೂ ಅದು ಬೇರೆಡೆಗೆ ಬಂದಾಗ ಅದು ಕಡಿಮೆ ನೋವುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ಜನರು ನನ್ನ ರಕ್ಷಣೆಯ ಮೂಲಕ ಮುರಿಯುತ್ತಾರೆ. ಡ್ಯಾಮ್ ಯು, ಜೇ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್. ನೀವು ನಗುಮುಖಿ ತಾಯಿ.

8:33

ಇನ್ನಷ್ಟು ಝಿಯಾನ್ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು.

8:34

ನಿಕ್ಸ್ ಅಗ್ರ ಪಿಕ್ ಗೆದ್ದರೆ, ಅವರು ಆಂಟನಿ ಡೇವಿಸ್ಗಾಗಿ ಝಿಯಾನ್ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ “ಉದ್ದೇಶವಿಲ್ಲ” ಎಂದು ವೊಜ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅದರ ವಿಲಕ್ಷಣತೆಯು ನನಗೆ ಹಿಟ್ಸ್ – ಝಿಯಾನ್ನ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜನರು ತುಂಬಿರುವ ಒಂದು ಕೊಠಡಿ ಇದೆ. ಅವರು ಈ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಇರಬೇಕೆಂದೇ ಅವರು ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಧಾರಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರು ಸ್ತಬ್ಧವಾಗಿ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಯ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಚಲನೆಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಮುಂದಿನ ಐದು ಅವರ ವರ್ಷಗಳ.

8:40

ತಂಡದ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡೋಣ.

