ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋನ್ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ವಾವ್ಸ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮತ್ತೊಂದು ಎಪಿಕ್ ಟ್ರೈನ್ ಮೊಮೆಂಟ್ – HarpersBAZAAR.com

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋನ್ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ವಾವ್ಸ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮತ್ತೊಂದು ಎಪಿಕ್ ಟ್ರೈನ್ ಮೊಮೆಂಟ್ – HarpersBAZAAR.com

ಎಮೊನ್ ಎಮ್. ಮೆಕ್ಕಾರ್ಮ್ಯಾಕ್ ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

ಕಳೆದ ವಾರ ಮೆಟ್ ಗಾಲಾದಲ್ಲಿ ಸಕ್ಕರೆ ಗುಲಾಬಿ ಝಾಕ್ ಪೊಸೆನ್ ಗೌನ್ ಅನ್ನು ಹಾರಿಸಿದ ನಂತರ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಕೇನ್ಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ಲಾಶ್ ಮಾಡಿದರು ಆದರೆ ನಮ್ಮನ್ನು ಹೊಡೆಯಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಎರಡು ಕೊಲೆಗಾರ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿದೆ.

ಇಂದು, ನಟಿ ಒಂದು ಮೃದುವಾದ ಗುಲಾಬಿ ಬಿಲ್ಲು ಮತ್ತು ರೇಷ್ಮೆ ಬೆಲ್ಟ್ನಿಂದ ಉಚ್ಚರಿಸಲಾಗಿರುವ ಸುಣ್ಣದ ಹಸಿರು ಗಿಯಾಂಬಟ್ಟಿಸ್ಟಾ ವಲ್ಲಿ ಟುಲೆಲ್ ಸಿಹಿತಿಂಡಿನಲ್ಲಿ ಡೋಲರ್ ವೈ ಗ್ಲೋರಿಯಾ (ನೋವು ಮತ್ತು ಗ್ಲೋರಿ) ಸ್ಕ್ರೀನಿಂಗ್ಗೆ ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಅವಳು ಎಮಿಲಿ-ಲಂಡನ್ ಮತ್ತು ನಗ್ನ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ಗಳ ಹೂವಿನ ಹೆಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಬೋಲ್ಡ್ ಗೌನ್ ಜೋಡಿಯಾಗಿ.

FRANCE-CANNES-FILM-FESTIVAL
ಪಡುಕೋಣೆ ಗಿಯಾಂಬಟ್ಟಿಸ್ಟಾ ವಲ್ಲಿಯನ್ನು ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಧರಿಸುತ್ತಾನೆ.

VALERY HACHE ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

ಉಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಲೇಪಿತ ಉನ್ನತ-ಕಡಿಮೆ ಸ್ಕರ್ಟ್ ಒಟ್ಟು ಮೇರುಕೃತಿ ಆಗಿತ್ತು, ರೈಲುಗಳು ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳ ಪ್ರತಿ ಹಂತದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಾಟಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತವೆ.

FRANCE-CANNES-FILM-FESTIVAL

ಲಾಕ್ ವೆನೆನ್ಸ್ ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್


ನಿನ್ನೆ, ಪಡುಕೋಣೆ ನಾಟಕೀಯ ಕಸ್ಟಮ್ ಡುಂಡಾಸ್ ಗೌನ್ನಲ್ಲಿ ಸಮಾನವಾಗಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಬೃಹತ್ ನೋಟವು ಪಫ್ ತೋಳುಗಳು, ಮುಳುಗುತ್ತಿರುವ ಕಂಠರೇಖೆ, ತೊಡೆ-ಎತ್ತರದ ಸ್ಲಿಟ್, ಬೃಹತ್ ರೈಲು, ಮತ್ತು, ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಲು, ಸೊಂಟದ ಬೆಲ್ಟ್ನಿಂದ ಕವಲೊಡೆಯುವ ಭವ್ಯವಾದ ಕಪ್ಪು ಬಿಲ್ಲು.

ಉಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾನೆಸ್-ಸೊಗಸಾದ, ರುಚಿಯಂತೆ ಅಗ್ರ-ಮೇಲ್ಭಾಗ ಮತ್ತು ಸೆಕ್ಸಿ-ಮತ್ತು ಪಡುಕೋಣೆ ಅದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿತು. ಫೋಟೋಗಳು ಇದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತವೆ:

2019 ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ನಲ್ಲಿ ರಾಕೆಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಸ್ಕ್ರೀನಿಂಗ್ಗೆ ಪಡುಕೋಣೆ ಆಗಮಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಡೇನಿಯಲ್ ವೆಂಚುರೆಲ್ಲಿ ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

ಸ್ಟೀಫನ್ ಕಾರ್ಡಿನಾಲ್ – ಕಾರ್ಬಿಸ್ ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್


ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕಾಗಿ, ಅವರು ಚರ್ಮದ ಕೂದಲಿನ ಸುತ್ತು, ಆಳವಾದ ಕಣ್ಣುಗುಡ್ಡೆ, ಮತ್ತು ಗುಲಾಬಿ ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ನೊಂದಿಗೆ ತುಸು ಹೆಚ್ಚು ಪೋನಿಟೇಲ್ಗೆ ಹೋದರು. ಪ್ರಕಾಶದ ಸ್ಪರ್ಶಕ್ಕಾಗಿ, ಅವರು ವಜ್ರ ಲೋರೆನ್ ಶ್ವಾರ್ಟ್ಜ್ ಆಭರಣದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು, ಹೂಪ್ ಕಿವಿಯೋಲೆಗಳು, ಭಾವಚಿತ್ರ-ಕಟ್ ರಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಜೋಡಿಸಲಾದ ಕಡಗಗಳು. ಅವಳ ಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ, ಅವರು ಅಕ್ವಾಝುರಾ ಹಿಮ್ಮಡಿಯ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು.

ಮುಂಬರುವ ಎಲ್ಟನ್ ಜಾನ್ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆಯ ರಾಕೆಟ್ಮ್ಯಾನ್ನ ಸ್ಕ್ರೀನಿಂಗ್ಗೆ ನಟಿ ತನ್ನ ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಸಮೂಹವನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಳು, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ, ಜೂಲಿಯನ್ ಮೂರೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿಡ್ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಉತ್ತಮ-ಉಡುಪುಗಳ ಅತಿಥಿಗಳು ಸೇರುತ್ತಿದ್ದರು.

ಆದ್ದರಿಂದ ನ್ಯೂಡ್ 105 ಸ್ಯಾಂಡಲ್

Aquazzura farfetch.com

$ 695.00


ಹಿಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಪಡುಕೋಣೆ ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಹಾಕಾವ್ಯ ನೋಟವನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ಮೊದಲು ಉಸಿರಾಡಲು ಎರಡನ್ನೂ ನೀಡಿತು. ತನ್ನ ನಿಯಾನ್ ಗಿಯಾಂಬಟ್ಟಿಸ್ಟ ಉಡುಗೆಗೆ ಜಾರಿಬೀಳುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚೆಯೇ, ಅವರು ವಿವಿಧ ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮತ್ತು ಘಟನೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ವಿಭಿನ್ನ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಹಾರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಗಂಟೆಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರಿಸಿದರು.

ಕಿತ್ತಳೆ ಪಂಪ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀಲಿ ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಪಟ್ಟಿಯ ಲೊವೆ ಸೂಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಅವಳು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು:

ತಂಪಾದ ಟ್ಯೂಲ್-ಮಾಟ್ಸ್-ಸ್ನಾಕ್ಸ್ಕಿನ್ ಗೌನ್ ಮತ್ತು ಸ್ನೀಕರ್ ಕಾಂಬೊ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಆಫ್-ವೈಟ್:

ಮುಂದೆ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ, ಬೋಹೊ-ಚಿಕ್ ಫಿಲಾಸಫಿ ಡಿ ಲೊರೆಂಜೊ ಸೆರಾಫಿನಿ ಲುಕ್ ಬಂದಿತು:

ನಂತರ ಇನ್ನೊಂದು ಹೂವಿನ ಉಚ್ಚಾರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೂವಿನ ಗೌನು ಇತ್ತು:


ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಟ್ರಿಪ್ಗಾಗಿ ಅವಳು ಬೇರೆ ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆಂಬುದನ್ನು ನಾವು ಮಾತ್ರ ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.