ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಲಸಿಕೆ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಹೊಸ ಶೋಧ ಪ್ರಾಂಪ್ಟನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್ ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ – ANI ನ್ಯೂಸ್

ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಲಸಿಕೆ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಹೊಸ ಶೋಧ ಪ್ರಾಂಪ್ಟನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್ ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ – ANI ನ್ಯೂಸ್

ANI | ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮೇ 15, 2019 22:59 IST

ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾ [ಯುಎಸ್ಎ], ಮೇ 15 (ಎಎನ್ಐ): ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮಾಹಿತಿಯ ಮಿಶ್ರ ಚೀಲವಾಗಿದೆ. ಲಸಿಕೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸರಿಯಾದ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು, ಟ್ವಿಟರ್ ಅದರ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಾಗಿ ಹೊಸ ಶೋಧ ಸಾಧನವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಿದೆ.
ಟ್ವಿಟರ್ ಅದರ ಅಧಿಕೃತ ಬ್ಲಾಗ್ನಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ, ಹೊಸ ಸಾಧನವು ನಿಮಗೆ ನಂಬಲರ್ಹವಾದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಕ್ಕೆ ನಿರ್ದೇಶಿಸುವ ಲಸಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಕೀವರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.
ಹೊಸ ಶೋಧ ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್ ಯುಎಸ್, ಕೆನಡಾ, ಬ್ರೆಜಿಲ್, ಕೊರಿಯಾ, ಜಪಾನ್, ಇಂಡೋನೇಷಿಯಾ, ಸಿಂಗಾಪುರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್-ಮಾತನಾಡುವ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಅಮೆರಿಕಾದ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಐಒಎಸ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಟಿವಿಟರ್.ಕಾಂನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. (ANI)