ಜಸ್ಟಿನ್ Verlander ಕಾಮೆರಿಕ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ರಿಯಾಲಿಟಿ ದುಃಖಿತನಾಗುತ್ತಾನೆ – 97.1 ದಿ ಟಿಕೆಟ್

ಜಸ್ಟಿನ್ Verlander ಕಾಮೆರಿಕ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ರಿಯಾಲಿಟಿ ದುಃಖಿತನಾಗುತ್ತಾನೆ – 97.1 ದಿ ಟಿಕೆಟ್

ಅವನ ಎರಡನೆಯ ಟ್ರಿಪ್ ಹೋಮ್ ತನ್ನ ಮೊದಲನೆಯದು ತೀರಾ ಕಟುವಾದದ್ದಾಗಿರಲಿಲ್ಲ.

ಇದು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಒಂದೇ ಅಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅದು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ವಿಚಿತ್ರವಾದದ್ದು ಎಂದು ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಒಮ್ಮೆ ಸ್ಟಾರ್ ಆಟಗಾರರು, ದೊಡ್ಡ ಜನಸಂದಣಿಯನ್ನು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಬೇಸ್ ಬಾಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರದ ನಂತರ, ಕೊಮೆರಿಕಾ ಪಾರ್ಕ್ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಉತ್ತಮ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಖಾಲಿ ಕಾರ್ಖಾನೆಯ ಕಟ್ಟಡದಂತಿದೆ. ಸಮಯದೊಳಗೆ, ಕಾರ್ಯಪಡೆಯು ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯಂತ್ರಗಳು ಮತ್ತೆ ಜೀವಕ್ಕೆ ಮರಳುತ್ತವೆ.

ಆದರೆ, ಇದೀಗ, ಇದು ಮರುನಿರ್ಮಾಣದ ಅನಿವಾರ್ಯ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಆಗಿದೆ, ಇದು ಪುನಃ ನಿರ್ಮಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ, ಇದು ಸ್ವತಃ ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗಿತ್ತು.

ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ಪಟ್ಟಣದ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ ಮತ್ತು ಜಸ್ಟಿನ್ Verlander ಮರಳಿ ದಿಬ್ಬದ ಮೇಲೆ, ಒಂದು ವಿರಳ ಗುಂಪನ್ನು ಗೇಟ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಕಲೆಸಿದ ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು. ಟೈಗರ್ಸ್ ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಹೋದರು, ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ ಅವರು ಕೇವಲ ಬಾಗಿದ ಸರಣಿಯನ್ನು ಮುನ್ನಡೆದರು. ಇದು ಇನ್ನೊಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ.

ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಏಕಗೀತೆಯ ಧ್ವನಿಗಳು ಕಾಮೆರಿಕ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತವೆ. ಗಾಳಿಯನ್ನು ಇನ್ನೂ ಮುಳುಗಿಸಲು ಇನ್ನೂ ತುಂಬಾ ದೂರವಿದೆ. ತನ್ನ ಮಾಜಿ ತಂಡಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಒಂದು ರನ್ಗಳ ಏಳು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕ್ರೂಸ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ ನಗುತ್ತಾ, ಎಡಗಡೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಕ್ಲರ್ನನ್ನು ಕೇಳಿದನು.

“ನೀವು ಸಕ್!” ಹೆಕ್ಲರ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಕೂಗಿ, ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಅವರು ಕೇವಲ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕ್ಷೇಪಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವನನ್ನು ದೂಷಿಸುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ Verlander ಗೆ ಹರ್ಷೋದ್ಗಾರ, ಮತ್ತು ವೆರ್ಲಾಂಡರ್ ಅವರ ಕ್ಯಾಪ್ ತುದಿಯ ಮೂಲಕ ಒಂದೆರಡು ಬಾರಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇನ್ನೂ ತಮ್ಮ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು “ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿಶೇಷ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಆದರೆ ಇದು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಇಷ್ಟವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅವರು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದಾಗ ಮತ್ತು ಭಾವನೆಗಳು ಇನ್ನೂ ಕಚ್ಚಿಯಾಗಿವೆ .

ಇದು ಅವನ ಹಳೆಯ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ರಿಯಾಲಿಟಿಗೆ ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನ ಪರಿಚಯವಾಗಿತ್ತು.

“ಇದು ತುಂಬಾ ದುಃಖದಾಯಕವಾಗಿದೆ, ಇಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಹೆಚ್ಚಿನ ನೆನಪುಗಳು, ಈ ಬಾಲ್ ಪಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ರೌಡಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ನೀವು ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಗೆಲುವಿನ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಹಾಕಿ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ ಈ ಹುಡುಗರಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಏನೂ ಇಲ್ಲ, ಅವರು ಗ್ರೈಂಡಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಅವರು ಮಾಡಬಹುದಾದ ಉತ್ತಮ ಬೇಸ್ ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತು, ಆದರೆ ಗೆಲ್ಲುವ ಕೆಳಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ”

ಜಸ್ಟಿನ್ Verlander ಅವರು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಇಲ್ಲಿ ಸಹ ಟೈಗರ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪ್ರೀತಿ ಎಂದು ವಿಶೇಷ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. pic.twitter.com/QsZqHb5TDX

– ಜೆಫ್ ರಿಗರ್ (@ ರಿಗರ್1984) ಮೇ 16, 2019

ಇದು ಒಂದು ಕುಟುಂಬದ ಪುನರ್ಮಿಲನ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಕುಲದವರು ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಸಹ ಮಿಗುಯೆಲ್ ಕ್ಯಾಬ್ರೆರಾ ಒಂದು ನೋಯುತ್ತಿರುವ ಮೊಣಕಾಲು ಜೊತೆ ತಂಡವು ಗೀಚಿದ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ತನ್ನ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಇದು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿತ್ತು. ಸೋಮವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಭೇಟಿಯಾದರು, ದೊಡ್ಡ ಮುಖವಾಡಗಳು ತಮ್ಮ ಮುಖದ ಸುತ್ತಲೂ ಸ್ಪ್ಲಾಷ್ ಆಗಿದ್ದವು, ಬುಧವಾರ ಅದನ್ನು ತರಲು ಕ್ಯಾಬ್ರೆರಾ ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು.

