48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಜೊತೆ Oppo ಎಫ್ 11 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಗೋಸ್: ಬೆಲೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ, ಕೊಡುಗೆಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಜೊತೆ Oppo ಎಫ್ 11 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಗೋಸ್: ಬೆಲೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ, ಕೊಡುಗೆಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಒಪಪೊ ಎಫ್ 11 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ, ಪ್ರಮುಖ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರದ ಮೂಲಕ. ಇಂದು ಅಧಿಕೃತ Oppo ಚಿಲ್ಲರೆ ಅಂಗಡಿಗಳ ಮೂಲಕ ಇದನ್ನು ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನ ಹೈಲೈಟ್ಗಳು ಅದರ ಡ್ಯುಯಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೆಟಪ್ನಲ್ಲಿ ಅದರ 48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಮತ್ತು ಅದರ ದೊಡ್ಡ 4,020 ಎಮ್ಎಚ್ ಬ್ಯಾಟರಿ. ಮರುಪಡೆಯಲು, Oppo F11 ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ Oppo ಎಫ್ 11 ಪ್ರೊ ಜೊತೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು, ಆದರೆ ಈಗ ಮಾತ್ರ ಮಾರಾಟ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ, ಅದರ ಪ್ರಬಲ ಸಹೋದರ ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ Oppo F11 ಬೆಲೆ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ಕೊಡುಗೆಗಳು, ಮತ್ತು ವಿಶೇಷಣಗಳು.

ಭಾರತದಲ್ಲಿ Oppo F11 ಬೆಲೆ, ಬಿಡುಗಡೆ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು

ಭಾರತದಲ್ಲಿ Oppo F11 ಬೆಲೆ ಈಗ ರೂ. ಅದರ ಏಕೈಕ 4GB ರಾಮ್ / 128GB ಸಂಗ್ರಹ ಅಸ್ಥಿರದ 17.990, ಒಂದು ನಂತರ ಬೆಲೆ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ರೂ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ. 19,990. ಇದು ಫ್ಲೋರೈಟ್ ಪರ್ಪಲ್ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಬಲ್ ಗ್ರೀನ್ ಬಣ್ಣ ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಪ್ರಮುಖ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಮತ್ತು ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಂದ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳ ಮೂಲಕ ಮೊದಲ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಖರೀದಿದಾರರು ರೂ. ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊದಿಂದ 7,050 ಮತ್ತು ಒಂದು ಬಾರಿ ಉಚಿತ ಪರದೆಯ ಬದಲಿಯಾಗಿ ರೂ. 3,000 ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚದ ಇಎಂಐಗಳು. ಪೇಟಂ ಮಾಲ್ ಖರೀದಿದಾರರು ರೂ. ಮೊದಲ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ 3,400. ನಾವು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದಂತೆ, Oppo F11 ಪ್ರೊ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ Oppo F11 ಅನ್ನು ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು .

Oppo F11 ವಿಶೇಷಣಗಳು

Oppo F11 ಮೇಲೆ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ColorOS 6.0 ಮೇಲೆ. 6.5 ಇಂಚಿನ ಪೂರ್ಣ-ಎಚ್ಡಿ + (1080×2340 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು) ಎಲ್ಸಿಡಿ ಪರದೆಯೊಂದಿಗೆ 19.5: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಮತ್ತು 90.90 ಪ್ರತಿಶತ ಪರದೆಯ ಅನುಪಾತದೊಂದಿಗೆ ಫೋನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಜಲಪ್ರದೇಶದ ಶೈಲಿಯು. ಇದು ಓಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಮೀಡಿಯಾ ಟೆಕ್ ಹೆಲಿಯೊ P70 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನಿಂದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, 4GB RAM ನೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು 128GB ಯಷ್ಟು ಸಂಗ್ರಹಣೆಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿದೆ.

ಚಿತ್ರಣದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕಂಪೆನಿಯು ಏಕೈಕ ಎಲ್ಇಡಿ ಫ್ಲ್ಯಾಷ್ನೊಂದಿಗೆ ಒಪಪೊ ಎಫ್11 ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿದೆ. ಸೆಟಪ್ 48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂವೇದಕವನ್ನು f / 1.79 ಲೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು 5 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಕೆಂಡರಿ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಅನ್ನು f / 2.4 ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿದೆ. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, ಒಂದು f / 2.0 ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 16-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಶೂಟರ್ ಇರುತ್ತದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, Oppo F11 4G LTE ಬೆಂಬಲ, ವೈ-ಫೈ 802.11ac (Wi-Fi 5), ಬ್ಲೂಟೂತ್ 4.2, ಜಿಪಿಎಸ್ / ಎ-ಜಿಪಿಎಸ್, ಮತ್ತು 3.5 ಎಂಎಂ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜಾಕ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, VOOC ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ ಚಾರ್ಜ್ 3.0 ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್, ಮೈಕ್ರೋ-ಯುಎಸ್ಬಿ ಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸೆನ್ಸರ್ನ 4,020mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಇದೆ.

ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಬಹುದು – ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ನೀತಿಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳಿಕೆ ನೋಡಿ.