ದಿ ಟೊರೊಂಟೊ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಗಾಟ್ ಎ ಗ್ರೇಟ್ ಕೈಲ್ ಲೋರಿ ಗೇಮ್-ಅಂಡ್ ವೇಸ್ಟ್ಡ್ ಇಟ್ – ದಿ ರಿಂಗರ್

ದಿ ಟೊರೊಂಟೊ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಗಾಟ್ ಎ ಗ್ರೇಟ್ ಕೈಲ್ ಲೋರಿ ಗೇಮ್-ಅಂಡ್ ವೇಸ್ಟ್ಡ್ ಇಟ್ – ದಿ ರಿಂಗರ್

2019 ರ ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು 1 ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಟೊರೊಂಟೊ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು 2018-19 ಎನ್ಬಿಎ ಋತುವಿನ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಇದ್ದಂತೆ, ಬಕ್ಸ್ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು, ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಎರಡೂ ತುದಿಗಳಲ್ಲಿಯೂ. ಅವರು ಎನ್ಬಿಎಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಅವರು ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ನಲ್ಲಿ 9-1 ಆಗಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಉತ್ತಮವಾದ ನೆಟ್ ರೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. 30,000 ಅಡಿಗಳಿಂದ, ಬುಧವಾರದ ಫಲಿತಾಂಶ, 108-100 ಹೋಮ್ ಗೆಲುವು, ಗುರುತಿಸಲಾಗದಷ್ಟು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಆರಂಭದ ತುದಿಯಿಂದ 92 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಬಕ್ಸ್ ಕೇವಲ 23 ಬಾರಿ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು, ಮತ್ತು ಫೈಸ್ವೆರ್ ಫೋರಮ್ನಲ್ಲಿ 46 ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂಬತ್ತು ಬಾರಿ. ನೀವು ಅವರನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಬಹುಶಃ ವಿಶೇಷವಾದ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

ನೀವು ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಅದು ನೋವುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಟೊರೊಂಟೋ ಬುಧವಾರ ವಿಶೇಷವಾದ ಏನಾದರೂ ಸಿಕ್ಕಿತು . ಕೈಲ್ ಲೊರಿ-ಐದು ಬಾರಿ ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸ್ಪಾಟ್ಟಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಸೀಸನ್ ರೆಸ್ಯೂಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿ ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವಷ್ಟು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ -ಬೌಲಿಂಗ್-ವಿಸ್ಕೊನ್ ಸಿನ್ಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟ ಮತ್ತು ಅವರ ಜೀವನದ ಆಟದ ರೀತಿಯ ಆಟವಾಡಿದ್ದ. ಅವರು ಮೊದಲು ದೊಡ್ಡ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಶ್ರೇಷ್ಠರಾಗಿದ್ದಾರೆ; Cavs ವಿರುದ್ಧ ಮುಂದಿನ ಸುತ್ತಿನ ಗೇಮ್ 4 ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೀಟ್ ವಿರುದ್ಧ 2016 ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಸೆಮಿಸ್ 7 ಗೇಮ್, ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಲೋರಿಯು ಆ ರಾತ್ರಿಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು 1 ರಲ್ಲಿ ಇದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದರೆ, ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಅಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಇದು ಮಿಲ್ವಾಕೀ ವಿರುದ್ಧ ಇನ್ನೂ ಸಾಕಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಲೊರಿ ಅವರು “ರಾಕ್ಷಸ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಯುಗದ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಲಿಂಚ್ಪಿನ್ನನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ- ಇದು ವೇಗವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಟ್ರಾಫಿಕ್ನಲ್ಲಿ ಮರುಬಳಕೆಗಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿದೆ, ಸಹಾಯ ರಕ್ಷಕನಾಗಿ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ಪರಿಭ್ರಮಣೆಯನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ಅವನ ದೇಹವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಅವನ ದೇಹವನ್ನು ತ್ಯಾಗ ಮಾಡುವ ” ಅಸ್ಥಿರ “ ಆಸ್ತಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು , ಇತ್ಯಾದಿ. -10 ಗೆ -15 ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲೂ ಸಹ 30 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಒಂಬತ್ತು ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಏಳು ತಯಾರಿಸಿದ 3-ಪಾಯಿಂಟರ್ಗಳು ಸೇರಿವೆ, ಹೊಸ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ನಂತರದ ಋತುಮಾನವು . ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಲೊರಿಯು ಈ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದನು, ನಿಯಮಿತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಆತನನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಎದುರಾಳಿಯ ಮೇಲೆ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಫ್ಲಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ.

