ಮುಂಬರುವ ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 2 ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಆಫ್ ಸಲ್ಲಿಸುವವರು – Ubergizmo

ಮುಂಬರುವ ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 2 ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಆಫ್ ಸಲ್ಲಿಸುವವರು – Ubergizmo

ಈ ವರ್ಷದ MWC 2019 ನಲ್ಲಿ, ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ ರೂಪದಲ್ಲಿ ವರ್ಷದ ತಮ್ಮ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿತು 1 . ಈಗ, ಸೋನಿ ಈಗಾಗಲೇ ಐಎಫ್ಎಯಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಈ ಮುಂದಿನ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 2 ಎಂಬ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

@ ಒನ್ ಲೀಕ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ, ಕ್ಯಾಶ್ಕೊರೊದಲ್ಲಿನ ಜನರನ್ನು ಮುಂಬರುವ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವ ಆಪಾದನೆಯಿಂದಾಗಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಆನ್ಲೀಕ್ಸ್ರಿಂದ ಸಲ್ಲಿಸುವವರು ಹಿಂದೆ ಸರಿಯಾಗಿವೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತಾಗಿವೆ, ಹಾಗಾಗಿ ಅವುಗಳು ಮತ್ತೆ ಸರಿಹೊಂದುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಆದರೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಅವುಗಳು ಉಪ್ಪಿನ ಧಾನ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

ನಾವು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಫೋನ್ನ ವದಂತಿಯ ವಿವರಣೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 2 6.2-ಇಂಚಿನ ಪರದೆಯ ಗಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಒಂದೇ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಪರಿಚಯವಿಲ್ಲದವರಿಗೆ, ಸಿನೆಮಾವೈಡ್ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವಾಗಿದ್ದು, ಸಿನೆಮಾವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಸೋನಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಅವು ಸರಿಯಾದವೆಂದು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಅಂತಿಮ ಫಲಿತಾಂಶವು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಆಗಿದ್ದು, ಅದು ತುಂಬಾ ದೂರವಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ದೂರದ ನಿಯಂತ್ರಣದ ಆಕಾರವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತದೆ. ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಚಿಪ್ಸೆಟ್, 6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಮತ್ತು ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ಗಾಗಿ 3,000 ಎಮ್ಎಹೆಚ್ ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಇತರ ಆಪಾದಿತ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ಗಳು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ.

ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ. ಮೂಲ: ನಗದು