ಎಸ್ಇಸಿ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಕರೋಸೆಲ್: ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಎ & ಎಮ್ ರಾಸ್ ಬ್ಜೋರ್ಕ್ಗೆ ಓಲೆ ಮಿಸ್ನಿಂದ ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ

ಎಸ್ಇಸಿ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಕರೋಸೆಲ್: ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಎ & ಎಮ್ ರಾಸ್ ಬ್ಜೋರ್ಕ್ಗೆ ಓಲೆ ಮಿಸ್ನಿಂದ ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ

SEC ಯ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮೆರ್ರಿ-ಗೋ-ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಪಿನ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಟೆಕ್ಸಾಸ್ A & M ಒಗ್ ಮಿಸ್ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಸ್ ಬ್್ಯೋರ್ಕ್ನನ್ನು ಅಗ್ಗಿಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಅದೇ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ನೇಮಿಸಿತು, ಗುರುವಾರ ಘೋಷಿಸಿದ ಶಾಲೆಗಳು. ಬ್ಜೊರ್ಕ್ ಸ್ಕಾಟ್ ವುಡ್ವರ್ಡ್ನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಾನೆ, ಅವರು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಎಲ್.ಎಸ್.ಯುಯಲ್ಲಿ ಅದೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಿಟ್ಟರು.

“ನಾನು ಈ ಸ್ಥಾನಮಾನವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಗೌರವಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಶುಭಾಶಯ ತರಬೇತುದಾರರು, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ 12 ನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಎದುರುನೋಡಬಹುದು” ಎಂದು ಬ್ಜೋರ್ಕ್ ಹೇಳಿದರು. “ಇಡೀ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿರುವ ಮೊದಲು, ಕೈಲ್ ಫೀಲ್ಡ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುತ್ತಾ, ಇಡೀ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮಿಲಿಟರಿ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ನಾನು ನಾಯಕತ್ವದ ಪಾಠಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ; ಕ್ಯಾಡೆಟ್ಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಕ್ಯಾಡೆಟ್ಸ್ – ‘ಸ್ಪಿರಿಟ್ ಕೀಪರ್ಸ್’ ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯವು ಪ್ರಿಯವಾದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಮತ್ತು ಜಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ”

ಬ್ರಿಯಾರ್, 46, 2012 ರಿಂದ ಓಲೆ ಮಿಸ್ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಇಲಾಖೆಯ ಉಸ್ತುವಾರಿ ವಹಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ರೆಬೆಲ್ಸ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಎರಡು ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಆರು ಬೌಲ್ ಆಟಗಳಿಗೆ ಹೋಯಿತು, ಅಲಬಾಮಾ ಎರಡು ಬಾರಿ (2014 ಮತ್ತು 2015) ಸೋಲಿಸಿತು ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ತರಬೇತುದಾರ ಹಗ್ ಫ್ರೀಜ್. ಇದು 2003 ರ ನಂತರ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರೆಬೆಲ್ಸ್ 10 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಾಗ 2015 ರಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು ಮತ್ತು 1969 ರ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನ ನಂತರ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಶುಗರ್ ಬೌಲ್ ಅನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು.

“ಎಗ್ಜೀಲೆಂಡ್ಗೆ ರಾಸ್ ಬ್ಜೋರ್ಕ್ನನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಲು ನಾನು ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಎ & ಎಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೈಕಲ್ ಕೆ. ಯಂಗ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಮ್ಮ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮುಂದುವರಿದ ಪಥವನ್ನು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುವ ನಾಯಕನಾಗಿದ್ದ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಖ್ಯಾತಿ ಅವರು ಓಲೆ ಮಿಸ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಅಧಿಕಾರಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾದ ಉನ್ನತ ಜಿಪಿಎ ಮತ್ತು ಪದವಿ ದರವನ್ನು ಸಾಧಿಸುವಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕಾಗಿ ಅವರ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ ನಾವು ಔಪಚಾರಿಕವಾಗಿ ರಾಸ್ ಮುಂಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ, ಸೋನಿಯಾ, ಮತ್ತು ಪುತ್ರರು, ಪ್ಯಾಕ್ಸ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಪೇಟನ್ರನ್ನು ಭೂಮಿಯ ಮೇಲಿನ ಅತ್ಯಂತ ಆತಿಥ್ಯಕರ ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಲು ನಾನು ಕೋಚ್ ಆರ್ಸಿ ಸ್ಲೌಕಮ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಕೊಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಇಲಾಖೆಯನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ನಾನು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತೇನೆ. ”

ಓಲೆ ಮಿಸ್ನಲ್ಲಿನ ಜಾರ್ಜ್ರ ಸಮಯವು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಬಿಳಿ ಸಾಲುಗಳ ನಡುವೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಿದರೂ ಸಹ, ಆ ಯಶಸ್ಸಿನ ಭಾಗವನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ಇದು ನಾಶವಾಗಲಿದೆ. ಅವರ ವಾಚ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ಓಲೆ ಮಿಸ್ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಎನ್ಸಿಎಎ ತನಿಖೆಗೆ ಒಳಗಾಯಿತು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಬೌಲ್ ನಿಷೇಧ, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿವೇತನ ನಿರ್ಬಂಧಗಳು ಮತ್ತು 2012-14 ಮತ್ತು 2016 ರಲ್ಲಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ ಗೆಲುವುಗಳು ಉಂಟಾಯಿತು. ಈ ಯುಗದ ಕೆಳಭಾಗವು ಜುಲೈ 2017 ರಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಶಾಲಾ ಅಧಿಸೂಚನೆಯ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಫ್ರೀಜ್ ಮಾಡಿದ ಅಸಮರ್ಪಕ ಫೋನ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ಮಾಹಿತಿ ಹಕ್ಕು ಕಾಯಿದೆ ವಿನಂತಿಸಿದೆ. ಆ ತನಿಖೆ 2017 ರ ಮುಂಚೆ ಫ್ರೀಜ್ ಅವರ ವಜಾಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು.

ಮಿಸ್ಸಿಸ್ಸಿಪ್ಪಿಯ ಆಕ್ಸ್ಫರ್ಡ್ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು, ಜಾರ್ಜ್ ಪಶ್ಚಿಮ ಕೆಂಟುಕಿಯ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಇಲಾಖೆಯನ್ನು 2010-12 ರಿಂದ ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು. ಅವರು ಯುಸಿಎಲ್ಎ, ಮಿಯಾಮಿ ಮತ್ತು ಮಿಸೌರಿಯ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಆಡಳಿತದಲ್ಲಿ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.