 • ಬೋಸ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ತಂಡದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ, ಸಮೃದ್ಧ ಗೊಥಮ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ ಹೆಕ್ನನ್ನು ಕಳಿಸಿವೆ. ಸ್ಯಾಕ್ರಾಮೆಂಟೊ ಪಿಕ್ – 76ers, ಅದು # 1 ಆಗಿದ್ದರೆ, ಸೆಲೆಟಿಕ್ಸ್ 2-14ರಲ್ಲಿದ್ದರೆ – ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ಸ್ಯಾಕ್ರಾಮೆಂಟೊ ಪಿಕ್ನಲ್ಲಿ ಡಿಬ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ – ಮತ್ತು ಅದು ಅವರ ಅದೃಷ್ಟದ ಪಾದವನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಸಮೃದ್ಧ ಗೊಥಮ್ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಹೆಸರಾಗಿರಬಹುದು. ಅವನ ಮಕ್ಕಳು ಆತನನ್ನು ಹೆದರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಕ್ ತೋರುತ್ತಾನೆ.
 • ಮಿಯಾಮಿ ಅಲೋಂಜೊ ಮೌರ್ನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಅವರ ಸಮಯದ ಐದನೇ-ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಹಿಂದೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ, ಅವರು ಹಿಂದೆ ಹಾಟ್ ಲಾಟರಿ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನೇ ತಂದರು, ನಾನು ಹೀಟ್ನಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬೇಕಾಗಿ ಬಂದಿರುವ ನೀರಸವಾದ ಸಮೀಪದ ರೀತಿಯೆ.
 • ಷಾರ್ಲೆಟ್ ಎ.ಸಿ. -17 ಡೇವಿಡ್ ಶ್ವಿಮ್ಮರ್ ಎಂಬ ಜೇಮ್ಸ್ ಬೊರ್ರೆಗೊನನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದನು.
 • ಲೇಕರ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಕೈಲ್ ಕುಜ್ಮಾರಿಂದ ಪುನಃ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಒಂದು ಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಕ್ವಿಪ್ ಇಲ್ಲ. ನಾನು ಖುಜ್ಮಾವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮರೆತುಬಿಡಬಹುದಾದ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತೇನೆ.
 • ಮಿನ್ನೇಸೋಟವನ್ನು ತಂಡದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗಿರ್ಸನ್ ರೋಸಾಸ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತಾನೆ. ಹಲವಾರು ವೃತ್ತಿಪರ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಲ್ಯಾಕ್ಸ್ ಇವೆ. ರೋಸಾಸ್, 41, ಕೊಲಂಬಿಯಾ. ಗೌರವ, ಗೆರ್ಸನ್.
 • ಡಲ್ಲಾಸ್ ಮೇವರಿಕ್ಸ್ ಅವರ ಸಿಇಒ ಸಿಂಥಿಯಾ ಮಾರ್ಶಲ್ ಅವರನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್ ಕ್ಯೂಬನ್ ಅವರು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಮಹಿಳಾ ಗುಂಪುಗಳಿಗೆ $ 10 ಮಿ ಪಾವತಿಸಲು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ “ಕ್ರೀಡಾ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳಾ ನಾಯಕತ್ವ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಗೃಹ ಹಿಂಸೆ “ಯಿಂದ ಅನೇಕ ಮಹಿಳೆಯರು” 20 ವರ್ಷಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಮೇವರಿಕ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯೊಳಗೆ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ಮತ್ತು ಇತರ ಅನುಚಿತ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿದರು “ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ, ನಾನು ಸಿಂಥಿಯಾ ಮಾರ್ಷಲ್ ಟುನೈಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಬರೆಯುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದರು.
