ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನ ಪಂಚ್-ರಂಧ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿನ್ಯಾಸವು ಹೊಸದಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನ ಪಂಚ್-ರಂಧ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿನ್ಯಾಸವು ಹೊಸದಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4, ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ, ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ವಿನ್ಯಾಸ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು
ಪೇಟೆಂಟ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಪಂಚ್ ರಂಧ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್. (ಇಮೇಜ್ ಮೂಲ: ಸ್ಲ್ಯಾಷ್ ಲೀಕ್ಸ್)

ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಸರಣಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, ಆದರೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಸುತ್ತಲಿನ ವದಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಮುಂಬರುವ ಸಾಧನಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿವೆ. ಗೂಗಲ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೊಸ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಾರ, ನಾವು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಫೋನ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಗಮನಾರ್ಹ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸುತ್ತೇವೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನ ಒಂದು ಹೊಸ ಚಿತ್ರಣವು ಸ್ಲ್ಯಾಷ್ಲೇಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸೋರಿಕೆಯಾಯಿತು, ಅದು ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪಂಚ್ ರಂಧ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಪಂಚ್ ಹೋಲ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಎಂಬುದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ, ಈಗಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆಯೇ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ದರ್ಜೆಯ ಬದಲಾಗಿ ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮರಾಗಾಗಿ ಕಟೌಟ್ನೊಂದಿಗೆ ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ವಿವರಣೆ ಪ್ರಕಾರ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಫ್ರಂಟ್ ಫೇಸಿಂಗ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ಯುಯಲ್ ಫ್ರಂಟ್ ಫೈರಿಂಗ್ ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನ ಚಿತ್ರವು ಪೇಟೆಂಟ್ ಮೂಲದಂತೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಫೋನ್ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಬಟನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಗುಂಡಿಗಳಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಫ್ರಂಟ್ ಪೇಜ್ ಟೆಕ್ನ ಹಿಂದಿನ ಸೋರಿಕೆಗೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿದೆ, ಆದರೂ ಇದು ಪಂಚ್ ಕುಳಿ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದಂತೆಯೇ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು Google ಒಳಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪ್ರದರ್ಶನವು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಾಗಿ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅಂಚಿನಿಂದ ಅಂಚಿನ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸರಣಿ ಕೆಪ್ಯಾಸಿಟಿವ್ ಟಚ್ ಗುಂಡಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಿಂದಿನ ಸೋರಿಕೆಯು ಹೇಳಿದೆ.

ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸಲ್ 4 ರೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಸೋರಿಕೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ , ಈ ಫೋನ್ಗಳನ್ನು “ಕೋರಲ್” ಮತ್ತು “ನೀಡೆಲ್ಫಿಶ್” ಎಂದು ಕೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ಅದು ಹಿಂದೆ ಗೂಗಲ್ ಹೋದ ರೀತಿಯ ಕೋಡ್ನೇಮ್ಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ಗೆ ಇನ್ನೊಂದು ಸಂಕೇತನಾಮ ‘ಫ್ಲೇಮ್’ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನ ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು 6 ಜಿಬಿ RAM ಮತ್ತು ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳನ್ನು ಸಹ ಸೋರಿಕೆ ಮಾಡಿದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಸರಣಿಯು ಹೊಸ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಅನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದಾಗ, ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು ಉಪ್ಪು ಪಿಂಚ್ನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ 4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ನವೀಕರಿಸಲಿದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಫೋನ್ನೊಂದಿಗೆ ಗೂಗಲ್ ನೀಡಿದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 +, ಒನ್ಪ್ಲಸ್ 7 ಪ್ರೊ 12 ಜಿಬಿ RAM ರೂಪಾಂತರಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ.

ಹೊಸ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇನೊಂದಿಗೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ Google ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೋರಿಕೆಗಳು ಹೇಳಿಕೊಂಡವು. ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಟೈಮ್ಲೈನ್ಗೆ ಹೋದರೆ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ನಿಜವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮೊದಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ ಇತ್ತು, ಮತ್ತು ಫೋನ್ಗಳು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಹೋಗುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಬೇರೆ ಏನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ನಾವು ಕಾಯಬೇಕು ಮತ್ತು ನೋಡಬೇಕು.