ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಆನ್: ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ರಿವ್ಯೂ – ಟೆಕ್ರಾಡರ್

ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಆನ್: ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ರಿವ್ಯೂ – ಟೆಕ್ರಾಡರ್

ಆರಂಭಿಕ ತೀರ್ಪು

ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪರಿಚಿತ ಮತ್ತು ಅನನ್ಯ ಎರಡೂ ಭಾವಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ತನ್ನ ವಿಶಿಷ್ಟ ತಿರುಗುವ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ 5000mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಉಳಿದ ಭಾಗದಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಫಾರ್

  • ವಿಶಿಷ್ಟ ಕ್ಯಾಮರಾ
  • ಬೃಹತ್ ಬ್ಯಾಟರಿ

ವಿರುದ್ಧ

  • ಕ್ಯಾಮರಾ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
  • ಪ್ರಕಾಶವು ಕೋನಗಳಲ್ಲಿ ಇಳಿಯುತ್ತದೆ

ಆಸಸ್ ಹಲವು ಉತ್ತಮ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಅದರ ಫೋನ್ಗಳ ಏಕೈಕ ವಿತರಣೆಯ ಮೂಲಕ ನಿರ್ಣಯಿಸುವುದು , ನೀವು ಅದನ್ನು ಅಪ್ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸಬಹುದು. ಝೆನ್ಫೋನ್ಗಳು ಇದನ್ನು ಇನ್ನೂ ದೊಡ್ಡ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ರ ಕೆಲಸವು ಅದು ತಿರುಗಿಕೊಳ್ಳುವುದು. ಇದು ಕೆಲವು ಉನ್ನತ-ಮಟ್ಟದ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಜೆಟ್-ಟ್ಯಾಕ್ಟಿಕ್ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಹುವಾವೇ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಮತ್ತು ಆಪಲ್ನಿಂದ ಪ್ರಿಸಿಸ್ಟ್ ಫೋನ್ಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತದೆ.

ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ನಲ್ಲಿ ಅದರ ಪೂರ್ವಜರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನಹರಿಸಬೇಕೆಂದು ನೋಡೋಣ. ಫೋನ್ 64GB ಸಂಗ್ರಹ ಮತ್ತು 6GB RAM ನೊಂದಿಗೆ ಆವೃತ್ತಿಗೆ £ 499 ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

ನೀವು 128GB ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ £ 50 ಅನ್ನು ಪಾವತಿಸಲಿ ಅಥವಾ 8GB RAM ಮತ್ತು 256GB ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಉನ್ನತ-ಅಂತ್ಯದ ಒಂದು ಗಾಗಿ £ 599 ಅನ್ನು ಪಾವತಿಸುವಿರಿ.

ವಿನ್ಯಾಸ

ಚಿತ್ರ 1 ರಲ್ಲಿ 5

ಚಿತ್ರ 2 ರಲ್ಲಿ 5

5 ರಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರ 3

< div> ಚಿತ್ರ 4 ರಲ್ಲಿ 5

ಚಿತ್ರದ 5 5

ಎರಡು ಆಸಸ್ ಇವೆ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು, ಮತ್ತು ಅವರು ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರಂತೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇವು ಕ್ಯಾಮರಾ ಮತ್ತು ಮುಂಭಾಗದ ತುಂಬುವ ಪರದೆಯ.

ಫೋನ್ ಮೋಟರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ವಸ್ತುಗಳ ಎರಡು ಅದರ ಹಿಂದೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಿ. ತಮ್ಮ ಸ್ವಸಹಾಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಮಯ ಬಂದಾಗ ಅವರ ವಸತಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸುತ್ತಲು ತಿರುಗುತ್ತದೆ.

ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಈ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಹಾಗೆ ಮಾಡುವಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ “ಅಧಿಕ” ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. OnePlus 7 Pro ನ ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ರ ಚಲಿಸುವ ಕ್ಯಾಮರಾ ಕಡಿಮೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿದೆ. Oppo ರೆನೋ ನ ಸಣ್ಣ ಚೀಸ್ ಬೆಣೆ ಮುಂದೆ ಕ್ಯಾಮರಾ.

ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಸುತ್ತಲೂ ಪಾಪ್ ಮಾಡಲು ಎರಡನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿದೆ. ಇದು ಅತೀ ಶೀಘ್ರವಾಗಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ರೊಂದಿಗೆ ಈ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡುವುದು ಸ್ಪಷ್ಟ ಕಲ್ಪನೆ. ಆದರೆ ಅದು ಇಲ್ಲ. ನೀವು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಲ್ಲಿ ಮುಖದ ಅನ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಬಹುದು. ಇದು OnePlus ರೀತಿಯ ಸಮೀಪ-ತ್ವರಿತ ಅಲ್ಲ 7 ಪ್ರೊ.

ಚಿತ್ರ 1 ರಲ್ಲಿ 3

ಚಿತ್ರ 2 ರಲ್ಲಿ 3

div> ಚಿತ್ರ 3 ರಲ್ಲಿ 3

100,000 ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳಿಗಾಗಿ ಯಾಂತ್ರಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆಸುಸ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಅದು “ದ್ರವ ಲೋಹದ” ನಿಂದ ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಇದು ಗ್ಲಾಸ್ಗಳ ಹಿಂಜ್ನಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೋಲುತ್ತದೆ. ಇದು ಒರಟಾದ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಸಂಗತಿಗಳಂತೆ ದ್ರವ ಲೋಹದ ಶಬ್ದಗಳು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಅಸಂಬದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಇದಕ್ಕೆ ವಸ್ತುಗಳಿವೆ. ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಫೋನ್ ಕ್ಯಾಸಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ಸಾಮಾನ್ಯ ಅಲ್ಯುಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹಗಳಿಗೆ ಈ ಮಿಶ್ರಲೋಹಗಳು ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

ಆದರೆ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಹಿಂಗಿಯ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನಾವು ಕೋಪಗೊಂಡ ಐದು ವರ್ಷದ ವಯಸ್ಸಿನ ವಿರುದ್ಧ ತಪ್ಪು ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುತ್ತೇವೆಯೇ? ನಿಜವಲ್ಲ, ಇಲ್ಲ.

ಆಲೋಚನೆಗಳು ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ, ಈ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವು ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಪರದೆಯನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಬಾರ್ಡರ್ಗಳು ಸ್ಲಿಮ್ ಆಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನಿಂದ ನೀವು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ತಿನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಪಂಚ್ ರಂಧ್ರಗಳಿಲ್ಲ. ನೀವು 2019 ರಲ್ಲಿ ಈ ರಂಧ್ರ ಮುಕ್ತ ಪರದೆಯ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಕಾಣುವಿರಿ.

ಆರಂಭಿಕ ಹಕ್ಕಿ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಗಳನ್ನು ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಸರಳವಾದ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಫೋನ್ ತೋರುತ್ತದೆ. ಇದರ ಹಿಂದೆ ಗೋರಿಲ್ಲಾ ಗ್ಲಾಸ್ 6 ಆಗಿದೆ, ಬದಿಗಳು ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂಗಳಾಗಿವೆ. ಮತ್ತು ಮುಂಭಾಗದ ಗಾಜಿನು ಕೇವಲ ತೀವ್ರವಾದ ಅಂಚುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ 2.5 ಡಿ ಶೈಲಿಯ ಬೆಂಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 ಅಥವಾ ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ .

ಇನ್ನೂ, ಇದು ಯೋಗ್ಯ ನೋಡು, ಮತ್ತು ಬೆಳ್ಳಿ ಅಥವಾ ಕಪ್ಪು ಎರಡೂ ಬರುತ್ತದೆ ಅದು ಬೆಳಕನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಾಗ ಹೊಳೆಯುವ ಒಂದು ಮುಕ್ತಾಯದ ಜೊತೆ.

ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಸಹ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಭಾರೀ ಅಥವಾ ತೆಳುವಾದದ್ದಲ್ಲ, ಅದು ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಟರಿ ಮತ್ತು ಅಸಾಮಾನ್ಯ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಒಳಭಾಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಈಗ ಜಾಕ್ಪಾಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುವುದು ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ಕೆಲವು ಫೋನ್ಗಳು ಒಂದನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ.