ನಾಲ್ಕನೇಯಲ್ಲಿ ಸಮತೋಲನದಲ್ಲಿ ಆಟದೊಂದಿಗೆ, ಲೊರಿ ಕಠಿಣವಾದ, ಆಳವಾದ, ಎಸೆತದ ಹೊಡೆತಗಳ ಮೇಲೆ 14 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸುರಿಯುತ್ತಿದ್ದ ಭಾರವನ್ನು ಹೊತ್ತೊಯ್ದರು. ಆದರೆ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾರರು … ಮತ್ತು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಲೌರಿಯವರ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಕಳೆಯುವ ರೀತಿಯ ಕಥೆಯ ಕ್ರೂರ ಹಿಂಜರಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ, ಅವನು ಎತ್ತರವಾಗಿದ್ದಾಗ ಅವನ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಕ್ಷೀಣಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ನಾಲ್ಕನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರಾಪ್ಟರ್ ಒಂದೇ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಗೋಲು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 15-ಗೆ 15 ರಷ್ಟಿದೆ. ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊ ಮತ್ತು ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾದ ಮೇಲೆ ಟೊರೊಂಟೊದ ಗೆಲುವಿನ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಕೊಲೆಗಾರ ಕವಾಯಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಕೂಡಾ ನುಡಿಗಟ್ಟುಗಳಾಗಿರದೆ ಗೋಡೆಯ ಮೇಲೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರು, ಅದು ಆಳವಾಗಿ ಮರೆಯಾಗಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಬ್ರೂಕ್ ಲೋಪೆಜ್ನನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಾಬೀತಾಯಿತು.

ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ಒಂದು ತೀವ್ರವಾದ ಅಂತಿಮ ಮೂರು ಮತ್ತು ಒಂದು ಅರ್ಧ ನಿಮಿಷಗಳ ಮೂಲಕ ಅನುಭವಿಸಿದ್ದರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಎಲ್ಲಾ ಎಂಟು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. ಬಕ್ಸ್ 10-0 ರನ್ ಗೆಲ್ಲುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡುತ್ತಾ, ದಿ ಕೈಲ್ ಲೌರಿ ಗೇಮ್ ಅನ್ನು ದಿ ಬ್ರೂಕ್ ಲೋಪೆಜ್ ಗೇಮ್ ಆಗಿ ತಿರುಗಿಸಿ, ಇತಿಹಾಸದ ಧೂಳುಬಿಂದುವನ್ನು ಲೀಗ್ನ ಹೆಚ್ಚು (ಪ್ರಾಯಶಃ ಅನ್ಯಾಯವಾಗಿ) ತಪ್ಪಾಗಿ ಟೀಕಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಂತರದ ಪ್ರದರ್ಶನಕಾರರು.

ಇದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಡೆಫ್ಲೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಅವರು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಆಟವನ್ನೇ ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ದೂರದಿಂದ ಭೇದಿಸಿಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಲೌರಿಯವರ ನಾಯಕಿಯರು ಬಹುತೇಕವಾಗಿ ಅವರು ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಗೆದ್ದಿರದಿದ್ದ ಆಟದ ಕದಿಯಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಟೊರೊಂಟೊ ತಮ್ಮ ಆಟದೊಳಗೆ ಆಡಿರುವ ಮೊದಲ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ನಂತರ, ಬಕ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಆಟದೊಳಗೆ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಕೇವಲ 42.4 ಪ್ರತಿಶತ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದರೂ ಪ್ರಾರಂಭಿಕ 12 ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ 85-66 ಅನ್ನು ಮೀರಿಸಿದರು. (ಇದು ಪರಿಚಿತವಾಗಿರುವಂತೆ ಕಂಡುಬಂದರೆ, ನೀವು ಬಹುಶಃ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ .)

ಜಿಯಾನ್ನೀಸ್ ಆಂಟೆಟೋಕೌನ್ಂಪೊ ನುಗ್ಗುವಿಕೆಯಿಂದ ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಟೊರೊಂಟಾದ ಬಣ್ಣದೊಂದಿಗೆ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಬುಧವಾರ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಪ್ರದೇಶದೊಳಗೆ ಬಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು 20 ಕ್ಕೆ -20 ಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ರಿಮ್ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 17 ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಕೇವಲ ಒಂಬತ್ತು ಮಾತ್ರ ಮಾಡಿದರೆ, ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಅವರ ಗುಂಡಿನ ರಕ್ಷಣಾವು ಲೇನ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಬಿಟ್ಟಿತು. ಬಕ್ಸ್ ಸುದೀರ್ಘ ಶ್ರೇಣಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 11 ರಿಂದ 44 ಎಸೆದಿದೆ, ಆದರೆ ಆ ನೋಟವು ಒಂದು ಟನ್ ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿತ್ತು; 44 ರ 34 ರ ಮೇಲೆ ಶೂಟರ್ NBA /Stats ನ ಪ್ರಕಾರ ಬೆಂಕಿಯ ಕನಿಷ್ಠ 6 ಅಡಿ ಜಾಗವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಶಾಲ-ತೆರೆದಿದೆ . ಮಿಲ್ವಾಕೀ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗುಣಮಟ್ಟದ ನೋಟವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ, ಪರಿವರ್ತನೆ ಮತ್ತು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಗಾಜಿನ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಟೊರೊಂಟೊ ಬಲವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಆದರೆ ಸಂಪೂರ್ಣ 48 ನಿಮಿಷಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ, 7-ರಿಂದ -16 ಶೂಟಿಂಗ್, 14 ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು, ಆರು ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು, ಮೂರು ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು, ಮತ್ತು 37 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು ಸ್ಟೀಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಆಂಟೆಟೋಕೌನ್ಂಪೊನ ಪ್ಲೇ -24 ಅಂಕಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಶಕ್ತಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಮುರಿದುಬಿತ್ತು.

ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುವ ಎಲ್ಲಾ ಡ್ರೈವುಗಳು ಮತ್ತು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಆಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸಿದರೆ ಬಾಕ್ಸರ್ ಎಸೆಯುವ ಮುಂಚೆ ಹೋರಾಟದಲ್ಲಿ ಎಸೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಪಕ್ಕೆಲುಬುಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ಬಿಡಿ ಒಳಗೆ ಒಳಗೆ ಬಸ್ಟ್ ಎಂದು ನೀನು. ಬಕ್ಸ್ ನಾಕ್ಔಟ್ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಎಸೆಯುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ: ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, 32-17 ನಾಲ್ಕನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕವು ಆಟವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿತು.

ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯವೊಂದರಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಯಬ್ದ 31 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳಂತೆಯೇ ಇದ್ದರೆ, ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಅವರನ್ನು ಬುಧವಾರ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕ್ರಿಸ್ ಮಿಡಲ್ಟನ್ ಅವರ ಉದ್ದ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ತನ್ನ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ತಾಣಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅವರು ಪ್ರಯಾಸಪಟ್ಟರು, ಈ ಇಬ್ಬರು ತಂಡಗಳ ನಡುವಿನ ನಿಯಮಿತ-ಋತುಮಾನದ ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಅವನು ಮಾಡಿದಂತೆಯೇ- ಕಾವಿಯನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ, ಮದ್ಯಮದರ್ಜೆಗೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಲು ಮತ್ತು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ದೀರ್ಘ-ಸಶಸ್ತ್ರ, ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು. ಈ ಋತುಮಾನದ ತನ್ನ ಲೀಗ್-ಎಂಟನೇ 30-ಪಾಯಿಂಟ್ ಆಟಕ್ಕೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರೂ ಕೂಡ, ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಬೀಟ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು; ಸುತ್ತುವರಿದ ಜಿಗಿತಗಾರರು ಮುಂಭಾಗದ ಅಂಚನ್ನು ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದ್ದರು ಅಥವಾ ಆಫ್-ಕೋರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮುಂದೂಡಿದರು, ಅವನ ಕೈಗಳು ಅವನ ಮೊಣಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಇದ್ದವು, ಅವನ ಚಲನೆಗಳು ನಿಷ್ಕಪಟವಾಗಿ ಮತ್ತು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದವು. ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ 59 ಪ್ರತಿಶತದ ನಂತರ ಮತ್ತು ರಾಪ್ಟರ್ನ ಮೊದಲ ಒಂಬತ್ತು ಪ್ಲೇಆಫ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 3 ಪಾಯಿಂಟ್ ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ 50 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಶೂಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಕವಾಹಿ ಈಗ ಕೇವಲ 42 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಕ್ಷೇತ್ರ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಮೂರು ಬಾರಿ ಮೂರು ಬಾರಿ ಮಾತ್ರ. ಹಿಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನ ಎಲ್ಲಾ ಭಾರೀ ತರಬೇತಿ ನಾಯಕರು ಸುಂಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿರಬಹುದು; ಅದು ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಕೆಟ್ಟ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದೆ, ಅದು ಅವರಿಗೆ ಈ ಸರಣಿಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಬಹುತೇಕ ಅಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಲೌರಿಯ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಮುಕ್ತ ಎಸೆತ ರೇಖೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರ ಹೊರತಾಗಿ, ಆಟವು ಧರಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದ ಎಲ್ಲದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಿದರು. ಪ್ಯಾಸ್ಕಲ್ ಸಿಯಕಾಮ್ ಅವರು ರೋಮಾಂಚನಕಾರಿ ಆಟವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಅವರು ಜೋಯಲ್ ಎಮ್ಬಾಯ್ಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ; ಅವರು ನಿಯಮಿತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 42 ಪ್ರತಿಶತದ ಕ್ಲಿಪ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ಲಾಷ್ ಮಾಡಿದ 3 ನೇ ಮೈದಾನದ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಅಂತಿಮ ಮೂರು ತ್ರೈಮಾಸಿಕಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲದಿಂದ 13 ರವರೆಗೆ ಆಟವನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಿದರು. ಮಾರ್ಕ್ ಗ್ಯಾಸಾಲ್ ತನ್ನ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಆಟ ಪದಕ್ಕೆ ನಿಜವಾದ ಆರಂಭವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಮೂರು ಆರಂಭಿಕ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಪಿಕ್-ಮತ್ತು-ಪಾಪ್ 3 ಅನ್ನು ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಮಾಡಿದರು; ಅವರು ಮೊದಲ ಐದು ತ್ರೈಮಾಸಿಕಗಳ ನಂತರ ಏಳು ಎಂಟು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು. ಕೇವಲ ಲೋರಿ, ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಸಯಕಾಮ್ ಮಾತ್ರ ಅರ್ಧಾವಧಿಯ ನಂತರ ಗಳಿಸಿದರು. ಆಟದ ಅಂತ್ಯದ ಮೂಲಕ, ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಮಾಡಲಾರರು.

ಅದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬಹುಶಃ ಆಯಾಸಕ್ಕೆ ನೀಡಬೇಕಿದೆ. ಬೋಸ್ಟನ್ನನ್ನು ನಿರ್ಮೂಲನೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ತಂಡದ ವಿಶ್ರಾಂತಿಯಿಂದ ತಾಜಾವಾಗಿ, ಬಕ್ಸ್ ತರಬೇತುದಾರ ಮೈಕ್ ಬುಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ ಒಂಬತ್ತು ಆಳವಾಗಿ ಹೋದನು, ಯಾವುದೇ ಆಟಗಾರನು 37 ನಿಮಿಷಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಲಾಗಿಂಗ್ ಮಾಡದೆ, ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಕಿಕ್ಗಾಗಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಜಾವಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು. ಏಳು-ಪಂದ್ಯದ ಯುದ್ಧದ ನಂತರದ ಎರಡು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಗೆ ಹೋದ ಟೊರೊಂಟೊದ ನಿಕ್ ನರ್ಸ್ ಮೂರು ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರ (ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್, ಸಿಯಕಾಮ್, ಲೋರಿ) ಕನಿಷ್ಠ 40 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಮಾತ್ರ ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದರು. ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ವಿಸ್ತರಣೆಗಾಗಿ ಫ್ರೆಡ್ ವ್ಯಾನ್ವೆಲೆಟ್ ಅಥವಾ ನಾರ್ಮನ್ ಪೊವೆಲ್ರ ಮೇಲೆ ನರ್ಸ್ ನನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡಬಾರದೆಂದು ನೀವು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆದರೆ ಸೆರ್ಗೆ ಇಬಕಾ ಬಹುಶಃ 17 ನಿಮಿಷಗಳಿಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಆಡಬಹುದಿತ್ತು, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಗಾಸಾಲ್ ಹೋರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. (ಈ ಹೋಲಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಟೊರೊಂಟೊ 6-ಅಡಿ 8, 232-ಪೌಂಡ್ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಬಲಶಾಲಿಯಾದ OG ಅನುನುಬಿನನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಮೂಲೆ 3 ಅನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಪರಿವರ್ತನೆಯಲ್ಲಿ ಓಡಬಹುದು. ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿಯ ನಂತರ ಎರಡನೆಯ ವರ್ಷದ ಪ್ರೊ ಇಡೀ ಋತುಮಾನವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಅಟೆಂಡೆಕ್ಟೊಮಿ ಮತ್ತು ಈ ಸುತ್ತುವರೆಗೂ ಮುಂಚೆಯೇ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ .)

ಟೊರೊಂಟೊಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬುದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಅವಶ್ಯಕ ಬಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಉರುಳಿಸುವಿಕೆಯ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇದೆ. ಲೌರಿ ತನ್ನ ಭಾಗವನ್ನು ಬುಧವಾರ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅದು ಸಾಕಾಗಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಮಿಲ್ವಾಕೀ ನಿಜವಾದ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ ಇದ್ದಿರಬಹುದು. ಈಗ, ಟೊರೊಂಟೊ ಗೇಮ್ 2 ಗೆ ತನ್ನ ಗಮನವನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಟೊರೊಂಟೊ ಸಮವಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲರಿಗಿಂತಲೂ ಲೌರಿಯಿಂದ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರು ಅದನ್ನು ಪಡೆದರೆ, ಇದು ಇನ್ನೂ ಸರಣಿಯಾಗಿರಬಹುದು. ಅವರು ಮಾಡದಿದ್ದರೆ … ಚೆನ್ನಾಗಿ, ಅವರು ಕೇವಲ ಕೈಲ್ ಲೋರಿ ಗೇಮ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ನರಕದ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕು.