ನಿಮ್ಮ YouTube ಮುಖಪುಟ, Gmail ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್, ಮತ್ತು ಡಿಸ್ಕವರ್ ಫೀಡ್ – XDA ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ತಲುಪಲು ಜಾಹೀರಾತುಗಳಿಗಾಗಿ Google ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ

ನಿಮ್ಮ YouTube ಮುಖಪುಟ, Gmail ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್, ಮತ್ತು ಡಿಸ್ಕವರ್ ಫೀಡ್ – XDA ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ತಲುಪಲು ಜಾಹೀರಾತುಗಳಿಗಾಗಿ Google ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ

ಜಾಹೀರಾತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಲು ಗೂಗಲ್ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಜಾಹೀರಾತುಗಳ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಈ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ವಿವಿಧ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಮಾರುಕಟ್ಟೆದಾರರಿಗೆ ” ತೆರೆದ ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್ ” ಅನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೀಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಹೊಸ ರೀತಿಯ ಜಾಹೀರಾತುಗಳಿಗಾಗಿ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನಗಳು Google ಚಿತ್ರಗಳು, YouTube ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, Gmail ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್, ಇತ್ಯಾದಿ.

ಗೂಗಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಲೈವ್ 2019 ಘಟನೆಯ ಮುಂದೆ ಟೆಕ್ ದೈತ್ಯ ಗ್ಯಾಲರಿ ಜಾಹೀರಾತುಗಳೆಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಒಂದು ಹೊಸ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು. ಬಹು ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಕಾರೊಸುಲ್ಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ಪ್ರವರ್ತಕರು ತಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಇತರ ವ್ಯಾವಹಾರಿಕ ಕಲ್ಪನೆಗಳನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಒದಗಿಸುವಂತೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಈವೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಚಟುವಟಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೀಡಬಹುದಾದರೂ, ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಯೋಜಿತ ಗ್ಯಾಲರಿ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಿಗೆ ಇದನ್ನು ಹೋಲಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ. ಗ್ಯಾಲರಿ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ಈ ವರ್ಷದ ನಂತರ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥವನ್ನು 25% ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಡಿಸ್ಕವರ್ ಫೀಡ್ನಲ್ಲಿನ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ಕೂಡಾ

ಗೂಗಲ್ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು

ನಾವು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಥಳಗಳ ಹೊರತಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ Google ಡಿಸ್ಕವರ್ ಫೀಡ್ ಅನ್ನು ಕೂಡಲೇ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿ “ಡಿಸ್ಕವರಿ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತವೆ, ಇದು Gmail ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಚಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಟ್ಯಾಬ್ಗಳು, ನಿಮ್ಮ YouTube ಮುಖಪುಟ ಮತ್ತು ಡಿಸ್ಕವರ್ ಫೀಡ್ನಂತಹ ವಿವಿಧ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಬಳಸಲು ಮಾರುಕಟ್ಟೆದಾರರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಡಿಸ್ಕವರ್ ಫೀಡ್ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಸುದ್ದಿ ಪಟ್ಟಿಗಳಂತೆ, ಈ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಶಾಪಿಂಗ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಆಧರಿಸಿರಬಹುದು. ಈ ಒಳನೋಟಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ, Google ನಿಮಗೆ ಅನೇಕ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಚಾರದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ Google ಶಾಪಿಂಗ್ ಅನುಭವ

ಗೂಗಲ್ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು

ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಜಾಹೀರಾತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಗೂಗಲ್ ಒಳಸಂಚಾರವಿಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ, ಶಾಪರ್ಸ್ಗಾಗಿ ಹೊಸದನ್ನು ಕೂಡಾ ಹೊಂದಿದೆ. ಗೂಗಲ್ ವೈಯಕ್ತಿಕಗೊಳಿಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು, ಲಿಖಿತ ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು, ಮತ್ತು ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸುವ ಮತ್ತು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ-ಹೊಂದಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಶಾಪಿಂಗ್ ಪುಟವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ. ಈ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಜಾಹೀರಾತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ ಎಂದು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದಿರಿ, ಇದರಿಂದ ಟೆಕ್ ದೈತ್ಯ ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ತರಬಹುದು.

ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ಕಂಪನಿಯು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಗ್ರಾಹಕರ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಶಾಪಿಂಗ್ ಅನುಭವದ ನಡುವಿನ ಅಂತರವನ್ನು ಆವರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸಿದೆ.


ಮೂಲ: ಗೂಗಲ್ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ಬ್ಲಾಗ್

ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.