“ಓಹ್, ನಾನು ಅದನ್ನು ತರುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ !” Verlander ಉತ್ತರಿಸಿದರು.

ಅದು ತುಂಬಾ ಕೆಟ್ಟದು, ಅವರಿಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಅವಕಾಶ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ. ಸರಿ, ನೀವು ಕೇಳುವವರನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ.

“ಇಲ್ಲ, ಇಲ್ಲ,” ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ ನಗುವಿನೊಂದಿಗೆ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಆಟವಾಡುವಾಗ ನಾವು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು, ನಾನು ಅವನಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ಅವನು ಬಹಳ ಕಾಲ ಇಂತಹ ಅದ್ಭುತ ಹಿಟರ್ ಎಂದು ನೋಡಿದೆ. ಫ್ಲಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಆಲ್ರೈಟ್ನಂತೆಯೇ, ಅವರು ಪಿಚ್ ಹಿಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಪಿಚ್ ಹಿಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಪಿಚ್ ಹಿಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ”

ಬುಧವಾರ ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಏಕೈಕ ಆಟಗಾರ ಜಾಕೋಬಿ ಜೋನ್ಸ್, ಅವರು ಫಾಟ್ಬಾಲ್ಗೆ ಓಡಿಹೋದರು ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ನ ಎರಡು ಹಿಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಮೂರನೇ ಇನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಎಡ ಫೀಲ್ಡ್ ಬೇಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದರು. ಕೆಲವು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ನಂತರ ಚೀಲದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ ಕೋಮೇರಿ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ 99 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಬಹುಶಃ, ಅವರು ಅದನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ ಮನೆಗೆ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಒಂದು ದಿನದ ಪಿಚ್ ಅನ್ನು ಯೋಜಿಸುತ್ತಾನೆ. ಮತ್ತು ಆ ಬಯಕೆಯು ಬೆಳೆದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ, ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಬೆಳೆದನು. ಹುಲಿಗಳ ಪುನಶ್ಚೇತನವನ್ನು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದಾಗ ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಅವರು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು.

“ಹೌದು,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಈಗಲೂ ಈ ಹುಡುಗರನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಆಡಿದ ಎಲ್ಲ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಈಗಲೂ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು, (ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ) ಬಾಯ್ಡ್, (ಡೇನಿಯಲ್) ನಾರ್ರಿಸ್, ಮಿಗ್ಗಿ, ನಿಕ್ (ಕ್ಯಾಸ್ಟೆಲೆನಾಸ್), ನಾನು ಕೆಲವೇ ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಆಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಬೇರೂರಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ನೀವು ಯಾರಾದರೂ ಅವರನ್ನು ಎದುರಿಸುವ ತನಕ ನೀವು ಅನಾರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಇಚ್ಛಿಸುವುದಿಲ್ಲ.ಇದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಾನು ಅವರಿಗೆ ಎಳೆಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ”

ಸೋಮವಾರ, ವೆರ್ಲಾಂಡರ್ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಮೈಕ್ ಎಲೆಚಿಚ್ಗಾಗಿ ವರ್ಲ್ಡ್ ಸೀರೀಸ್ ಅನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಹಿಂದಿರುಗಿದರೂ ಕೂಡ, ಈಗ ಅವನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಏನೂ ಅಲ್ಲ. ಅವರು ಆ ಪದವನ್ನು – ವಿಷಾದದಿಂದ – ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ಹೋರಾಡಿದರು. ಅವನು ವಿಫಲವಾದಲ್ಲಿ ಬದುಕಬಲ್ಲನು ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದನೆಂದು ಅವನು ತಿಳಿದಿದ್ದಾನೆ.

“ಮತ್ತೆ ಯೋಚಿಸಿ, ವಿಷಾದಿಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಾನು ನೀಡಿದೆ” ಎಂದು ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ನೋಡುವ ಒಂದು ವಿಷಯ ಮತ್ತು ನಾನು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಮತ್ತೆ ಕುಳಿತು ಆ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಾವು ಎಷ್ಟು ಹತ್ತಿರ ಬಂದೆವು ಎಂದು ನಾನು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ ಒಂದು, ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ, ರೀತಿಯ ಎಕ್ಸಾರ್ಸೈಸಸ್ ಅನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ ಆ ರಾಕ್ಷಸರ ಮತ್ತು ಆ ನೆನಪುಗಳ ಕೆಲವು .ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪಿಚ್ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ನೆಲೆಸಬಹುದು.

“ಆದರೆ ನಾನು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ಅದನ್ನು ನಾವು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಎಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಅದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಅವನು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಯಾರು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಮೌಲ್ಯದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಅವರು 2022 ರಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗಿರುತ್ತೀರಿ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯದ ಮರುನಿರ್ಮಾಣವು ಫಲಪ್ರದವಾಗಿ ಬರುತ್ತಲೇ ಇರಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರು 45 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರೆಗೂ ಪಿಚ್ ಮಾಡುವ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ . ಅವನು ಈ ಚಳಿಗಾಲದಲ್ಲೇ 36 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಿದ್ದನು.

ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ, ಈ ಕಟ್ಟಡದ ಮೇಲೆ ದೀಪಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು Verlander ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.