 • ಮೆಂಫಿಸ್ ಎಲಿಯಟ್ ಪೆರ್ರಿ ಅವರನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದರು. ನೀವು ನನ್ನಂತೆಯೇ ಹಳೆಯವರಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಿಂಕ್ಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮೊಣಕಾಲಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಕ್ಸ್ಗಳು ಮತ್ತು ಎಡಪಂಥೀಯ ಬಿರುಗಾಳಿಗಳು ಸೇರಿವೆ, ನಿಮಗೆ ಎಲಿಯಟ್ ಪೆರಿ ಅವರ ಇಷ್ಟದ ನೆನಪುಗಳು ಇವೆ.
 • ಪೆಲಿಕಾನ್ಗಳನ್ನು ಡೇವಿಡ್ ಗ್ರಿಫಿನ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಾನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಎನ್ಬಿಎ ರೇಡಿಯೋದಿಂದ ಗ್ರಿಫಿನ್ ತಿಳಿದಿದ್ದೇನೆ, ಮತ್ತು ಅವರ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಜ್ಞಾನದ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಹಲವು ಬಾರಿ ಕಠಿಣವಾದ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಆದರೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ವ್ಯಸನಕಾರಿ ಹಾಸ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಕೊಳಕು ಹಾಸ್ಯಗಾರರನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಅವರು ಕೊಳಕು ಎಂದು.
 • ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರೌಲ್ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್ರಿಂದ ಪುನಃಪಡೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿತು. ಎರ್ನೀ ಗ್ರುನ್ಫೆಲ್ಡ್ ಅವರನ್ನು ಅವರು ಕಳುಹಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ನಮ್ಮೆಲ್ಲರೊಂದಿಗೂ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆ.
 • ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಜಾಮಿ ಗೆರ್ಟ್ಜ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸಿನ್ಫೆಲ್ಡ್ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಎಲೈನ್ಗಾಗಿ ಶೌಚಾಲಯದ ಕಾಗದದ “ಚದರವನ್ನು ಬಿಡಿಸಲಾರದ” ಮಹಿಳೆ ಎಂದು ನೀವು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
 • ಬುಲ್ಸ್ ಹೊರೇಸ್ ಗ್ರಾಂಟ್ ಅವರನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೋರೇಸ್ ಗ್ರಾಂಟ್ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಯೋಚಿಸಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮ. ಮೊದಲ ಬುಲ್ಸ್ನ ಮೂರು-ಪೀಟ್ ಒತ್ತುವ ಮತ್ತು ಬಲೆಗೆಟ್ಟ ದುಃಸ್ವಪ್ನವಾಗಿದ್ದು, ಬೇಟೆಯಾಡಿ ಮೈಕೆಲ್ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಮತ್ತು ಸ್ಕಾಟಿ ಪಿಪ್ಪೆನ್ಗೆ ಸೇರಲು ಗ್ರಾಂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕೆ ಭಾಗಶಃ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಅಥವಾ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್-ಲೈನ್ ರಕ್ಷಣಾವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರು ಹಾರ್ವೆ ಗ್ರ್ಯಾಂಟ್ನ ಒಂದೇ ಅವಳಿ ಜೋಡಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಹಾರ್ವೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದರು.
 • ಡೆಂಡ್ರೆ ಅಯ್ಟೊನ್ ಸನ್ಸ್ಗಾಗಿ ಇದ್ದನು. ಕಳೆದ ವರ್ಷ # 1 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 36 ರೂ 19 ಮತ್ತು 12 ರೂಕಿ ಸೀಸನ್ ಮತ್ತು 59% ನಷ್ಟು ನೆಲದಿಂದ ನೆಲಕ್ಕೆ ಬೀಳಿಸಿದೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಮಾತ್ರ. ಮಾಡಬೇಡಿ. ಕೇರ್.
 • ಕ್ಲೆವೆಲ್ಯಾಂಡ್ ನಿಕ್ ಗಿಲ್ಬರ್ಟ್ನನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದನು, ಇವರು ಟುನೈಟ್ಗೆ ನಿಜವಾದ ರೂಪರ್ಟ್ ಜೋನ್ಸ್ ವೈಬ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಗಿಲ್ಬರ್ಟ್ ಅವರು ದಶಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿದ್ದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ಇದು ನಿಜ ಎಂದು ಊಹೆ.

