ಜಾರೋಸ್ಕೋಪ್ ಟುಡೇ, ಮೇ 14, 2019: ಲಿಯೋ, ಲಿಬ್ರಾ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಟಾರಸ್, ಜೆಮಿನಿ, ಏರೀಸ್ ಮತ್ತು ಇತರರು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ಜಾರೋಸ್ಕೋಪ್ ಟುಡೇ, ಮೇ 14, 2019: ಲಿಯೋ, ಲಿಬ್ರಾ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಟಾರಸ್, ಜೆಮಿನಿ, ಏರೀಸ್ ಮತ್ತು ಇತರರು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಜಾತಕ ಇಂದು, ಜಾತಕ, ಇಂದು ಜಾತಕ, ಇಂದು ಜಾತಕ ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ, ಜಾತಕ ಇಂದು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಇಂದು, ಜಾತಕ ಇಂದು ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಜಾತಕ ಟಾರಸ್, ಜಾತಕ ಜೆಮಿನಿ, ಜಾತಕ ಲಿಯೋ, ಜಾತಕ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್, ಜಾತಕ ಲಿಬ್ರಾ, ಜಾತಕ ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್ , ಲಿಯೋ ಜಾತಕ, ಲಿಯೋ ಜಾತಕ ಇಂದು
ಜಾತಕ ಇಂದು, ಮೇ 14, 2019: ಮೇಷ, ಲಿಯೋ, ಟಾರಸ್, ಜೆಮಿನಿ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ತುಲಾ – ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಏರಿಯಸ್ (ಮಾರ್ಚ್ 21 – ಎಪ್ರಿಲ್ 20)

ಶುಕ್ರ, ಮಾರ್ಸ್, ಮರ್ಕ್ಯುರಿ ಮತ್ತು ಪ್ಲುಟೊಗಳೊಂದಿಗೆ ಗ್ರಹಗಳ ಗಮನಾರ್ಹ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಈಗ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ನೀವು ಮುಂದೆ ಯೋಚಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನೋಡಬೇಕು. ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ರಕ್ಷಣೋಪಾಯಗಳು, ಖಾತರಿಗಳು ಮತ್ತು ವಾರಂಟಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬೇಕು.

ತುರುಸ್ (ಏಪ್ರಿಲ್ 21 – ಮೇ 21)

ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರ, ಆರೋಗ್ಯ, ಕೆಲಸ, ಅಥವಾ ಕಾನೂನು ಸನ್ನಿವೇಶದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಒಂದು ದಿನವಾಗಿದೆ. ಇದು ಸ್ವಯಂ-ಶಿಸ್ತು, ಸ್ಥಿರತೆ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುವ ನಿರ್ಣಯದ ಸಮಯ. ಉತ್ತಮದು ಸಾಧ್ಯ ಎಂದು ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ನಂಬುತ್ತೀರಿ, ಅದು ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚು.

ಜೆಮಿನಿ (ಮೇ 22 – ಜೂನ್ 21)

ನಿಮ್ಮಿಂದ ಏನನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಮಾಡಿದರೆ, ವೃತ್ತಿಪರ ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸಿನ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ಅಸಾಧಾರಣವಾಗಬಹುದು ಎಂಬ ಸತ್ಯಕ್ಕೆ ಗುರುಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿರಿ, ಆದರೂ, ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಹಕ್ಕಿದೆ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ (ಜೂನ್ 22 – ಜುಲೈ 23)

ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳು ಗಾಢವಾದ ಪ್ರಣಯ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ದೇಶೀಯ ಕನಸುಗಳನ್ನು ಆಚರಣೆಯಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ದೃಢವಾದ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಮುಂದಿನದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ. ತದನಂತರ ಅಂಟು ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

LEO (ಜುಲೈ 24 – ಆಗಸ್ಟ್ 23)

ನಿಮ್ಮ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳಿಗೆ ಆಳವಾಗಿ ಅಗೆಯಲು ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಥವಾ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವವರನ್ನು ನೀವು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವ ಹಣವನ್ನು ನೀಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಕಾರ್ಪ್ ಅಥವಾ ವಿಮರ್ಶೆಗೆ ಸಮಯವಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಇದು ಅನರ್ಹವಾದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುವ ಒಂದು ಆದರ್ಶ ಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ.

