ಜಾತಕ ಇಂದು, ಮೇ 18, 2019: ಕ್ಯಾನ್ಸರ್, ಲಿಯೋ, ಲಿಬ್ರಾ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ಮತ್ತು ಇತರರು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ಜಾತಕ ಇಂದು, ಮೇ 18, 2019: ಕ್ಯಾನ್ಸರ್, ಲಿಯೋ, ಲಿಬ್ರಾ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ಮತ್ತು ಇತರರು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಜಾತಕ ಇಂದು, ಜಾತಕ, ಇಂದು ಜಾತಕ, ಇಂದು ಜಾತಕ ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ, ಜಾತಕ ಇಂದು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಇಂದು, ಜಾತಕ ಇಂದು ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಜಾತಕ ಟಾರಸ್, ಜಾತಕ ಜೆಮಿನಿ, ಜಾತಕ ಲಿಯೋ, ಜಾತಕ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್, ಜಾತಕ ಲಿಬ್ರಾ, ಜಾತಕ ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್ , ಲಿಯೋ ಜಾತಕ, ಲಿಯೋ ಜಾತಕ ಇಂದು
ಜಾತಕ ಇಂದು, ಮೇ 18, 2019: ಮೇಷ ರಾಶಿಯ, ತಾರಸ್ ತುಲಾ, ಲಿಯೋ, ಲಿಬ್ರಾ, ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಮತ್ತು ಇತರರು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

ಏರಿಯಸ್ (ಮಾರ್ಚ್ 21 – ಎಪ್ರಿಲ್ 20)

ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರರು ಜಟಿಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಹಲವಾರು ಮುರಿದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ನೆಲೆಗೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ನಿಕಟ ಸ್ನೇಹಿತರ ಅಥವಾ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಬದಲಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಗಂಟೆಗಳ ಹಾದುಹೋಗುವಂತೆ ಅದು ಇಳಿಮುಖವಾಗಿದ್ದರೂ, ಇಂದಿನ ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ತೀವ್ರತೆಯ ತೀವ್ರತೆ ಇತ್ತು.

ತುರುಸ್ (ಏಪ್ರಿಲ್ 21 – ಮೇ 21)

ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಪಂಚವು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ತೀರ್ಮಾನಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅನ್ಯಾಯದ ಟೀಕೆ ಅಥವಾ ಬಲಿಪಶುಗಳಿಗೆ ಅಥವಾ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಅಥವಾ ದಾಳಿಯಿಂದ ಬಲಿಪಶುವಾಗಿದ್ದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಆಲೋಚಿಸಬೇಡಿ. ಅವರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಏನೂ ಮಾಡದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಅವರ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಕಾರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪಾಲುದಾರರು ಇರಬಹುದು!

ಜೆಮಿನಿ (ಮೇ 22 – ಜೂನ್ 21)

ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಯೋಚಿಸುವುದು ಕಷ್ಟ, ಅಥವಾ ಇತರ ಜನರನ್ನು ತರ್ಕಬದ್ಧ ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿ ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ವಿವಾದಾಸ್ಪದ ವಿವಾದಾಂಶಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲು ನೀವು ಬುದ್ಧಿವಂತರಾಗಬಹುದು, ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಪಾಲುದಾರರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಬಹುತೇಕ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ (ಜೂನ್ 22 – ಜುಲೈ 23)

ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಯೋಜನೆಗಳು ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಬೇಟೆಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ, ಆದರೆ ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೈದಾನವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಖಚಿತವಾಗಿ ತನಕ ಏನನ್ನಾದರೂ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ನೀವು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಒತ್ತುವ ಮೊದಲು ಪಾಲುದಾರರು ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ರೂಪಿಸುವವರೆಗೆ ನೀವು ಕಾಯಬೇಕಾಗಬಹುದು.

LEO (ಜುಲೈ 24 – ಆಗಸ್ಟ್ 23)

ನಿಮ್ಮ ತಿರುವುವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕುದುರೆಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ದಯೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಉಪಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬ್ರೇವ್ ಲಿಯೋ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ತೊಂದರೆಯುಂಟಾಗುವ ಸಮಯ, ಆ ಕುರುಡು ವಿರೋಧವು ಅಂಗೀಕಾರವಾಗಿದೆಯೆಂದು ತಿಳಿಯುವ ತನಕ ಕಾಯುವುದು ಮತ್ತು ಕಾರಣ ಮರಳಿದೆ.

