ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಫೋನ್ಗಳಿಗೆ ಹುವಾವೇ ಭದ್ರತಾ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮಾರಾಟದ ನಂತರದ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಫೋನ್ಗಳಿಗೆ ಹುವಾವೇ ಭದ್ರತಾ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮಾರಾಟದ ನಂತರದ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ನಿಮ್ಮ ಸೋಮವಾರ ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ನೀವು ಭಾವಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಹುವಾವೇ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಆದೇಶದ ನಂತರ, ಕಂಪೆನಿಯು ಈಗ US ಕಂಪೆನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುವುದನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಗೂಗಲ್ ಸೇರಿದಂತೆ. ಕಂಪನಿಯು “ಎಲ್ಲಾ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಹುವಾವೇ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ಭದ್ರತಾ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮಾರಾಟ-ನಂತರದ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದೆ.

ಈ ಮಾತುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಮಾರಲ್ಪಟ್ಟಿರುವ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಆವರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಸ್ಟಾಕ್ನಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೆ ಲಂಡನ್ನಲ್ಲಿ ನಾಳೆ ಉಡಾವಣೆಗೊಳ್ಳುವ ಹಾನರ್ 20 ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 20 ಪ್ರೊ ಸೇರಿದಂತೆ ಭವಿಷ್ಯದ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪದಗಳಿಲ್ಲ. “ಭದ್ರತೆ ನವೀಕರಣಗಳು” ಮಾತ್ರ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುವುದರಿಂದ, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೂಡ ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಬರಲು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಗೂಗಲ್ ಈಗಿರುವ ದೃಢೀಕರಿಸಿದಂತೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸಾಧನಗಳ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂದೇಶ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಹುವಾವೇ ಗಣನೀಯ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ನ ಪ್ರಮುಖ ಜಾಗತಿಕ ಪಾಲುದಾರರಂತೆ, ನಾವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾದ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಅವರ ತೆರೆದ ಮೂಲ ವೇದಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ನಿಕಟವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ.
ಹುವಾವೇ ಭದ್ರತಾ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಹುವಾವೇ ಮತ್ತು ಆನರ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ಮಾರಾಟದ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ, ಮಾರಾಟವಾದವುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಸ್ಟಾಕ್ನಲ್ಲಿದೆ.
ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಅನುಭವವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು, ನಾವು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಸಮರ್ಥನೀಯ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತೇವೆ.