ಶ್ರೌಡ್ ಅವರು ಚೀಟ್ಸ್ ಏಕೆ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಹ್ಯಾಕರ್ನನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ – ಡೆಕ್ಸ್ಟೋ

ಶ್ರೌಡ್ ಅವರು ಚೀಟ್ಸ್ ಏಕೆ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಹ್ಯಾಕರ್ನನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ – ಡೆಕ್ಸ್ಟೋ
ಅವನು ಚೀಟ್ಸ್ ಯಾಕೆ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಷ್ರೌಡ್ ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಹ್ಯಾಕರ್ನನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ

ಟ್ವಿಚ್: ಶ್ರೌಡ್

ಮೈಕೆಲ್ ‘ ಹೆಣದ ‘ Grzesiek “ಮಾನವ aimbot” ಎಂದು ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಆದರೆ ಸೆಳೆಯು ಪತಾಕೆ ಸಂದರ್ಶನ, ತನ್ನ ಮೇ 19 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಜವಾದ aimbot ಜತೆ ನಿಕಟ ಹೊಂದಿತ್ತು ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಅವರು ಚೀಟ್ಸ್ ಏಕೆ ಬಗ್ಗೆ ಆಟಗಾರ.

ವೃತ್ತಿಪರ ಸಿಎಸ್ ಅವರ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು: ಗೋ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದ, ಟ್ವಿಚ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸ್ಟ್ರೀಮರ್ಗಳು ಇವರು ಮೊದಲ-ವ್ಯಕ್ತಿ ಶೂಟರ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಹೊಡೆಯುವುದರೊಂದಿಗೆ ಹೋಗಬಹುದು, ಅವರ ನಂಬಲಾಗದ ಗುರಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮೆಕ್ಯಾನಿಕಲ್ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು ಅವರು ಆಡುವ ಯಾವುದೇ ಆಟದ ಮೇಲೆ ಅವನಿಗೆ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ .

ಮೇ 19 ರಂದು, ಎದುರಾಳಿಯಿಂದ ಸ್ವತಃ ತಾನು ಧಾವಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುವುದನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವ ಹಾದಿಯೆಂದರೆ, ಹೆಣದ ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಹ್ಯಾಕರ್ ನಡುವಿನ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಆಟ-ಸಂಭಾಷಣೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ರೆಸ್ಪಾನ್ ಮನರಂಜನೆ

ಶ್ರೌಡ್ನು ತನ್ನನ್ನು ಒಂದು ಎಂಬೊಟ್ಟರ್ನೊಂದಿಗಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಕೊಂಡನು, ಮತ್ತು ಅವನು ಚೀಟ್ಸ್ ಯಾಕೆಂದು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸಿದನು.

ಶ್ರೌಡ್ ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾಕರ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ

ರೆಸ್ಪಾನ್ ಎಂಟರ್ಟೇನ್ಮೆಂಟ್ನ ಜನಪ್ರಿಯ ಯುದ್ಧ ರಾಯಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಹೆಣದ ಶತ್ರು ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಓಡಿಹೋದರು, ಅವರು ತಕ್ಷಣವೇ ಮಾಜಿ CS ಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು: GO ಪ್ರೊ ಡೌನ್, ಅಗ್ನಿಶಾಮಕದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

“ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೊಂದುತ್ತಾನೆ,” ಒಂದು ಬಿವಿಲ್ಡೆಡ್ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ತನ್ನ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು. “ಅವನು ನನ್ನನ್ನು ಜೀಸಸ್ ಕ್ರಿಸ್ತನನ್ನೇ ನಾಶಮಾಡಿದನು. ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ? ಹೌದು. ನಾನು ಯಾಕೆ ಕಠಿಣವಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುವೆ. ”

ಶ್ರೌಡ್ ಅವರು ಹ್ಯಾಕರ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಮುಂದುವರಿಸಿದರು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಮತ್ತೊಂದು ತಂಡವನ್ನು ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ, ಮೋಸಗಾರನು ತನ್ನ ಇನ್-ಗೇಮ್ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರಿನ “ಇಮಾಟ್ ಟಿವಿಕ್ರಿಂಗ್ ಕೇಡ್” ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ “ಸ್ಟ್ರೀಮರ್ಗಳಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ” ವಂಚಿತರಾದರು.