ವೈರ್ಗೊ (ಆಗಸ್ಟ್ 24 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23)

ಇದು ಶಾಪಿಂಗ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವಾಗಿದೆ, ಯಾವುದೇ ವಿಪರೀತ ಪ್ರಕೋಪಕ್ಕೆ ನಿಜಕ್ಕೂ; ನೀವು ಚೌಕಾಶಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಕಡುವಾದ ಕಣ್ಣು ಕಾಣುವಿರಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸಂಭವನೀಯ ವಿಪತ್ತು ಪ್ರದೇಶಗಳಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕು. ಆದ್ದರಿಂದ, ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಯೋಚಿಸಲು ನೀವೇಕೆ ಕೆಲವು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ನೀವೇಕೆ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ.

LIBRA (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 24 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23)

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ, ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜನ್ಮ ಚಿಹ್ನೆ ಏನೇ ಇರಲಿ, ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಅಥವಾ ಆಘಾತಕಾರಿ ಘಟನೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಟ್ರಂಪ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಟೀಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಅಸಮಾಧಾನವಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅದು ಬಾತುಕೋಳಿ ಹಿಂಭಾಗದಿಂದ ನೀರನ್ನು ತರುತ್ತದೆ!

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಓ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 – ನವೆಂಬರ್ 22)

ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಬಲವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವಸ್ತು ಭದ್ರತೆಗಾಗಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಹಾರಾಡುವ ಕೆಲವು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಫ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನೀವು ಸೂಪರ್-ಪ್ರಬುದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಬೇಕು. ಇದು ಸೂರ್ಯ-ಮೂನ್ ಜೋಡಣೆಗೆ ಇಳಿಮುಖವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ.

ಸಗಾಟೇರಿಯಸ್ (ನವೆಂಬರ್ 23 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 22)

ಖರ್ಚು ವಿನೋದವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವುದರಿಂದ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಆಹ್ಲಾದಕರ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಕೃತಿಗಳಲ್ಲಿ ತಿರುಗುವಿಕೆಯನ್ನು ತೋರುವ ಕೆಲವು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ‘ಯು’ ತಿರುವುಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವ ಮಾರ್ಗವಾಗಿರಬಹುದು. ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ ಒತ್ತುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಇಡಿಸಿ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಈಗ ಗಮನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ.

ಕ್ಯಾಪ್ರಿಕಾನ್ (ಡಿಸೆಂಬರ್ 23 – ಜನವರಿ 20)

ವೈಯಕ್ತಿಕ ದೂರುಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವುದು ಸಾಕಷ್ಟು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ವೃತ್ತಿಪರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಭಾಯಿಸುವುದು ಇನ್ನೂ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನೀವು ಬಲವಾದ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಾಸ್ಯದ ಅರ್ಥವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಾದಿಯನ್ನು ನಗುವುದು.

AQUARIUS (ಜನವರಿ 21 – ಫೆಬ್ರವರಿ 19)

ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಹಗಳ ಹಲವಾರು ಈಗ ಲಾಜರ್ಹೆಡ್ಗಳಲ್ಲಿವೆ, ಎಲ್ಲರೂ ಪರಸ್ಪರರ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಎಳೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ವಿಭಿನ್ನ ದಿಕ್ಕುಗಳಲ್ಲಿ ತಳ್ಳಬಹುದು. ಅಂತಹ ಒತ್ತಡಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಮಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಬದುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಪಿಸ್ಸಿಗಳು (ಫೆಬ್ರವರಿ 20 – ಮಾರ್ಚ್ 20)

ನೀವು ಶಾಂತವಾದ ಜೀವನವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅಹಿತಕರವಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇತರ ಜನರು ಇದನ್ನು ಹೋರಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡಿ. ಹೇಗಾದರೂ, ನೀವು ಕಷ್ಟಕರ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಮುಂದೆ ಬರದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಸಹಾನುಭೂತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇತರರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ನೀವೇ ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ.