ವಾಚ್: ದಿನೇಶ್ ಲಾಲ್ ಯಾದವ್ ಮತ್ತು ಅಮ್ರಾಪಾಲಿ ದುಬೆ ಅವರ ಹಿಟ್ ಭೋಜಪುರಿ ಹಾಡು 'ತನಿ ಚೂ ಲಾ' ನಿಂದ 'ಬೀಟಾ' – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ವಾಚ್: ದಿನೇಶ್ ಲಾಲ್ ಯಾದವ್ ಮತ್ತು ಅಮ್ರಾಪಾಲಿ ದುಬೆ ಅವರ ಹಿಟ್ ಭೋಜಪುರಿ ಹಾಡು 'ತನಿ ಚೂ ಲಾ' ನಿಂದ 'ಬೀಟಾ' – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮೇ 14, 2019, 19:00 IST 1285 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಭೋಜ್ ಪುರಿ ಹಾಡು ‘ತನಿ ಚೂ ಲಾ’ ದಿನೇಶ್ ಲಾಲ್ ಯಾದವ್ ಮತ್ತು ಅಮ್ರಾಪಾಲಿ ದುಬೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಾಡನ್ನು ಕಲ್ಪನಾ ಮತ್ತು ಓಂ ಝಾ ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. ‘ತನಿ ಚೂ ಲಾ’ ಹಾಡಿನ ಸಾಹಿತ್ಯವನ್ನು ಶ್ಯಾಮ್ ದೇಹಾತಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತವನ್ನು ಓಂ ಝಾ ಅವರು ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಾಡು ಭೋಜ್ ಪುರಿ ಚಿತ್ರ ‘ಬೀಟಾ’ದಿಂದ ಬಂದಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಶಶಿ ರಂಜನ್ ದ್ವಿವೇದಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ವಿಶಾಲ್ ವರ್ಮಾ ನಿರ್ದೇಶನದ ಮತ್ತು ವಿಕಾಸ್ ಕುಮಾರ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ‘ಬೀಟಾ’ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ದಿನೇಶ್ ಲಾಲ್ ಯಾದವ್ ನೀರಾವೌ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅಮ್ರಾಪಾಲಿ ದುಬೆ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಂಜನಾ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಅಶೋಕ್ ಸಮರ್ಥ್ ಅವರು ಪೋಷಕ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ದಿನೇಶ್ ಲಾಲ್ ಯಾದವ್ ಮತ್ತು ಅಮ್ರಾಪಾಲಿ ದುಬೆ ಅಭಿನಯದ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಕಲ್ಪಾನಾ ಮತ್ತು ಓಂ ಝಾ ಅವರು ಹಾಡಿದ ‘ಬೀಟಾ’ದ ಭೋಜ್ ಪುರಿ ಸಾಂಗ್’ ತಾನಿ ಚೂ ಲಾ ‘ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