 • ಮತ್ತು ಸಹಜವಾಗಿ … “ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ, ಸಂಖ್ಯೆ 33 … PA-TRICK … EW-ING .”

8:42

ಇಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಕ್ ಟಾಟಮ್ನ ವಿಲಕ್ಷಣವಾದ ಕತ್ತೆ ಮುಖ ಬರುತ್ತದೆ. ಇದು ಸಮಯ.

“ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ, ಝಿಯಾನ್,” ರಾಚೆಲ್ ನಿಕೋಲ್ಸ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ನಾನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಿಕೋಲ್ಸ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ಗೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ತಲುಪುವಿಕೆಯು ಈಗಾಗಲೇ ಕಿರಿಕಿರಿಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ಝಿಯೋನ್ ಇದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಗೆಲ್ಲುವವರು ಯಾರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದೆಂಬುದನ್ನು ನಾವು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಎಲ್ಲ ವಯಸ್ಕರು, ಮಕ್ಕಳು ಕೂಡ ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಏನಾಗಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಗುರುತ್ವವನ್ನು ನಾವು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಅದು ಉಸಿರಾಡೋಣ, ಹೌದು.

 • 14 ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಕಿಂಗ್ಸ್ನ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಜನರಿಂದ ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳ ಸ್ವಲ್ಪ ಟ್ರೋಲಿಂಗ್. ಅದು ಗುದ್ದುವಂತಿದೆ. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ.
 • 13 ಮಿಯಾಮಿಗೆ.
 • ಷಾರ್ಲೆಟ್ 12 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಾನು ಹೆಚ್ಚು ಹಾರ್ನೆಟ್ಸ್-ವೈ ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ.
 • ಮಿನ್ನೇಸೋಟ 11 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ. ಅಂದರೆ ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು ಅಗ್ರ-ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹಾರಿದ್ದಾರೆ.
 • ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಪಿಕ್ ಅನ್ನು 10 ಕ್ಕೆ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ! ಇದು ಸಂಜೆ ಮೊದಲ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದೆ; ಇದರರ್ಥ ನಿಕ್ಸ್ ಗೆ ಮ್ಯಾವ್ಸ್ ಪಿಕ್ಸ್ 2021 (ಅಸುರಕ್ಷಿತ) ಮತ್ತು 2023 (ರಕ್ಷಿತ 1-10) ರಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಬೇಕು. Mavs ಮೊದಲ ಐದು ಇಳಿದಿದೆ ವೇಳೆ ಅವರು ಈ ವರ್ಷ ತಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆ ಇದ್ದರು ಎಂದು, ಇದು ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ತಮ್ಮ ಸಾಲದ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಿತು ಎಂದು ಮತ್ತು ನಿಕ್ಸ್ 2022 ಮತ್ತು 2024 ರವರೆಗೆ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಪಿಕ್ಸ್ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಅರ್ಥ … ಕೊನೆಯ ವರ್ಷ ಎಂದು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಝಿಯಾನ್ ಅವರು ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗಿರಬಹುದು, ಅವರು ನಿಕ್ನನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.
 • ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಒಂಬತ್ತನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದರೆ ಮೆಂಫಿಸ್ ಮೇಲಕ್ಕೇರಿತು. ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ನಿಕ್ಸ್ಗೆ ಉತ್ತಮವಲ್ಲ.
 • ಅಟ್ಲಾಂಟಾದ ಪಿಕ್ ಎಂದರೆ ಎಂಟು. ಅಂದರೆ ಪೆಲಿಕನ್ಗಳು ಏರಿದರು. ಮೂರು ತಂಡಗಳು ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತಿದ್ದವು ನಿಕ್ಸ್ಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಲ್ಲ.
 • ಚಿಕಾಗೊ # 7 ಕ್ಕೆ ಇಳಿಯುತ್ತದೆ.
 • ಫೀನಿಕ್ಸ್ ಆರನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೇರಿತು. ಈ ವೈಫಲ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ರಾಬರ್ಟ್ ಸರ್ವರ್ ಕೆಲವು ಮಿಲೇನಿಯಲ್ಗಳನ್ನು ಬರ್ನ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಚಿತವಾಗಿದೆ.
 • ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಆಳವಿಲ್ಲದ ಉಸಿರಾಟ. ಹಾರ್ಟ್ ರೇಟ್ ವೇಗ. ಇದು ಹೀಗಿದೆ. ನಾನು ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ ಭೀತಿಗೊಳಿಸಿದ ಕ್ಷಣ. ನಾನು ಐದನೇ ಪಿಕ್ ಸರಿ ಏಕೆ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ತರ್ಕಬದ್ಧವಾಗಿದೆ ಬಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಈಗ ನಾನು ಆರು ಗಂಟೆಗಳ ಹಾಗೆ ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಒಂದು ಗಂಟೆಯ ಕಾಲ ಅವರು ಹೆದರುತ್ತಾರೆ ಏನೂ ಇಲ್ಲ ಏಕೆ ವಿವೇಚನಾಶೀಲ ಒಂದು ಶಾಟ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಮೊದಲು, ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಹೇಗೆ ತನ್ನ, ಇತ್ಯಾದಿ. ಸತ್ಯದ ಕ್ಷಣ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವೂ ಭಯಾನಕ ಸತ್ಯವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಕರಗುತ್ತದೆ.

ಕ್ಲೀವ್ಲ್ಯಾಂಡ್! ಕ್ಲೀವ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಐದನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೇರಿತು! ಹಲ್ಲೆಲುಜಾಹ್ !!

