ಜೀವನಪರ್ಯಂತ ಸ್ಕಿನ್ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾಚಿಕೆಪಡುವವರು ಖ್ಯಾತನಾಮರು – Radio.com

ಜೀವನಪರ್ಯಂತ ಸ್ಕಿನ್ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾಚಿಕೆಪಡುವವರು ಖ್ಯಾತನಾಮರು – Radio.com

Radio.com 77 ಕೆ

要 稍后 再看 吗?

ಈ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ 影片 加入 播放 清單, 请先 登入.

ಸೈನ್ ಇನ್

发佈 日期: 2019 年 5 月 14 日

ಕಷ್ಟಕರ ಚರ್ಮದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಮತ್ತು ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೂ ಸಹ ನಿರೋಧಕರಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವವರು, ಆಂತರಿಕ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಕಾಶಿಸುವಂತೆ ಪ್ರಕಾಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬ್ರಾವೋ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಟ್ಯಾಸ್ಸಿ ಶ್ರೋಡರ್ ಸೋರಿಯಾಸಿಸ್ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. 30 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಈ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಉಚಿತ ಸೆಲ್ಫ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು, ಅವರ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ “ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ” ದಲ್ಲಿ ಸೋರಿಯಾಸಿಸ್ ಸಂಬಂಧಿತ ಭುಗಿಲುವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದರು.

ಇಂದು Radio.com ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಳೀಯ ರೇಡಿಯೊ ಕೇಂದ್ರಗಳನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿ. https://app.radio.com/VWEnF2R7mN