ಪ್ರದರ್ಶನ

ಚಿತ್ರ 1 ರ 2

ಚಿತ್ರ 2 ರ 2

ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ನಲ್ಲಿ 6.4 ಇಂಚಿನ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಇದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಗುರುತಿಸಬಹುದಾದ ಹೆಸರುಗಳಿಂದ ಅಗ್ರ-ಅಂತ್ಯದ ಫೋನ್ಗಳ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಫೋನ್ ದೊಡ್ಡದಾದ ಏಕಶಿಲೆ ತೋರುತ್ತದೆ.

ಇದು 2340 x 1080 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಐಪಿಎಸ್ ಪರದೆಯದ್ದಾಗಿದೆ, ಇದು ಕೆಲವು ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಉನ್ನತ-ಅಂತ್ಯದ ಫೋನ್ಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸಾಂದ್ರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ, ಮತ್ತು ಬಹಳ ಮಸುಕಾದ ಲಿಟ್ ರೂಮ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಿಂಬದಿ ಬೆಳಕನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಅಥವಾ ಒನ್ಪ್ಲಸ್ 7 ಪ್ರೊನಂತಹ ಓಲೆಡಿ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಇದನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರಿಗೆ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಹಿಂಬದಿ ಇಲ್ಲ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯೆಂದರೆ. ಗೌರವಾನ್ವಿತ 600 ನಿಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಳಪು ಉರುಳಿಸುವಂತೆ ಬಣ್ಣವು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆಸುಸ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ನೀವು ಪ್ರಮಾಣಿತ ಸೂಪರ್-ಎದ್ದುಕಾಣುವ ನೋಟವನ್ನು ಬಯಸದಿದ್ದರೆ, ಆಸುಸ್ ಸ್ಪ್ಲೆಂಡಿಡ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ನೀವು ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಮಟ್ಟವನ್ನು ತಣ್ಣಗಾಗಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

ಒಂದು ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಟೆಸ್ಟ್ ಡ್ರೈವ್ ನಂತರ ಉತ್ತಮವಾದ ಒಂದು ಸ್ಪಷ್ಟ ಪ್ರದೇಶವಿದೆ. ಕೋನದಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಪ್ರಕಾಶಮಾನ ಇಳಿಯುತ್ತದೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಎಲ್ಸಿಡಿ ಪರದೆಗಳು ಈ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ತೋರಿಸುತ್ತವೆ.

ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೆಕ್ಸ್

ಚಿತ್ರ 1 ರ 1

< img alt = "" ಡೇಟಾ-ಸಾಮಾನ್ಯ = "https://vanilla.futurecdn.net/techradar/media/img/missing-image.svg" ಡೇಟಾ-ಮೂಲ-ಮೋಸ್ = "https: //cdn.mos.cms.futurecdn .net / FPyjmssFotHmxirrWcpmVW.jpg "ಡೇಟಾ-ಪಿನ್-ಮೀಡಿಯಾ =" https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/FPyjmssFotHmxirrWcpmVW.jpg "ಡೇಟಾ- ಡೇಟಾ- src =" https: //cdn.mos.cms.futurecdn .net / FPyjmssFotHmxirrWcpmVW-320-80.jpg "ಡೇಟಾ- ಆನ್ರರ್ =" ಈ.ಪಾರ್ಟ್ನೋಡ್.ರೆಪ್ಲೇಸ್ಚೈಲ್ಡ್ (ವಿಂಡೋ.ಮಿಸಿಂಗ್ಇಮೇಜ್ (), ಈ) "src =" https://vanilla.futurecdn.net/techradar/media/img/ ಹೆಚ್ಚು ಹಿಂದಿನ ಆಸುಸ್ ಫೋನ್ಗಳು ಅತಿಯಾದ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ನಿಂದ ಭಾರವಾಗಿದ್ದವು. "gtc: suffix =" "& gt;

ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಯುಐ ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಅದರ ದೂರವಾಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾತ್ರೆಗಳಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಹಿಂದೆ ಇದನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಿವಿರುಗಳಿಗೆ ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದು ಎಂದೂ ಯಾರೂ ಕೇಳಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಿಸ್ಟಮ್-ನಿಧಾನ ದೃಶ್ಯ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಒಟ್ಟಾರೆ ಅನುಭವವನ್ನು ಕೆಳಮಟ್ಟಕ್ಕಿಳಿಸಿತು.

ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಝೆನ್ಯುಐ 6 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ಗಾಗಿ ನೀವು ಅದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ತಪ್ಪಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಅದರ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ಗಳಿಂದ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿಲ್ಲ.

ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಸುಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ಉಳಿಯುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಮೇಲ್ಮೈ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿವೆ. ಆದರೆ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ತನ್ನ ಅಳಿಸಲಾಗದ ಸ್ಟಾಂಪ್ ಅನ್ನು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಹತಾಶವಾಗಿಲ್ಲ.

ಹೊರಾಂಗಣ ಮೋಡ್ ನೀವು ಪಡೆಯುವ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಇದು ಸುತ್ತುವರಿದ ಶಬ್ದವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ಜಾಗರೂಕ ಸಂಪುಟಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರೆಟಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್, ಸರಿ?

ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಯಂತ್ರಾಂಶವು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಿಖರತೆ ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಇದು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಸಿಪಿಯು ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಆಲ್-ರೌಂಡ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್. ಇದು ಉತ್ತಮ ಚಿಪ್ಸೆಟ್, ಮತ್ತು ನೀವು ಹೋಗುತ್ತಿರುವ ಸ್ಪೆಕ್ನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೀವು 6GB ಅಥವಾ 8GB RAM ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಶೇಖರಣೆಯು 64GB ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಗೌರವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಮನೋಹರವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ 128GB ಮತ್ತು 256GB ಗೆ ನವೀಕರಣಗಳು ಬಹಳ ಸಮಂಜಸವಾಗಿದೆ.

ಕ್ಯಾಮರಾ

ಚಿತ್ರ 1 ರ 3

ಚಿತ್ರ 2 ರ 3

ಚಿತ್ರ 3 ರಲ್ಲಿ 3

ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಕ್ಯಾಮರಾ ಲೇಔಟ್ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ತಿಳಿದಿದೆ. ಇದು ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಫ್ಲಿಪ್ ಔಟ್ ವಸತಿ ಒಳಗೆ ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ ಯಾವುದೇ ಉತ್ತಮ?

ಅಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಸೋನಿ IMX586 48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ಫೋನ್ಗಳ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ಇದು 12 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿರುವ ಕಾರಣ, ಇದು ನಿಜ 48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ, ಮನಸ್ಸು ಎಂದು ಯೋಚಿಸುವುದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ.

ಸಂವೇದಕದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು ಅಂತಿಮ ಫೋಟೊದಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ನೀಡುವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಬಿನ್ನಿಂಗ್ ಎಂಬ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮೂಲಕ ಈ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಡೌನ್ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ.

ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ವೇಗವಾದ ಮತ್ತು ಸ್ಪಂದಿಸುವಂತಿದೆ, ಆದರೆ ಕೆಲವು ವರ್ಗಗಳು ಅದರ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕ್ಯಾಮರಾ ಆಗಿಲ್ಲ. ರಾತ್ರಿಯ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ಹಲವಾರು ಸೆಕೆಂಡುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಸೂಪರ್ ನೈಟ್ ಮೋಡ್ ಇದೆ, ಆದರೆ ಅವು ಉತ್ತಮವಾದವುಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಶಬ್ಧವಾದುದನ್ನು ಕಾಣುತ್ತವೆ. ಮತ್ತು ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ರ ಆಟೋಫೋಕಸ್, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ವೇಗದಲ್ಲಿ, ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ನಿಧಾನವಾಗಿದೆ.

ನಾವು ಇದನ್ನು ನಮ್ಮ ಪೂರ್ಣ ಪರಿಶೀಲನೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡೋಣ.

ಮೋಟಾರು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆಡೆ ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಇಮೇಜ್ ಸ್ಥಿರೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ 4K ಪೂರ್ಣ ಸ್ಥಿರವಾದ “ಸೆಲ್ಫಿ” ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಶೂಟ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅದರ f / 1.79 ಲೆನ್ಸ್ನ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಪರಿಣಾಮದ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಆಳ.

