ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್ “ಭಯಭೀತಗೊಳಿಸುವ” ಸಾಕ್ಷಿಗಳು, ತಾನುಶ್ರೀ ದತ್ತಾ ಅವರ ವಕೀಲರು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್ “ಭಯಭೀತಗೊಳಿಸುವ” ಸಾಕ್ಷಿಗಳು, ತಾನುಶ್ರೀ ದತ್ತಾ ಅವರ ವಕೀಲರು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಚಿತ್ರದ ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ನಟ ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್ ಅವರು ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತನುಶ್ರೀ ದತ್ತಾ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. (ಫೈಲ್)

ಮುಂಬೈ:

ನಟ ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್ ಅವರನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ಕ್ಲೀನ್ ಚಿಟ್ ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ನನ ತಾನುಶ್ರೀ ದತ್ತಾ ಅವರ ವಕೀಲ ನಿತಿನ್ ಸಾತ್ಪುಟ್ ಶುಕ್ರವಾರ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ತಾನುಶ್ರೀ ದತ್ತಾ 2008 ರಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ “ಹೋರ್ನ್ ಒಕ್ ಪ್ಲೀಸ್” ಚಿತ್ರದ ನಟ ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್ ನಿಂದ ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿ ಕಿರುಕುಳಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದರು. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅವರು ಘಟನೆಯನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿದರು, ಭಾರತದ # ಮೆಟ್ಯೂ ಚಳವಳಿಯನ್ನು ಚುರುಕುಗೊಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ನಟ ವಿರುದ್ಧ ಎಫ್ಐಆರ್ ದಾಖಲಿಸಿದರು. . ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್ ಎಲ್ಲ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಆರೋಪಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ (ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್) ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಸುದ್ದಿಸಂಸ್ಥೆಯ ವರದಿಯನ್ನು ಅಥವಾ ಚಾರ್ಜ್ ಶೀಟ್ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.ಎಫ್ಐಆರ್ 2014 ರ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10 ರಂದು ಸೆಕ್ಷನ್ 354 ರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಜನರ ವಿರುದ್ಧ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಂತರ, ಆರೋಪಿಗಳು ತಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗ ಕಳೆದುಕೊಂಡರು ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಅವರು ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಸಹಾನುಭೂತಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಪಡೆಯಲು ಈ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಹರಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ”

ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್ ತಂಡದ ತನಿಖೆ ಏಜೆನ್ಸಿಗಳನ್ನು “ತಪ್ಪುದಾರಿಗೆಳೆಯುವಂತೆ” ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ತನಿಖಾ ಏಜೆನ್ಸಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕೆಲವು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಅವರು ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪೋಲೀಸ್ ಏಜೆನ್ಸಿಗಳನ್ನು ತಪ್ಪುದಾರಿಗೆಳೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್ ಮತ್ತು ಇತರ ನಾಲ್ಕು ಆರೋಪಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತೇವೆ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ನಾನಾ ಪಾಟೇಕರ್ ಅವರು ಸಾಕ್ಷಿಗಳನ್ನು “ಬೆದರಿಸುವ ಮತ್ತು ಬೆದರಿಕೆ” ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶ್ರೀ ಸಾತ್ಪುಟ್ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“10-15 ಸಾಕ್ಷಿಗಳ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ನಮಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಸಾಕ್ಷಿಗಳ ಆಡಿಯೊ ಹೇಳಿಕೆ ಇದೆ, ನಾವು ಆಡಿಯೋ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಸೂಕ್ತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ನಾವು ಹಾಜರಾಗುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ತನುಶ್ರೀ ದತ್ತಾ ಅವರ ಘಾಸಿಗೊಳಿಸುವ ಖಾತೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ , ಹಲವಾರು ಇತರ ಪ್ರಸಿದ್ಧರು ತಮ್ಮ # ಮೆಟ್ಯೂ ಖಾತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಂದೆ ಬಂದರು.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ. ಚುನಾವಣಾ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮೇ 23 ರಂದು ಹೊರಬರುತ್ತವೆ.