ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಮಾತ್ರ ವಿನಾಯಿತಿ! – ಮಿರ್ಚಿ 9

ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಮಾತ್ರ ವಿನಾಯಿತಿ! – ಮಿರ್ಚಿ 9

ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಮಹರ್ಷಿ ಸಂಗ್ರಹಗಳು ವಿವಾದ: ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಮಾತ್ರ ವಿನಾಯಿತಿ! ತೆಲುಗು ಸಿನೆಮಾದಲ್ಲಿ ಅದರ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯ ವಿಷಯವು ಯಾವಾಗಲೂ ಚರ್ಚಾಸ್ಪದವಾಗಿದೆ. ಅದು ವಯಸ್ಸಿನಿಂದಲೂ ಬಂದಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಕಾಲಕಾಲಕ್ಕೆ, ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಎತ್ತರದ ಅಂದಾಜು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಚಿತ್ರ ಬರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಒಂದು ವಿಷಯವು ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ನಡೆಯಿತು, ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿಂದೀಚೆಗೆ, ಸಂಗ್ರಹ ವರದಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಒಂದೇ ಆಗಿಲ್ಲ.

ಉನ್ನತ ನಕ್ಷತ್ರದ ಪ್ರತಿ ಹೊಸ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ. ಪವರ್ಸ್ಟಾರ್ ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾಸ್ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿ ಅವರು ಬಾಹುಬಲಿ 1 ಮತ್ತು 2 ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡದ ಕಾರಣ) ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲ ನಕ್ಷತ್ರಗಳಿಗೂ ಇದೇ ರೀತಿ ಇದೆ.

ಇಲ್ಲಿ ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಕೂಡ ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಂದು ಅಪವಾದ, ಆದರೆ ಅವರು ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಬಗ್ಗೆ ಕನಿಷ್ಠ ಚರ್ಚೆಯೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ನಕ್ಷತ್ರ. ಅವರಿಗೆ ಕಟಮರಾಯುಡು ಇದೆ. ಆದರೆ, ವ್ಯತ್ಯಾಸವೆಂದರೆ ಇತರರಂತೆ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಮೊದಲು ಅಥವಾ ನಂತರ ಅವರ ಯಾವುದೇ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಯಾವುದೇ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಒಪ್ಪುವುದಿಲ್ಲ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಯಾವ ವ್ಯಾಪಾರವು ಎಸೆಯುತ್ತದೆ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಸಹ ‘PR’ ಚಾಲಿತ ಸಿನರ್ಜಿ ಹೊಂದಿರದ ಒಬ್ಬ ನಕ್ಷತ್ರ. ಇದು ಬಹಳ ಕಾಲ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಪ್ರಬಲವಾದ ಸಂಯೋಜನೆಯಾಗಿದೆ. ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಮಹಾರ್ಶಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಭವಿಸಿದಂತೆ, ಒಂದು ಸಂವಹನ ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ, ಎಲ್ಲಾ ನರಕವು ಸಡಿಲಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ನೋಡೋಣ. ಇದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ನೆನಪಿಡಿ.

. @ baraju_SuperHit # ಮಹರ್ಷಿ ನಿಜಾಮ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು … 🙏 pic.twitter.com/IHOGn98XaL

– ತಾರಕ್ ಗೋಹನ್ (@ ತಾರಕ್_ಗೋಹನ್999999) ಮೇ 14, 2019

ಬಾ ರಾಜು ತೇಲಂಗಾನ ಇಂಟರ್ಮೀಡಿಯೇಟ್ ಬೋರ್ಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

ಕನಿಷ್ಠ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ 110% ans 140% ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾರೆ. # ಮಹರ್ಷಿ ಮಾಡಮ್ ಮಾಫಿಯಾ

– ಡಾ. ಕಾರ್ತಿಕ್ (@ ಡಾರ್ಕಾರ್ತಿಕ್) ಮೇ 14, 2019

@ Baraju_Super ಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು # ಮಹರ್ಷಿ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ pic.twitter.com/nZuxKgyO9b

– ತೆಲುಗು ಸರ್ಕಾಸ್ಮ್ (@ ಟೆಲ್ಷ್ ಸರ್ಕಾಸ್ಯಾಮ್) ಮೇ 14, 2019

4 ದಿನಗಳು 16.6 ಕೋಟಿಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ
5 ನೇ ದಿನದ ಪಾಲು 1.95crs
ಒಟ್ಟು 18.5 ಕೋಟಿ
NV 19.1 vesav .. ಮುಂಗಡವಾದ evng ಕಲ್ಲಾ 20 chesela unnav😳 pic.twitter.com/2Rd4oH6Mcf

– Sraone k (@SraoneKDhfp) ಮೇ 14, 2019

ಎದಿ ಮರಿ ಗೋರಂ ಕಂಚೆಮ್ ಚುಸ್ಕೊ ಥಾಹಾ @ ಬಾರ್ರಾಜು_ಸೂಪರ್ಹಿಟ್ https://t.co/tyvYutlBBj

– ತೇಜ್ (@ ಪವರ್ ಸ್ಟಾರ್ಪ್ರಾನ್) ಮೇ 14, 2019

@ baraju_SuperHit ಸಾಮೂಹಿಕ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು 😂 https://t.co/D6A1GCvPNp

– ಎನ್ಟಿಆರ್ 😎 ಫಾನ್ (@ ಟ್ರಾಕ್ಫೊಲ್ಲೊವರ್) ಮೇ 14, 2019

ಸಂಗ್ರಹಗಳು ಕಿ …… (ಬಿಎ) Undav (ರಾಜು) matrame untai ,,,,,,,,,, #Maharshi #BArajuOnBeastMode pic.twitter.com/8IZwvc8k3l