ಅವರು ಮೋಸ ಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಮೋಸಕ್ಕೆ ಕಾರಣರಾಗಿದ್ದರು, ಕೆನಡಿಯನ್ನರು ತಮ್ಮ ಚಾಟ್ಗೆ ವಿವರಿಸಿದರು: “ದುಃಖದ ಭಾಗವೆಂದರೆ ಅವನು ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಅಲ್ಲ, ದುಃಖದ ಭಾಗವೆಂದರೆ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅವರು ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

“ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಆಟದ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಬದಲಾಗಿ ಅವರು ಕೇವಲ ಏಂಟೋಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಚಳುವಳಿ ಇದೆ – ಅವರ ಚಳುವಳಿಯು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು – ಅವನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಆಡಿದಲ್ಲಿ ಅವನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಲ್ಲೆ. ”

ಶ್ರೌಡ್ ಇಂಟರ್ವ್ಯೂಸ್ ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಚೀಟರ್

ಆ ಮುಸುಕು ತನ್ನ ಆಟದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಅರಿತುಕೊಂಡು, ವಂಚಕ ಅವರು ಟ್ವಿಚ್ ಸ್ಟ್ರೀಮರ್ಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರು, ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಸಾರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಹ್ಯಾಕರ್ನೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ವಸಿದ್ಧತೆಯಿಲ್ಲದ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದರು.

“ನೀವೇಕೆ ಮೋಸಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ?” ಗುಡ್ಡಗಾಡು ಕೇಳಿದಾಗ, ಗೋಡೆಯೊಳಗೆ ಗುಂಡುಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅವನ ಉತ್ತರವನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ಅವನಿಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾ, ಆಟಗಾರನು “IDK” ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ರಾಕ್ಫೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಕೆತ್ತಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು. “‘ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ.’ ಸರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಮೋಸಮಾಡುವುದು ಏಕೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಮನುಷ್ಯ ಕೇಳಲು, ನಿಮ್ಮ ಆಟವು ನಿಜವಾಗಿ ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನೀವು ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಈ ಜನರನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ”

ಶ್ರೌಡ್ ಅವರು ಹ್ಯಾಕರ್ಗೆ ಒಂದು ಅಂತಿಮ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಅವರು ಯಾವ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದರು ಎಂದು ಕೇಳಿದರು. “25” ನ ಆಕಾರವನ್ನು ತನ್ನ ಜಾಣ್ಮೆಯೊಂದಿಗೆ ರಚಿಸಲು ತನ್ನ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಂತೆ ಸ್ಟ್ರೀಮರ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ತೀವ್ರವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು.

ಮಾಜಿ CS: GO ಪರ ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದೆ: “ಸರಿ, ನೀನು 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗಿದೆ. ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ. ಅವರು 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಗುವಿನವರು. ಅವರು 25 ರಷ್ಟೇ ಇಲ್ಲ, ಅದು ಸುಳ್ಳು. 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯು ವರ್ತಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ”

ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಜೀವನಕ್ಕೆ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ದೋಷ-ಮತ್ತು-ಹ್ಯಾಕರ್-ಮುಕ್ತ ಆರಂಭವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಇತರ ಆಟಗಾರರ ಮೇಲೆ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡಲು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಬಳಸುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಆಟಗಾರರಿಂದ ಆಟವು ಮುಂದಿದೆ.

ರೆಸ್ಪನ್ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಮೋಸದಿಂದ ಹಿಡಿದ ಆಟಗಾರರನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದರೆ , ಎಲ್ಲ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ವಸಂತಕಾಲದವರೆಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅಭಿವರ್ಧಕರು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಆಟವನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯದ ಅಥವಾ ಅರಿವಿಲ್ಲ.

ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾಕರ್ಸ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಮಾನವ ಅಂಬೊಟ್ ತನ್ನ ವಾಸ್ತವ ಪ್ರತಿರೂಪವನ್ನು ಎದುರಿಸುವ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಇದು ಬಹಳ ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ.