'ಝೀಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಡ್ಯೂಕ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿರುವ ಪ್ರತಿ ಕಾರಣಕ್ಕೂ' ವದಂತಿಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಸಂಬದ್ಧವಾಗಿವೆ – ಎಸ್ಬಿ ನೇಷನ್

'ಝೀಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಡ್ಯೂಕ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿರುವ ಪ್ರತಿ ಕಾರಣಕ್ಕೂ' ವದಂತಿಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಸಂಬದ್ಧವಾಗಿವೆ – ಎಸ್ಬಿ ನೇಷನ್

ಕೆಲವು ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ, ಎನ್ಬಿಎ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಪಂಡಿತರು ಪಾಕೆಟ್ ಈ ವರ್ಷದ ಮುಂಬರುವ ಎನ್ಬಿಎ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ವಾಸ್ತವಿಕ ನಂಬರ್ 1 ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಜಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ನನ್ನು ಡ್ಯೂಕ್ಗೆ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬೇಕು ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ನ್ಯೂ ಆರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಲಾಟರಿ ಅನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲಿಲ್ಲ, ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಿಕ್ಸ್ .

ಗಂಭೀರವಾಗಿ. ಇಲ್ಲಿ ನಿಜಾವಧಿಯ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಖಾತೆಗಳಿಂದ ಕೆಲವು ಟ್ವೀಟ್ಗಳು ಇದನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ಇಲ್ಲಿವೆ:

ನಾನು ಜಿಯಾನ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಡ್ಯೂಕ್ನಲ್ಲಿಯೇ ಇರುತ್ತೇನೆ. @PelicansNBA ತ್ಯಾಜ್ಯವನ್ನು ನೀವು 7 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ್ದೀರಿ, ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಗೇಟ್ಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಅಪ್ರಸ್ತುತಗೊಳಿಸಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ? ಅವನು ಎಲಿಗೆ ಹೋಗಿ ಕರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಬೇಡದಿದ್ದರೆ.

– 31 ಸ್ಯಾವೇಜ್ (@ ಅರೋನ್ ದೀರಾ) ಮೇ 15, 2019

ಇಲ್ಲಿ ಯೋಚಿಸಬೇಕಾದ ವಿಷಯವೆಂದರೆ: ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಅನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರವಾಗಿ ಹಿಸುಕು ಹಾಕಲು ಡ್ಯೂಕ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಹತೋಟಿ ಬಳಸುವುದನ್ನು ಝಿಯಾನ್ ತಡೆಯಲು ಏನು? ಗೂಗಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ ಮತ್ತು ಕಿಕಿ ವ್ಯಾನ್ಡೇಘ್ ಅವರು 1980 ರಲ್ಲಿ Mavs ಗೆ ಏನು ಮಾಡಿದರು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿ, ಮತ್ತು ಝಿಯಾನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. @ ಕೂಪ್ಮಾವ್ಸ್

– ಬಾಬ್ ರಾತ್ಬುನ್ (@ ಬಾಬ್ರಾತ್ಬುನ್ ಟಿವಿ) ಮೇ 15, 2019

ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ತನ್ನ ಎರಡನೆಯ ಋತುವಿಗಾಗಿ ಡ್ಯೂಕ್ನಲ್ಲಿಯೇ ಇರುವುದಾಗಿಯೂ ಅವನು ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ , ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ಡ್ಯೂಕ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನು “ಹೆಚ್ಚು ಪಾಲನ್ನು ಹೊಂದಿರದಿದ್ದರೆ” ಅವನು ಇನ್ನೊಂದು ವರ್ಷ ಉಳಿಯುತ್ತಾನೆ.