– ಜುಲೋಯಿ ™ (@ ವಿನೋದ್ ಕುಮಾರ್ ಆಎಡಿಹೆಚ್ಎಫ್) ಮೇ 14, 2019

16.61 + 1.95 = 19.01 .. ಬಿ.ಎ. ರಾಜು ಮಾಸ್ 😂

– ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ ಅನಿಶೆಟ್ಟಿ (@ ಲಕ್ಷ್ಮನ್ಸ್_219) ಮೇ 14, 2019

ವಾರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕುಡವ್ಯಾವಸಾಯಂ ಚೆಸ್ತನೂಡು, ನಿಜವಾದ ಮಹಾರಾಶಿ @ ಬಾರ್ರಾಜು_ಸೂಪರ್ಹಿಟ್ https://t.co/Mx3NTboZ42

– ವಾರ್ ಈಸ್ ಪೀಸ್ (@ ಸಾರ್ಥ್ರೆಬೆಲ್) ಮೇ 14, 2019

4 ದಿನಗಳು ಬಾರಾಜು ಸಂಖ್ಯೆ 16.61cr
5 ನೇ ದಿನ 1.95cr ಚೆಸ್ಸಿನ ವಾಚೇಡಿ 18.56cr ಸೇರಿಸಿ
ಮಾರಿ 19.01 ಸಿ.ಕೆ. Yela ಇಲಾ 🤔🤔 #Maharshi ನಿಜಾಮ್ pic.twitter.com/Fzxag4LlGU

– ಪಳನಾಡು ಮೂವೀಸ್ (@ ಶಾರಬುಕೋಟೆಶ್) ಮೇ 14, 2019

@ ಬಾರಾಜು_ಸುಪರ್ಹಿಟ್ ಇಯಾನಾ ಮಾರಡು 🤦🤦🤦 https://t.co/szYn9s1lQd

– ತಂಡ ಜನಸೇನ (@ ಥೀಮ್ಜಾನಸೇನಾ ಜೆಎಸ್ಪಿ) ಮೇ 14, 2019

ವಿಜಯ್ ದೇವರಾಕೊಂಡಾ ಗರ್ಲ್ ಮಲವಿಕಾ ಮೋಹನನ್ ಈಗಾಗಲೇ ರೌಡಿ ವರ್ತನೆ ತೋರಿಸುತ್ತಿದೆ ಈಗಾಗಲೇ ಹೊಂದಿದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕ KU ‘Mohanan ಪುತ್ರಿ ರೌಡಿ ಧೋರಣೆಯ ಮಾಳವಿಕ Mohanan ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮಿಸ್ Deverakonda ನ ಗರ್ಲ್ ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಮಾಡಬೇಡಿ ಯವತಿವ್ - ಎಚ್ಐಪಿಪಿಐ ಮೂವೀ-ಕಾರ್ತಿಕೇಯ - ಡಿಜಿಂಗಾನಾ - ಕಾರ್ತಿಕ್-ನಿವಾಸ್ ಕೆ ಪ್ರಸನ್ನ - ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ RX100 ನಾಯಕನ ಮುಂದಿನ ಯಂಗ್ ನಟ Karthikeya ಪ್ರಚಂಡ ಯಶಸ್ಸು RX100 ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಫೋಟಕ ಯಾರು ತಯಾರಾಗುತ್ತಿದೆ ಎ ಕ್ಲಾಸಿ ವಿಜೇತ ಜಗನ್-ಟೇಕ್ಸ್-ಎ-ವೈಸ್-ಡಿಸಿಶನ್-ಟೂ-ಲೇಟ್ ಜಗನ್ನಾಥ್ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡ ವಿಪರೀತ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು? ವೈ.ಎಸ್. ಜಗನ್ ಮೋಹನ್ ರೆಡ್ಡಿ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರ ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೈದರಾಬಾದ್ನಲ್ಲಿ ವೈಎಸ್ಆರ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಕೇಂದ್ರ ಹೆಡ್ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಸ್ … abcd-American-born-ಗೊಂದಲ-ಡೆಸ್ಸಿ-ಟ್ರೇಲರ್-ಚರ್ಚೆ - ಹೆಚ್ಚಿನ-ಸಾಂದ್ರ-ಮತ್ತು-ಪಾಯಿಂಟ್ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಟ್ರೈಲರ್ ಚರ್ಚೆ: ಇನ್ನಷ್ಟು ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಮತ್ತು ಪಾಯಿಂಟ್ ಟು ಇಂದು ಟ್ರೇಲರ್ಗಳು ಮಳೆ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಈಗ, ನಾವು ಅಲ್ಯೂ ಸಿರೀಶ್ ಅಭಿನಯದ ನಾಟಕೀಯ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ … ಎಬಿಸಿಡಿ-ಮೂವೀ-ಪೂರ್ವ ಬಿಡುಗಡೆ-ಈವೆಂಟ್-ಸ್ಟಿಲ್ಸ್ --- ಅಲ್ಯೂ-ಸಿರೀಶ್, -ನಾನಿ, -ರಕ್ಷಾರ್-ಧಿಲ್ಲನ್ ಡೋಂಟ್ ಮಿಸ್ ನ ABCD ಚಲನಚಿತ್ರ ಪೂರ್ವ ಬಿಡುಗಡೆ ಈವೆಂಟ್ ನ ABCD ಚಲನಚಿತ್ರ ಪೂರ್ವ ಬಿಡುಗಡೆ ಈವೆಂಟ್ ಸ್ಟಿಲ್ಸ್ – ಅಲ್ಲು Sirish, ನಾನಿ, Rukshar ಧಿಲ್ಲೋನ್