ನೀವು ಕ್ಯಾಮರಾ ಮೋಟಾರಿನ ಮೇಲೆ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯಬಹುದು. ವಿಲಕ್ಷಣ ಕೋನದಲ್ಲಿ ಶೂಟ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿರುವಾಗ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿರಿ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮರಾ ಸ್ವಲ್ಪ ರೋಬೋಟ್ನಂತೆ ಸುತ್ತಿಕೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಪರದೆಯನ್ನು ನೋಡುವಂತೆ ಮಾಡದೆಯೇ ಕಡಿಮೆ-ವಿಷಯದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲು ನಾವು ಅದನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸಬಹುದು ಎಂದು ಆಸುಸ್ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಅದು ಪ್ಯಾನ್ ಔಟ್ ಆಗುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ: ಮೊದಲ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಸವಾಗಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನೀವು ಪನೋರಮಾಗಳನ್ನು (ಆ ನೆನಪಿಡಿ?) ಚಲಿಸದೆಯೇ ಮತ್ತು ನೀವು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದಂತೆ ಹಾರಾಡುತ್ತ ಪ್ಯಾನ್ ರಚಿಸಲು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು.

ಕೆಲವು ಮೋಟರ್ ವೈರ್ ನಿಶ್ಯಬ್ದ ತುಣುಕಿನಲ್ಲಿ ಕೇಳಬಹುದು.

ನೀವು ಆಡಲು 13 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ವಿಶಾಲ ಕೋನ ಮಸೂರವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. ತ್ವರಿತ ಪರೀಕ್ಷೆಯಿಂದ, ಇದು ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನ ವಿಶಾಲ ಆಂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮರಾದಂತೆ ಅಷ್ಟೇನೂ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಬೆಲೆಗೆ ಅಚ್ಚರಿಯಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಮುಷ್ಕರವಾಗಿ ತಿರುಗಿಸದೆಯೇ ಮಂಕು ಒಳಾಂಗಣದ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಬ್ಯಾಟರಿ ಜೀವನ

ನೀವು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಶೈಲಿಯಿಂದ ಮನವರಿಕೆಯಾದರೆ ಇಲ್ಲವೇ, ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಬ್ಯಾಟರಿಯು ನಿರ್ವಿವಾದವಾಗಿ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ.

ಫೋನ್ 5000mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊಗಿಂತ 20% ರಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ನಾವು ಇನ್ನೂ ಅದರ ದೀರ್ಘಾಯುಷ್ಯವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಮಯ ಹೊಂದಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಆಸುಸ್ ಎರಡು ಪೂರ್ಣ ದಿನಗಳ ಬಳಕೆಯವರೆಗೆ, 33.3 ಗಂಟೆಗಳ ಕರೆ ಸಮಯ ಅಥವಾ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ಬೈನಲ್ಲಿ 26 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ.

ಇದು ಬ್ಯಾಟರಿ ಲೈಫ್ ಟ್ರೋಪೆರ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಮತ್ತು ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳುವೆವು. ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿರಬೇಕು, ಆದರೆ ಇದು ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಮೌಲ್ಯ-ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಮಧ್ಯ-ಶ್ರೇಣಿಯ ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಬಹಳ ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಲೋಪವಾಗಿದೆ.

ಆರಂಭಿಕ ತೀರ್ಪು

ಇನ್ ಒಂದು ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಪರಿಚಿತವಾಗಿದೆ. ಆನರ್ ಫೋನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಒನ್ಪ್ಲಸ್ ಬ್ರಿಗೇಡ್ನಂತೆಯೇ ಮಹತ್ತರವಾದ ಮೌಲ್ಯ ಮತ್ತು ಭರವಸೆಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪೆಷಿಯರ್ ಪರ್ಯಾಯಗಳಿಂದ ಜನರನ್ನು ಆಚೆಗೆ ಕರೆತರುವ ಫೋನ್ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಅಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಇದು ಬೃಹತ್ ಬ್ಯಾಟರಿ ಹೊಂದಿದೆ, ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು Oppo ರೆನೋ ಮತ್ತು OnePlus ಮುಂದೆ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ತೋರುತ್ತದೆ ಒಂದು ಮೋಟಾರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ 7 ಪ್ರೊ. ತುಂಬಾ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷಿ? ಮತ್ತಷ್ಟು ಪರೀಕ್ಷೆಯ ನಂತರ ನಾವು ಅದನ್ನು ನಿರ್ಣಯ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟೆಕ್ರಾಡರ್