ಎಲ್ಲಾ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಖರೀದಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪಟ್ಟು ಪೂರ್ವ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ – SamMobil

ಎಲ್ಲಾ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಖರೀದಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪಟ್ಟು ಪೂರ್ವ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ – SamMobil

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಫೋಲ್ಡ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 26 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಬೇಕಿತ್ತು ಆದರೆ ಅದು ಸಂಭವಿಸಲಿಲ್ಲ. ಫಿಕ್ಸಿಂಗ್ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸಾಧನದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದವು . ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ವಿಮರ್ಶಕರಿಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದ್ದ ಎಲ್ಲಾ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ನವೀಕರಣಗಳು ಅನುಸರಿಸುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಅಂದಿನಿಂದ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಫೋಲ್ಡ್ನ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದುಬಂದಿಲ್ಲ. ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಪೂರ್ವ ಆದೇಶದ ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಶುಲ್ಕವಿಲ್ಲದೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮೇ 31 ರ ವೇಳೆಗೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ಗೆ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಾಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ಅದು ಪೂರ್ವ-ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ . ಬೆಸ್ಟ್ ಬೈ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಹಂತವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಆದರೆ ಒಂದು ವಾರದ ಹಿಂದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಈ ತಿಂಗಳ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಫೋಲ್ಡ್ನ ಬಿಡುಗಡೆ ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಭರವಸೆ ಇತ್ತು. ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಅದರ ಮುಖ್ಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಡಿ.ಜೆ. ಕೊಹ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಎರಡು ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ ಹೇಳಿದರು ಮತ್ತು ನಾವು ಇನ್ನೂ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಮಡಿಚಬಲ್ಲ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಿಟ್ ಯಾವಾಗ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಹತ್ತಿರವಾಗಿರುವಿರಿ.

ಬೆಸ್ಟ್ ಬೈ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರ ಪೂರ್ವ-ಆದೇಶ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸುದ್ದಿಗಳಿವೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಇನ್ನೂ ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಒದಗಿಸಿಲ್ಲ ಎಂದು ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಮೊದಲಿಗೆ ಹಾಕಲು” ಇದು ಬಯಸುವುದರಿಂದ, ಬೆಸ್ಟ್ ಬೈ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪೂರ್ವ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ಇದು ಬಂದಾಗ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರವನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದಾಗಿ ಬೆಸ್ಟ್ ಬೈ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಅವರಿಗೆ ಘಟಕಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಒಮ್ಮೆ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಚಿಲ್ಲರೆ ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ , ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಫೋಲ್ಡ್ಗೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಕೆಲವು ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದೆ . ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೇಲಿರುವ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಪದರವು ಈಗ ದೇಹಕ್ಕೆ ಸಿಕ್ಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅದನ್ನು ಸುರಿಯುವುದನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಂಜ್ ಮತ್ತು ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ನಡುವಿನ ಅಂತರವು ವಿದೇಶಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವುದನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಕಿರಿದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಇದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಮಾತ್ರ ಭಾವಿಸಬಹುದು. ಈ ಸಂಪೂರ್ಣ ಡೆಬಾಕಲ್ ಅದರ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಅಪೇಕ್ಷಿಸುವಂತೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಉಳಿದಿದೆ.

  • ಮಾದರಿ: SM-F900F
  • ಆಯಾಮಗಳು:
  • ಪ್ರದರ್ಶಿಸು: 7,3 “ಸೂಪರ್ AMOLED
  • ಸಿಪಿಯು: ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855
  • ಕ್ಯಾಮೆರಾ: 16 MP, CMOS F2.2 & 12MP, CMOS F1.5 / F2.4Wide & 12MP, CMOS F2.4 ಟೆಲಿಫೋಟೋ