ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ವಿನೋದದಿಂದ, ಆದರೆ ಅವನಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ವಿನೋದದಿಂದ, ಆದರೆ ಅವನಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
10:51 AM ET

  • ಬ್ರಿಯಾನ್ ವಿಂಡ್ಹಾರ್ಸ್ಟ್ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸೀನಿಯರ್ ರೈಟರ್

    ಮುಚ್ಚಿ

    • 2010 ರಿಂದ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್.ಕಾಮ್ ಎನ್ಬಿಎ ಬರಹಗಾರ
    • ಏಳು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಕ್ಲೆವೆಲ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ಯಾವ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆವರಿಸಿದೆ
    • ಎರಡು ಪುಸ್ತಕಗಳ ಲೇಖಕ

ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಎನ್ಬಿಎ ಮೇಲೆ ಸುತ್ತುವ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಭೀತಿಯಾಗಿ, ಲೀಗ್ ವ್ಯವಹಾರದ ಹಲವು ಭಾಗಗಳು ಎರಡು ಅರ್ಥಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

ಲಾಟರಿ ವಹಿವಾಟಿನ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ, ಕರಡು ಉಚಿತ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳು ಕೇವಲ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲ ಆದರೆ ಭವಿಷ್ಯದ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿದೆ.

ಈ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುತ್ತವೆ. ಮೂರು-ಪೀಟ್ಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಸವಾಲನ್ನು ಅವರು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ, ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ರ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿ ಇರುವಾಗ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ಗೆ ಗಾಯವನ್ನು ಜಯಿಸಲು ತಮ್ಮನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಬೇಕು.

ಕಳೆದ ಒಂಭತ್ತನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿತ್ತು. ಗಾನ್ ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ನಂತರದ ಸೆಟ್ ಆಗಿದ್ದು, ದೊಡ್ಡ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅಂತಹ ಪ್ರಾಬಲ್ಯದ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಸ್ಕೋರರ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀಫನ್ ಕರ್ರಿ ಅವರು ಹಿಂದೆ ನಿಮಿಷಗಳು, ಹೊಡೆತಗಳು ಅಥವಾ ಎರಡೂ ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆದಿದ್ದ ಹೆಚ್ಚು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಆಧಾರಿತ ಹರಿವಿನ ಅಪರಾಧವನ್ನು ಇದು ಉಂಟುಮಾಡಿದೆ. ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ನ ಗೇಮ್ 1 ರಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಟ್ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಟ್ರಯಲ್ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ನ 22 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳ ವಿಜಯದಲ್ಲಿ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಇಡೀ ಆಟಕ್ಕೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ಬೇರ್ಪಡಿಸುವ ನಾಟಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಕೋಚ್ ಸ್ಟೀವ್ ಕೆರ್ ಅವರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ.

ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ತಂಡವನ್ನು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತುಂಬಿದ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಇದು ತಂದಿದೆ. ತಂಡದ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಋತುವಿನ ನಂತರ ಸ್ಲಾಗ್, ಇದು ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹಗುರಗೊಳಿಸಿದೆ.

ಆದರೆ ಕೆರ್ ನಿಂದ ತಂಡದ ಅನುಭವಿ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಡೌನ್ ಮಾಡಿ, ಎಲ್ಲರೂ ಡರಂಟ್ ಅವರ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಕಂದುಬಣ್ಣದ ನಾಟಕಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಇಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಅವರು 29-1 ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂದೆ 28-1 ಎಂದು ದವಡೆ-ಬಿಡುವುದು ಸ್ಟ್ಯಾಟ್ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಅವರಿಲ್ಲದೆ ಅವರು ಹುಲುಸಾಗಿ ಬೆಳೆಯುವ ಯಾವುದೇ ಗ್ರಹಿಕೆಗಳನ್ನು ಅವರು ತಿರಸ್ಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.

“ಅವರು ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಹೊರಬರಲು ಸಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ” ಎಂದು ಥಾಂಪ್ಸನ್ ಹೇಳಿದರು. “ಆದರೆ ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವರ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಮರಳಿ ಬರುವವರೆಗೂ ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ನಾವು ಅವನನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ.”

“ಚೆಂಡಿನ ಎರಡೂ ಬದಿಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಆತ ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ,” ಎಂದು ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಗ್ರೀನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಒಂದೆರಡು ನೋಟುಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡಬಹುದಾಗಿದೆ.”

“ಅವರು ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ನಲ್ಲಿ ಎನ್ಬಿಎಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ,” ಕೆರ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ಅಸಾಧಾರಣ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ದೊಡ್ಡ ನಷ್ಟ.”

ಇದು ಅನುಭವದಿಂದ ಬಂದಿದೆ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸವಾಲನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅವರು ಮತ್ತೊಂದು ಒರಟಾದ ಪ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಮತ್ತು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅವರನ್ನು ಹೊರಗೆ ಬರಲು ಅಗತ್ಯವಾಗಬಹುದು. LA ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಹೋದಾಗ ಮತ್ತು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿದರು.

ಆದರೆ ಅವರು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ವಿವೇಕವಿಲ್ಲವೆಂದು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯವಲ್ಲ. ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು ಅವರ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ದೂರದಲ್ಲಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಸ್ವತಃ ಬಗ್ಗೆ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ಗಳ ಮುಂದೆ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಏನನ್ನೂ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

“ಅವರು ವಿಶ್ವದಲ್ಲೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಕ್ಯುನ್ ಕುಕ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಗಾಯದಿಂದ ತೆರೆದಿರುವ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಡಿದ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅವರ ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತ. “ನೀವು ಎಂದಾದರೂ ಹೊಂದಬಹುದಾದ ಶ್ರೇಷ್ಠ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದೇವೆ.

ತಂಡದ ಮುಂಭಾಗದ ಕಚೇರಿ ಮತ್ತು ಮಾಲೀಕತ್ವವು ಮರು-ಸಹಿ ಮಾಡುವ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅತ್ಯಧಿಕ ಆದ್ಯತೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಿತು. ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅವರ ಗರಿಷ್ಟ ಒಪ್ಪಂದದ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ರವಾನಿಸಲು ಮತ್ತು ಒಂದು ವರ್ಷ ಒಪ್ಪಂದದ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಋತುವಿನ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಒತ್ತಡದ ಅಳತೆ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ- ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಿಕ್ಸ್ ಒಂದು ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮಾಧ್ಯಮದ ವಿರಾಮವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ಗೆ ಸಹ ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟುವ ಸ್ಪಷ್ಟ ಉದ್ದೇಶದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆದ ಸಂಬಳ-ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗ.

ಆದರೆ ವ್ಯವಹಾರವು ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ. ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಆತ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗಿದ್ದಾಗ ಆಂಡ್ರೆ ಇಗುವಾಡಲಾ ಅವರು ಕೆಲವು ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಹಾದುಹೋದರು. ಗ್ರೀನ್ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಒಪ್ಪಂದದ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಸುಳಿವನ್ನು ಅಥವಾ ಎರಡು ಕೈಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಆಟದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಇದು ಆಟದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗಗಳಾಗುವುದು. ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳಲ್ಲೂ ತಜ್ಞರು, ಮತ್ತು ಅವರು ಅದನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ.

“ನಾವು ನಮ್ಮ ಗೈನನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ, ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ,” ಕರ್ರಿ ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ಸಿದ್ಧವಾದಾಗ ನಾವು ಅವರಿಗೆ ಸಿದ್ಧರಾಗಿರುತ್ತೇವೆ.”