 • ಉನ್ನತ-ನಾಲ್ಕು ಪಿಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಮೊದಲು ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿರಾಮದ ನಂತರ, ನಿಕೋಲ್ಸ್ ಟಾಟಮ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರು “ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಮುರಿದುಕೊಳ್ಳಲು” ಅಂದರೆ ಝಿಯೋನ್ ಎಂದರ್ಥ. ನಾನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಪ್ರಚೋದಿಸಿದ್ದೇನೆ. ನಾವು ಅಕ್ಷರಶಃ ಭಾಷೆ ಬಳಸುತ್ತೇವೆ – ತಮಾಷೆಯಾಗಿ, ಸಹಜವಾಗಿ – ಅದು ಸಂಜೆ ಸತ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಕೆಳಗೆ ಹೋಗಲು ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ವಿಧದ ಕಾರಾಗೃಹವಾಸವಿದೆ. ಮತ್ತು ಹೌದು, ನಾನು ಅದನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇನೆ. ಅವರು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ಈ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಹೆಚ್ಚು ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡಾ ಇದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಝಿಯಾನ್ ಅಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಥ್ರೋಸ್ ನರಗಳ ಸ್ಮೈಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಈ ಫಕಿಂಗ್ ಓಟಗಳು ಮತ್ತು ಅವನ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ಅವನ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುವ ವಿಧಾನವು ಅವನಿಗೆ ಮನರಂಜನೆಯಂತೆ ಇರಬೇಕು ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ … ಅದು ಸಮಗ್ರವಾಗಿದೆ.
 • ಲೇಕರ್ಸ್ ಗಳು ನಾಲ್ಕನೇ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಇದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಲು ಅವರು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ, ಕನಿಷ್ಠ LA ಲಾಟರಿ ಗೆಲ್ಲಲಿಲ್ಲ, ಕನಿಷ್ಠ ಅವರು ನಿಕ್ಸ್ ಹಿಂದೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅದನ್ನು ನುಂಗಬೇಡಿ. ಇದು ಕಾಂಗ್ರೆಷನಲ್ ತನಿಖೆಯನ್ನು ಚುರುಕುಗೊಳಿಸದೆಯೇ ಅವರು ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಬಂಪ್ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ರಾತ್ರಿಯ ನಿಮ್ಮ ಎನ್ಬಿಎ ಪಿತೂರಿ: ಲೀಗ್ ತಮ್ಮ ಸ್ವತ್ತುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಲೇಕರ್ಸ್ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಆಂಥೋನಿ ಡೇವಿಸ್ ವ್ಯಾಪಾರದ ವಿಘಟನೆಯುಂಟಾಗುತ್ತದೆ.
 • ಇದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ! ನಿಕ್ಸ್ ಅಗ್ರ ಮೂರು ತಲುಪಲು ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ನೋಡಿಲ್ಲ. ನಿನಗೆ ಗೊತ್ತೇ? ನನಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಾನು ಮತ್ತೆ ಆಶಿಸುತ್ತಾ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಈ ಸ್ಲಾಟ್ ಅನ್ನು ಹಿಂದೆ ಪಡೆಯಬಹುದಾದರೆ ನೀವು ಸಾಧ್ಯತೆ-ಓಹ್ ಅನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.

ಓಹ್.

ನಿಕ್ಸ್ ಮೂರನೇ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಭವಿಷ್ಯ ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ಅಲ್ಲವೇ?

ಚೆನ್ನಾಗಿ ಓ. ನಿಕ್ಸ್ ಟ್ವಿಟರ್ ಅವರ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನೋಡೋಣ.

ನಿಕ್ಸ್ ಟ್ವಿಟರ್ ಇದೀಗ ಕಿರಿಕಿರಿಯುಂಟುಮಾಡುವ, ಭಯಂಕರವಾದ, ತಲೆ ಸುತ್ತುವ, ಹರಿತವಾದ, ನರಗಳ ನಾಶವಾಗಿದ್ದು …

ಕೋರ್ ಕೆಡಿ, ಕೈರೀ, ಎಡಿ ಮತ್ತು ಝಿಯಾನ್ ನಾಲ್ಕು ನೇರ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಕೆಲವು ಜನರಾಗಿದ್ದರು.