ಡ್ಯೂಕ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುವುದರಿಂದ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಬಹುಶಃ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಕೆಟ್ಟ ನಿರ್ಧಾರವಾಗಬಹುದು, ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ವಯಸ್ಕರ ವಯಸ್ಕರಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಅವರ ನಿಜವಾದ ಅಭಿಪ್ರಾಯವಿದ್ದರೆ ಪಕ್ಕದ ಕಣ್ಣುಗಳು ಮರೆವು ಆಗಿರಬೇಕು. ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ತನ್ನ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಮುಖವಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬಾರದೆಂಬ ಕಾರಣಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ, ಅವರು ಅದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಅವನಿಗೆ ರೂಕಿ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ 120 ಪ್ರತಿಶತ ನೀಡುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಎಷ್ಟು ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ಪಾವತಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅದು ಯಾವುದೇ ಕಂಪನಿಯು ಅವನ ಮೇಲೆ ಅಡಿಗೆ ಸಿಂಕ್ ಎಸೆಯುವುದರೊಂದಿಗೆ ಸಹಾಯಾರ್ಥಗಳು ಅಥವಾ ಶೂ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ತೆರಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಜೀವನ-ಬದಲಾಗುವ ಹಣ. ದಕ್ಷಿಣ ಕೆರೊಲಿನಾದ ಸ್ಪಾರ್ಟನ್ಬರ್ಗ್ನ ಮಗು ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರನ್ನು ನಿವೃತ್ತಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಅತ್ಯಂತ ಕೆಟ್ಟ ಕನಸುಗಳ ಜೀವನವನ್ನು ಬದುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ಗ್ರಹದ ಮೇಲಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿಪರ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಆಡುವರು.

ಅವರು ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಬೇಗನೆ ತಮ್ಮ ಎರಡನೆಯ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಿದ್ದಾರೆ – ಆಟಗಾರರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾದಾಗ ಇದು. ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಪ್ರತಿ ನಂತರದ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಕಿರಿಯ ವಯಸ್ಸಾಗಿರುವ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರಯೋಜನವಿದೆ.

ಅವರು ಅದನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಿಲ್ಲ – ಏಕೆಂದರೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಆತನಿಗೆ ಡಬ್ಲುಎನ್ಎನ್ಎನ್ಎನ್ಎನ್ ಎನ್ಇಒ ಆರ್ಲೀಯನ್ಸ್ ಇಲ್ಲ.

ಆಹಾರ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ವಾತಾವರಣವು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ರಾತ್ರಿಯ ಜೀವನ ವಿದ್ಯುತ್ ಆಗಿದೆ. ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮರ್ಡಿ ಗ್ರಾಸ್ ಸಾಟಿಯಿಲ್ಲ. ಇದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ದಕ್ಷಿಣ ಕೆರೊಲಿನಾದ ಸ್ಪಾರ್ಟನ್ಬರ್ಗ್ ಅಲ್ಲ. ಅದು ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಅವರು ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ಗೆ ಹೋಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಅವನನ್ನು ಬರ್ಬನ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್ಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ, ಆ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಕೆಲವು ಮಣಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ, ಮತ್ತು ಅವನು ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ.

ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಅವರ ಕಣ್ಣುಗಳ ಮುಂಚೆ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಫ್ಲಾಶ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾನೆ. ತನ್ನ ಸ್ನೀಕರ್ಸ್ ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ಮಿಡ್-ಆಟವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಸ್ಫೋಟಿಸಿದಾಗ ಅವರು ಗ್ರೇಡ್-ನಾನು ಮೊಣಕಾಲು ನೋವಿನಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಇದು ತೀರಾ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿರಬಹುದು – ಮತ್ತು ಅದು ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅದನ್ನು ಪೆನ್ನಿ ನೋಡಲಿಲ್ಲ. ಡ್ಯೂಕ್ಗೆ ಮರಳಲು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯೋಜನವಿಲ್ಲ.

ಸುಮಾರು $ 0, ಕಾಲೇಜು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರರು ಎಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಪಾವತಿಸುತ್ತಾರೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, “ಅಂದಾಜು” ಪದ ಉದಾರವಾಗಿರುತ್ತಿದೆ.

ನಿಕ್ಸ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಲಾಟರಿ ಗೆದ್ದರೆ, ಆಯ್ಕೆ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಅವನನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು, ಅವರು ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಕೈರೀ ಇರ್ವಿಂಗ್ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು (ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ).

ಇದು ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಕೈಯಿಂದ ಚೆಂಡನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿರಬಹುದು. ಬದಲಾಗಿ, ಲೀಗ್ ಹಿಂದೆಂದೂ ಕಂಡಂತೆ ಭಿನ್ನವಾಗಿ ಒಂದು ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಮೀಸಲಾಗಿರುವ ದೇವಾಲಯವನ್ನು ಅಕ್ಷರಶಃ ನಿರ್ಮಿಸಲು ನಾವು ತಂಡವನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ.