ವೈರ್ಗೊ (ಆಗಸ್ಟ್ 24 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23)

ಬುಡಕಟ್ಟು ಖ್ಯಾತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಗ್ರಹವು ಸ್ವರ್ಗದಲ್ಲಿರುವ ತೊಂದರೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಮುರಿದ ಯೋಜನೆಗಳು ಅಥವಾ ವಿಳಂಬಿತ ಸಭೆಗಳು ತುಂಬಾ ವೆಚ್ಚದಾಯಕವೆಂದು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದರೂ, ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸತ್ಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲು ನೀವು ಪಾಲುದಾರರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತರಾಗಬಹುದು.

LIBRA (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 24 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23)

ನೀವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಒಂದು ಅಲಂಕಾರಿಕ ಸೃಜನಶೀಲ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ, ಪೀಟರ್ಗೆ ಪಾವತಿಸಲು ದರೋಡೆ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ, ಹಿಂದೆಂದೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದ ಒಂದು ಕಾರ್ಯತಂತ್ರವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅಡ್ಡಿಯಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ರಚನಾತ್ಮಕ ದೋಷಗಳನ್ನು ನೀವು ಎದುರಿಸಬೇಕು.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಓ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 – ನವೆಂಬರ್ 22)

ಬಹಳ ಸಮಯದವರೆಗೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹತ್ತಿಕ್ಕಿಸಿ, ಕೆಚ್ಚೆದೆಯ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ. ಹೇಗಾದರೂ, ನೀವು ಉಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಹುಡುಕಲು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಬಹುಶಃ ನಿಮ್ಮ ಆಶಾವಾದಿ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಇತರ ಜನರು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ. ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗದ ತಪ್ಪು ತಿಳುವಳಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಸಹ ಹಾಕಬಹುದು.

ಸಗಾಟೇರಿಯಸ್ (ನವೆಂಬರ್ 23 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 22)

ಪಾಲುದಾರರು ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಹಿತಾಸಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟರೆ, ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಗಮನವನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಗೆ ತಿರುಗಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ನೀವು ತೃಪ್ತಿ ಹೊಂದಬೇಕೆಂದಿರುವ ಒಂದು ಆಶಯವಿದೆ. ಆದರೆ ಅವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆಂದು ನೀವು ಹೇಗೆ ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು? ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತರಿಸುವ ಪ್ರಶ್ನೆ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಕ್ಯಾಪ್ರಿಕಾನ್ (ಡಿಸೆಂಬರ್ 23 – ಜನವರಿ 20)

ಪ್ರಸಕ್ತ ಗ್ರಹಗಳ ಚಟುವಟಿಕೆ, ಬುಧ ಮತ್ತು ಶನಿಯ ನಡುವೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಅನಿಶ್ಚಿತ ಸಂಬಂಧ, ಈಗ ನಿಧಾನವಾಗಿ ವೇಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಹಲವಾರು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಪದಗಳಿಗೆ ಬಂತು.

AQUARIUS (ಜನವರಿ 21 – ಫೆಬ್ರವರಿ 19)

ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತನಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ನಡುವೆಯೂ ನಿಮ್ಮ ಮೂಗುಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿದ್ದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೋಗಿದ್ದೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಹಿತಾಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗುವ ಘರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಹಿಂದಿನ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ನೀವು ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವಿರಿ ಎಂಬುದು ಕೆಲಸದ ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿರುವ ಅಪಾಯ.

ಪಿಸ್ಸಿಗಳು (ಫೆಬ್ರವರಿ 20 – ಮಾರ್ಚ್ 20)

ವಿರಾಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಥವಾ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿ. ಪಾಲುದಾರರು ಉಲ್ಲಂಘನೆಗೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುವವರೆಗೂ, ಕೆಲವು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ನೀವು ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ದಿನನಿತ್ಯದ ಬದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು. ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಿರುವ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುತ್ತದೆ.