ಇತರ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ NY ಗಳು ಕ್ಯಾಮ್ ರೆಡ್ಷಿಶ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ ಮಿಡಲ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಬೂಗೀ ಕಸಿನ್ಸ್ರೊಂದಿಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತವೆ

– ಟಾಮಿ ಬಿಯರ್ (@ ಟಾಮಿಬೀರ್) ಮೇ 14, 2019

 • ಮೆಂಫಿಸ್ # 2 ಪಿಕ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಸಹಜವಾಗಿ ಡೇವಿಡ್ ಗ್ರಿಫಿನ್ ಮತ್ತೆ ಅಗ್ರ ಪಿಕ್ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾನೆ. ಮತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ. ಮನುಷ್ಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಮರದ ದೇವದೂತರನ್ನು ಅದೃಷ್ಟಕ್ಕಾಗಿ ಸುತ್ತಿಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಾನೆ. ಸಹ:

ಇದು ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದವಾಗಿದೆ: ಡೇವಿಡ್ ಗ್ರಿಫಿನ್ ನೇಮಕ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ತಂಡ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಲಾಟರಿನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಐದು ಬಾರಿ 4 ನಂ 1 ಪಿಕ್ ಅನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು. ಕೈರ್ (2011), ಬೆನೆಟ್ (2013) ಮತ್ತು ವಿಗ್ಗಿನ್ಸ್ (2014) ನೊಂದಿಗೆ ಕ್ಯಾವ್ಸ್. ಈಗ ಝಿಯಾನ್ನೊಂದಿಗೆ ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್. ಆ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದ ಇತರ ತಂಡ ಮಾತ್ರವೇ? AD ಯೊಂದಿಗೆ ಎನ್ಒಪಿ (2012)

– ಮೈಕೆಲ್ ಲೀ (@ ಮಿರ್ ಮೈಕೆಲ್ ಲೀ) ಮೇ 15, 2019

ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ನ ಮಾರಿಯಾ ಟೇಲರ್, 6’2 “, ಗ್ರಿಫಿನ್ಗೆ ಸಂದರ್ಶನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಯಾರು … 6’2 ಅಲ್ಲ”. ಅವರು ಪರಸ್ಪರರ ಮುಂದೆ ನಿಂತು ಬೋರಿಸ್ ಮತ್ತು ನತಾಶಾ ರೀತಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ.

8:53

ಲಾಟರಿ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಆತ ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಟೇಲರ್ ಸಿಯಾನ್ಗೆ ಕೇಳುತ್ತಾನೆ. “ಇನ್ನೂ ನರ … ನಾನು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇನೆಂದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ”. ಮುಂದಿನ ಆರು ವಾರಗಳ ಕಾಲ ನಾನು ಝಿಯಾನ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ಗೆ ತೆರಳುವ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ರೂಪಿಸುವ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ELI ಗಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ! ಇದು ನಿಮಗಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದು, ಜಿಯಾನ್ !!

8:55

ನಿಕ್ಸ್ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ನೆಲಕ್ಕೆ ಇಳಿದ ಆರಂಭಿಕ ಆರ್ಜೆ ಬ್ಯಾರೆಟ್ನನ್ನು ಒಂದು ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ ಒಮ್ಮತದ # 1 ನಿರೀಕ್ಷೆಯೆಂದು ತೋರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಜೇ ಬಿಲಾಸ್ ನಮ್ಮನ್ನು ಕನ್ಸೋಲ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಕೂಲ್ ಕಥೆ, ಬ್ರೋ. ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಮ್ಪ್ ಅವರು ಅಧ್ಯಕ್ಷರಲ್ಲದವರೆಗೂ ರನ್ನರ್-ಅಪ್ ಆಗಿರುವುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ. 2018 ಮುಗಿದಿದೆ, ಬಿಲಾಸ್. 2019 ರಲ್ಲಿ ನಾನು 2018 ರಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಪೋಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

8:56

ಸ್ಟೀಫಲ್ ಕರಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ಎಮ್ವಿಪಿ ಆಗಿದ್ದು, ಏಳನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ನಿಕೋಲ್ಸ್ ಗಮನಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಅಗ್ರ-ಮೂರು ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬಾರದು. ನನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ನೋ-obsessing, ರಾಚೆಲ್ನಲ್ಲಿ ನಾನು ಉಪಚರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅದನ್ನು ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಸರಿಸಿ.

8:57

ನ್ಯೂ ಆರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ’12 ರಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದಾಗ, ಮತ್ತು ಆಲ್ವಿನ್ ಜೆಂಟ್ರಿ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಈ ಸಮಯ ಎದ್ದುನಿಂತ, “ಒಂದು ಅಪೂರ್ಣವಾದ ಪದವನ್ನು ಉಚ್ಚರಿಸಬಹುದು” ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ-ಜನಾಭಿಪ್ರಾಯದ ಜನರ ಸುತ್ತ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ನಿಜವಾದ ಲಾಟರಿ ಡ್ರಾಯಿಂಗ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ಸಾಹಪೂರ್ಣ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು ಬಂದಿದೆಯೆಂದು ಝಾಕ್ ಲೋವೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಹೇ. ಅದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಅವರಿಗೆ ನಾನು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಯಾವ ಸೈನಿಕರು ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲದಿರಬಹುದೆಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಒಂದು ಭೀಕರವಾದ ಯುದ್ಧದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ರೈಲು ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಅರ್ಧ ಪಟ್ಟಣವನ್ನು ತಿರುಗಿಸುವಂತೆಯೇ ಇದೆ, ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಕುಟುಂಬವೂ ಒಬ್ಬರು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಕುಟುಂಬ ಯಾರೂ ಉನ್ನತ ದರ್ಜೆಯ ಜನರನ್ನು ಸುತ್ತಮುತ್ತ ಓಡುವುದಿಲ್ಲ. Freaking ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಹೇಗೆ ಸಂತೋಷದ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಹೆದರುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಎನ್ಬಿಎದ ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ರೇಸ್ಗಳು. ಅವರು ಮೊದಲು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ನಾನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ಈಗ ನಾನು ನೆನಪಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಬದಿಗಳಿವೆಯೇ? ಖಚಿತವಾಗಿ. ಝಿಯೋನ್ ಟೋನಿ ಮಂಡಾರಿಚ್ ಆಗಿರಬಹುದು. ಬ್ಯಾರೆಟ್ ಯಾರಾದರೂ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವಂತೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರಬಹುದು. ಎರಡು ತಾಣಗಳು ಬಿಡುವುದು ನಿಕ್ಸ್ ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು $ 2M ಉಳಿಸುತ್ತದೆ . ಡಲ್ಲಾಸ್ ಪಿಕ್ಸ್ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ. ಆಶಾವಾದಕ್ಕೆ ಕಾರಣಗಳಿವೆ.

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನಾವು ಪಡೆದ 3 ಲಾಟರಿ ಪಿಕ್ಸ್ಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಟಾಪ್ 3 ಪಿಕ್. ಇದು ಗೆಲುವು ಆಗಿತ್ತು.

– ಪೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಟೋಸ್ಟಿಂಗ್ (@ಪ್ಪ್ನಿಕ್ಕ್ಸ್ಬ್ಲಾಗ್) ಮೇ 15, 2019

ಮತ್ತು ಎಂದಿಗೂ ಮರೆಯದಿರಿ: ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿರಬಹುದು. ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಕೆಟ್ಟದ್ದಾಗಿರಬಹುದು.

ಲೇಕರ್ಸ್ಗೆ ಲೆಬ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆ ಸಿಕ್ಕಿತು

– ಜಸ್ಟಿನ್ ರೋವನ್ (@ ಕ್ಯಾವ್ಸಾನಾಡಾ) ಮೇ 15, 2019

ಯಾವ ರಾತ್ರಿ. ನಾಟಕವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿತ್ತು. ಏರಿಳಿತ. ಐದು ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ದುಃಖದ ಎಲ್ಲಾ ಆರು ಹಂತಗಳು. ನಿರಾಕರಣೆ.