ಇದು ಅವರ ತಂಡ. ಡ್ರ್ಯೂ ಬ್ರೀಸ್ ನಿವೃತ್ತರಾದಾಗ, ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಜಿಯಾನ್ನ ನಗರ. ಡೇವಿಡ್ ಗ್ರಿಫಿನ್ ಕ್ಲೀವ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಲೆಬ್ರಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಸುತ್ತಲೂ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು. ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹಿಡಿದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಇದಾಗಿದೆ. ನನ್ನ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

ಆಂಟೋನಿ ಡೇವಿಸ್ಗೆ ಪ್ಯಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ನಿಕ್ಸ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಅನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿರಬಹುದು. ಬಹುಶಃ ಇದು ಕೇವಲ ಅದೃಷ್ಟ ಸ್ವತಃ ಔಟ್ ಆಡುವ ಆಗಿತ್ತು.

ಈ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ನೀವು ಹೇಗೆ ಆಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ ?!

ಅಂದರೆ, ನಾನು ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಆಟದಲ್ಲಿ ನನ್ನನ್ನು ಹರ್ಷಿಸಲು ಬಯಸುವ ಕೆಲವು ಜನರಿದ್ದಾರೆ. ವೇಯ್ನ್ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಪೆಲಿಕನ್ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದು, ಆಗಾಗ್ಗೆ ಆಟಗಳಿಗೆ ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಈಗ ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ಕಾರಣವಿದೆ.

ಝಿಯೋನ್ಸ್ ಸ್ಟೆಪ್ಡಾಡ್ ಈಗಾಗಲೇ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು

ಝಿಯೋನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಅವರ ಹೆತ್ತವರ ತಂದೆ ಲೀ ಆಂಡರ್ಸನ್, ಬೇಟನ್ ರೂಜ್ನಲ್ಲಿನ ಬೆಂಚ್ ರೇಡಿಯೋ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಕುರಿತು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, “ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಝಿಯಾನ್ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಇಳಿಯುವುದರಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪರಿಹರಿಸುವುದರ ಕುರಿತು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಡ್ಯೂಕ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಸೇರಿಸಿದ” ನಾವು ಕೂಡ ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದೆವು. ”

– ಜೆಫ್ ಡಂಕನ್ (@ ಜೆಫ್ಡನ್ಕ್ಯಾನ್_) ಮೇ 16, 2019

ಮೂಲಗಳು: ಜಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಚಿಕಾಗೋದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮೆಂಫಿಸ್ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ರೊಂದಿಗೆ ಭೇಟಿಯಾದರು, ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಲಾಟರಿಯಲ್ಲಿರುವ ಅಗ್ರ ಎರಡು ತಂಡಗಳು. ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಧನಾತ್ಮಕ ಸಭೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಲಾಟರಿಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿತ ತಂಡವಾಗಿ ಪೆಲಿಕನ್ರನ್ನು ಅವರು ಉದಾಹರಿಸಿದರು.

– ಶಮ್ಸ್ ಚಾರ್ನಿಯಾ (@ ಶಾಂಸ್ ಚಾರ್ನಿಯಾ) ಮೇ 16, 2019

ಇಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂದರ್ಶನವನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಬಹುದು .

ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಡ್ಯೂಕ್ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಬಹುದು. ಅವರು ಏಜೆಂಟ್ಗೆ ಇನ್ನೂ ಸಹಿ ಮಾಡಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಎ) ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಆಡದಿರುವಾಗ ಅವರು ಹೆಲ್ಬೆಂಟ್; ಮತ್ತು ಬಿ) ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ನಂ .1 ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಹೆಲ್ಬೆಂಟ್. ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾನ್ ಒಳಾಂಗಣ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಓಡಬಹುದು.

ಇದು ಕೇವಲ ನೇರವಾದ ಭಯಾನಕ ತೀರ್ಮಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಚೀಲವನ್ನು ಭದ್ರಗೊಳಿಸಿ, ಜಿಯಾನ್. ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನಗರ ಭದ್ರತೆ.