ರೌಂಡ್ಟೇಬಲ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: ಹೇಗೆ ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಅದರ ಮರುಪಂದ್ಯವನ್ನು ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕು? – ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್

ರೌಂಡ್ಟೇಬಲ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: ಹೇಗೆ ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಅದರ ಮರುಪಂದ್ಯವನ್ನು ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕು? – ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್

ದಿನ, ನಾವು ಸ್ಟಾನ್ಲಿ ಕಪ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದ ಕ್ರೀಡಾಪಟುವಿನ ಅದ್ಭುತ ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಅತಿದೊಡ್ಡ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪಾಟ್ಲೈಟ್ ಅನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ನಾವು ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸುತ್ತೇವೆ. ಇಂದು ಆ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಲ್ಲ.

ಬದಲಿಗೆ, ಇದು ಮತ್ತೊಂದು ಹಾರಿಬಂದ ಕರೆ. ಮತ್ತೊಂದು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಅಂತ್ಯ. NHL ಗಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಕೆಟ್ಟ ನೋಟ.

ಟಿಮೊ ಮೇಯರ್ನಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟ ಕೈಯಿಂದ ನೆರವಾದ ಫೈನಲ್ ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ನ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಗೇಮ್ 3 ರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿ ಷಾರ್ಕ್ಸ್ ಬ್ಲೂಸ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು. ಎರಿಕ್ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್ ಆಟದ-ವಿಜೇತರನ್ನು ಹೊಡೆದನು, ಆದರೆ ಯಾರೂ ಅವನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲ, ಆಟದ-ವಿಜೇತರಿಗೆ ಕಾರಣವಾದ ತಪ್ಪಿಹೋದ ಕರೆಗೆ ಗಮನ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಲೀಗ್ಗೆ ನಿಜವಾದ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಚರ್ಚೆ ಇಲ್ಲ.

ಈ ಚರ್ಚೆಯು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಸುತ್ತುವರಿದಿದೆ. ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ರಿಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ದ್ರಾವಣದ ಮೇಲೆ ತೂಕವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ನಿಂದ ಹಾಕಿ ಬರಹಗಾರರ ಸಮಿತಿಗೆ ನಾವು ಕೇಳಿದೆವು ಮತ್ತು ಉತ್ತರಗಳು ಯಾವುದೇ ಸುಲಭವಾದ ಫಿಕ್ಸ್ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ:

ಸ್ಕಾಟ್ ಬರ್ನ್ಸ್ಡ್: ರಿಮೆಂಬರ್ …