ನಾನು ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದಂತೆ ನಾನು ದುಃಖಿತನಲ್ಲ

– ಏಂಜೆಲ್ ಡಯಾಜ್ (@ ಎಡಿಯಾಜ್ 456) ಮೇ 15, 2019

ಝಿಯಾನ್ನ 285 ಪೌಂಡ್ ಫ್ರೇಮ್ ಎನ್ಬಿಎ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯೊಂದಕ್ಕೆ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅದನ್ನು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಕೆಟ್ಟ ನಗರದೊಳಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಿದ್ದರೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಮಂದಿ ಜನರನ್ನು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

– ಬೆಯೋನ್ಸ್ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ ಲ್ಯಾರಿ ಬೈಯಿನ್ಸ್ ಎಂಬ ಹೆಸರಿಡಿದ್ದಾನೆ. ಬ್ರಹ್ …. (@ ಡ್ರಾಗನ್ಫ್ಲೈ ಜೋನೆಜ್) ಮೇ 15, 2019

ಕೋಪ.

ಫಕ್ ಯು ಸ್ಟೇಟ್ ಫಾರ್ಮ್

– ಎನ್ಬಿಎ ಗಾಯದ ವರದಿ (@ ಎನ್ಬಿಎಇಜುರಿಆರ್ಆರ್ 3) ಮೇ 15, 2019

ಚೌಕಾಶಿ.

ಬುಲ್ಸ್ # 1 ಪಿಕ್ ಮತ್ತು ನಿಕ್ಸ್ # 3 ಅನ್ನು ಪಡೆದರೆ ಮತ್ತು ಸಿಹೆಚ್ಐ ಪಿಕ್ ಮತ್ತು ಮಿಚೆಲ್ ರಾಬಿನ್ಸನ್ಗೆ ಕೆಳಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಾ?

– ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ಮಿರಾಂಡಾ (@ ಎಂಮಿರಾಂಡ 613) ಮೇ 13, 2019

ಖಿನ್ನತೆ.

ಪೆಲಿಕನ್ ಕರಡು ಲಾಟರಿ ವಿಜೇತರಾಗಿ ಘೋಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ನಂತರ ಝಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಕೋಣೆಯಿಂದ ಹೊರಬಿದ್ದನು. ಮೂಲ ಡ್ಯೂಕ್ ಸ್ಟಾರ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ಗೆ ಹೋಗಲು ಬೇರೂರಿಸುವ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಆದರೆ ಈಗ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

– ಮಾರ್ಕ್ ಜೆ. ಸ್ಪಿಯರ್ಸ್ (@ ಮಾರ್ಕ್ ಜೆಎಸ್ಪಿಯರ್ಸ್ಇಎಸ್ಎನ್) ಮೇ 15, 2019

ಸಮಗ್ರತೆ.

ನಾವು ಈಗ ಜೇಮ್ಸ್ ಡೋಲನ್ ಅವರ ಮೆತ್ತೆಗೆ ನಗ್ನಳನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ

– ಜೆಫ್ ಪರ್ಲ್ಮನ್ (@ ಜೆಫ್ ಪಿಯರ್ಲ್ಮ್ಯಾನ್) ಮೇ 15, 2019

ಅಂಗೀಕಾರ.

ನಿಕ್ಸ್ ಪ್ರತಿ ಇತರ ತಂಡಗಳಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು.

– ರಾಬಿನ್ ಲಂಡ್ಬರ್ಗ್ (@ ರೊಬಿನ್ಲುಂಡ್ಬರ್ಗ್) ಮೇ 15, 2019

ಅದು ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ನನ್ನ ಪ್ರಯಾಣವಾಗಿತ್ತು. ನೀವು ಇಂದು ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ, ಫ್ಯಾಮ್? ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಲೋಡ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ.