ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಹೆವೆನ್ನ ಮಿರಾಜ್ – ದಿ ರಿಂಗರ್

ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಹೆವೆನ್ನ ಮಿರಾಜ್ – ದಿ ರಿಂಗರ್

ಎ ನೈಸ್ ಪ್ಲೇಸ್ ಟು ವಿಸಿಟ್ ” ಎಂಬ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಟ್ವಿಲೈಟ್ ಝೋನ್ ಸಂಚಿಕೆಯಿದೆ. ಪ್ಯಾನ್ ಅಂಗಡಿಯನ್ನು ದರೋಡೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಸಾಯುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ತಾನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಈ ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ, ಮನುಷ್ಯನು ಬಯಸಿದ ಹಣವನ್ನು ಅವನು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಒಂದು ಕ್ಯಾಸಿನೋಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವೂ ಅವನ ದಾರಿಯನ್ನು ಒಡೆಯುತ್ತವೆ: ಚೆಂಡಿನ ಭೂಮಿಯನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ರೂಲೆಟ್ ಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ; ಅವರು ಸ್ಲಾಟ್ ಯಂತ್ರದ ಲಿವರ್ ಅನ್ನು ಎಳೆಯುವ ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಜಾಕ್ಪಾಟ್ಗೆ ಹೊಡೆದಾಗ; ಅವರು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪೋಕರ್ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ರಾಯಲ್ ಫ್ಲಷ್ ಆಗಿದೆ. ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ, ಮನುಷ್ಯನು ತನ್ನ ತೋರಿಕೆಯ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಅಸ್ತಿತ್ವವನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸಲು ಬರುತ್ತಾನೆ. “ನಾನು ಇನ್ನೊಂದು ದಿನ ಇಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಬೇಕಾದರೆ, ನಾನು ಬೀಜಗಳನ್ನು ಹೋಗುತ್ತೇನೆ!” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ನೋಡಿ, ನಾನು ಸ್ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಲ್ಲ, ನೋಡಿ. ನಾನು ಬೇರೆ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ”

ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವಾಗ ನಾನು ಈ ಸಂಚಿಕೆಯ ಕುರಿತು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. 2016 ರ ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಜೊತೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಓಕ್ಲಹಾಮಾ ಸಿಟಿ ಥಂಡರ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟ ನಂತರ ಅವರು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಸ್ವರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು, ಮತ್ತೆ ಎನ್ಬಿಎ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಮತ್ತು ಫೈನಲ್ಸ್ ಎಂವಿಪಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದರು. ಕಳೆದ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ತಮ್ಮನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೂ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿಗಳು ಅವರು ಈಗ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಿಕ್ಸ್ (ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ನ ಇತರ ಸ್ಥಳ) ಗಾಗಿ ಆಡುವ ಪ್ರಚೋದನೆಯನ್ನು ಕಿಕ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೆಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಎಲ್ಲಾ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಅನ್ನು ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿ ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ. ಅದು ಸಂಭವಿಸಿದಲ್ಲಿ, ವಿಪರೀತವಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ಕೆಡಿ-ಆನ್-ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಯುಗದ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕರು ಗಾಯದಿಂದ ಹೊರಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ವಾರ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಮಾತ್ರ “ಭರವಸೆಯಿಂದ” ಬಂದಿದ್ದು, ಮುಂಬರುವ ಎನ್ಬಿಎ ಫೈನಲ್ಗಳ ನಂತರದ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಸಮವಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವನು ಈಗಾಗಲೇ ತನ್ನ ಕೊನೆಯ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಾಧ್ಯ.

ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಗೆಲ್ಲುವ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು. ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ನಲ್ಲಿ ತಂಡವು 5-0 ಆಗಿದೆ. ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಟ್ರೇಲ್ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಇದು ಮುನ್ನಡೆಸಿತು ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಡಿ ಹಾನಿಯುಂಟಾಗಿದ್ದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ರಾಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಉರುಳಿಸಿತು. ಸ್ಟೆಫ್ ಕರಿ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ನ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವಾಗಿ ತನ್ನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮರುಪರಿಶೀಲಿಸಿದೆ, 11 ರಿಂದ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ 23.5 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳಿಂದ ಜಿಗಿತದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ 35.8 ರಿಂದ ಗಾಯಗೊಂಡರು.

ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನಿಂದ ದೂರವಿರುವುದರೊಂದಿಗೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಹೆಚ್ಚು ಮೋಜು ಎಂದು ಒಮ್ಮತವು ತೋರುತ್ತದೆ. ಕೆಡಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಗ, ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಯಾರೂ ಎತ್ತರದ, ವೇಗದ, ಮತ್ತು ನುರಿತ ಎಂದು ಇರಬೇಕು. ಕರಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ, ಬುಟ್ಟಿ ಅಸಾಧ್ಯವೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಅವರು ಹೂಪ್ನಿಂದ 30-ಅಡಿ ಅಡಿಗಳನ್ನು ನಿಕಟವಾಗಿ ಕಾಪಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಹೇಗಾದರೂ ಅಸಾಧ್ಯವಾಗಬಹುದು. ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ನ ವಿನೋದದ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದು, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಆಟದಿಂದ ಕೆಡಿ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಜೇಯನಾಗಿ ಹೋಗಬಹುದು ಎಂಬ ಕಲ್ಪನೆಯ ಮೇಲೆ ಆಧಾರಿತವಾಗಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ ಕೆಲವರು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತಾರೆ . ಇದು ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ , ಆದರೆ ಕಳೆದ 32 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೆಡಿ ಕುಳಿತು ಕರಿ ಆಡಿದಲ್ಲಿ 31-1.

ನಂತರದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಗಾಯವಾಗುವುದು ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿನ ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡ ಕಥೆಯಾಗಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ, ಸುದ್ದಿ ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂವಾದವು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ವಜಾ ಮಾಡಿದೆ. ತಂಡದ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ತಂಡವು ಉತ್ತಮ, ತಂಪಾದ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸಂತೋಷಕರವಾಗಿದೆಯೇ ಹೊರತು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿದ್ದಾಗ ಕಡಿಮೆ ಚರ್ಚೆಯಿದೆ. ಮತ್ತು ಇದು KD ಗೆ ಪಡೆದಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ ವಾರದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಬ್ಲಾಗ್ನ Instagram ಪೋಸ್ಟ್ನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮೇಲೆ ಬಿಸಿಯಾಗಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ (ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಕಾಮೆಂಟ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ವಿರೋಧಿ-ದ್ವಂದ್ವಾರ್ಥವಲ್ಲ) ಮತ್ತು ಫಾಕ್ಸ್ ವರದಿಗಾರ ಕ್ರಿಸ್ ಬ್ರೌಸ್ ಸಾರ್ಡ್ ಜೋಡಿಯು ವಾಡಿಕೆಯಂತೆ ಪ್ರತಿ ಇತರ. (ನೇರ ಸಂದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಪಠ್ಯಗಳ ನಡುವೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗೊಳ್ಳಲು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ತಾಂತ್ರಿಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬ್ರೌಸಾರ್ಡ್ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತಾನೆ.)

ಇದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ನಲ್ಲಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ಗೆ ಕೊನೆಯಾದರೆ, ಇದು ಇನ್ನೂ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ನಗರಕ್ಕೆ ಬಂದ ಕಾರಣ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಗೆ ವಿನ್ನಿಂಗ್ ಎಂದಿಗೂ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸಂತೋಷವು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಅತೃಪ್ತಿ ಹೊಂದಿದ ಡ್ಯೂರಂಟ್ ತನ್ನ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ರಾಂಡೋಸ್ನಿಂದ ತಾನೇ ಕಾಪಾಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ಕಾನ್ಫೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಯೋಧರ ಮೇಲೆ ಬೀಳುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಈ ಯುಗಕ್ಕೆ ಯಾವ ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ?


ಒಂದಾನೊಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ, ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಪ್ರೀತಿಯಿದ್ದರು. ಥಂಡರ್ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಸಂಬಂಧಗಳು ನಿಕಟ ಮತ್ತು ಸಿಹಿಯಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿವೆ . ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಅನುಭವಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಶ್ರದ್ಧೆಯಿಂದ ಟ್ವಿಟ್ಗಳು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ದಿ ರೈಟ್ ಕೈಂಡ್ ಆಫ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್, ” ಅಸಹ್ಯಕರ ” ಮತ್ತು ” ನಿಜವಾದ ” ಮತ್ತು ” ಕೇವಲ ಒಳ್ಳೆಯ ಮನುಷ್ಯ ” ಎಂದು ಮಾತನಾಡಿದರು. ದುರ್ಲ್ಯಾಂಟ್ನ ಸೌಮ್ಯವಾದ-ವರ್ತಮಾನದ ಫಿನಾಮ್ನ ಪಾತ್ರವು ಬಹಳ ಮುಂಚಿನ ನೈಕ್ ಜಾಹೀರಾತು ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಆಡುವುದು ಎಂದು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು, ” ಕೆವಿನ್ ಡುರಾಂಟ್ ಇಸ್ ನಾಟ್ ನೈಸ್ ” ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದರು.

ಆದರೆ ಜನರು ಕೆಡಿ ಅವರ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಗಳಿದರು, ಅವರು ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಲು ಅಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದರು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಥಂಡರ್ 2016 ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ಗೆ ಸೋತ ನಂತರ. ಹಾಗಾಗಿ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಗರಿಷ್ಠ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದರು, ಇದರಿಂದ ಅವರು ವಾರಿಯರ್ಸ್ಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು, ಉಂಗುರಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಕ್ಕಾಗಿ ವೇತನವನ್ನು ತ್ಯಾಗಮಾಡಿದರು.

ಡ್ಯುರಾಂಟ್ರ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ, ವಿಜಯವು ನೇರವಾಗಿ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲವೆಂದು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಯಿತು. ಕ್ರೀಡಾ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಉಸಿರು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ರಾಂತಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಅನ್ನು ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕೇವಲ ಐದು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ. 2015-16ರಲ್ಲಿ 73- ಗೆಲುವಿನ ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನದೊಂದಿಗೆ 2014-15ರಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮನೋಭಾವವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಹಡಗಿನಲ್ಲಿ ಬಂದಾಗ ಅದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಕಣ್ಮರೆಯಾಯಿತು. ಅಪ್ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುವ ಜ್ಯೂಗರ್ನಾಟ್ ಗೆ ತಂಡದ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ಅವರು ಕೆತ್ತಿದರು.

ಮತ್ತು 2017 ಮತ್ತು 2018 ರಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ವಿಜಯಗಳಲ್ಲಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಮುಖ ಆಟಗಾರನೆಂದು ಸಾಬೀತಾದರೂ, ಅವರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಚ್ಚಿನ ಮಗನಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಲಿಲ್ಲ. ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ನ ಗೋಲ್ಡನ್ ಬಾಯ್ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಕರಿ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, 2009 ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಏಳನೆಯ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದ 3-ಪಾಯಿಂಟ್-ಶೂಟಿಂಗ್ ಸಂವೇದನೆ. ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಸಂಬಂಧಗಳು ಎಂದಿಗೂ ಹತ್ತಿರ ಮತ್ತು ಸಿಹಿಯಾಗಿಲ್ಲ. ಬಿಸಿಯಾದ ಪೋಸ್ಟ್ಗೇಮ್ ವಾದದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನನ್ನು ಬಿಚ್ ಎಂದು ಕರೆದಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಕ್ರೀಡಾಋತುವನ್ನು ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಗ್ರೀನ್ ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸಬೇಕು. (“ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಮರಣೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೇಷ್ಠ ರಾಜಮನೆತನದವರು ನಕ್ಷತ್ರ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಕರೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಆಟಗಾರನನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ನಾವು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಅದು ನಮ್ಮ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ 72 ರ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.) ಆ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸೇರಿದರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ಬಾಲ್ ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ಕೆಡಿಗೆ ನೀಡದೆ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಗೌರವ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಆ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು, ಅದು ಈಗಾಗಲೇ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಪ್ರಿಯತಮೆಯಾಗಿತ್ತು, ಅವರ ಹೊಸ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಲೆಯನ್ನು ಅವರಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪಡೆಯುವಂತಹ ಪ್ರೀತಿಯ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕೊಡದಂತೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಅವರು ಉಂಗುರಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು-ಆದರೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ಸುರುಳಿಗಳು ಅಲ್ಲ.

ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಮೊದಲ ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಕ್ರೀಡಾ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯವಲ್ಲ – ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಕ್ರೀಡಾ ರಾಜಮನೆತನಗಳು ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಲೆಯ ಹೊರಗೆ ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತಿದ್ದವು. ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಫ್ರೀ-ಏಜೆನ್ಸಿ ನಿರ್ಧಾರದೊಂದಿಗೆ ಹೀಲ್ ಅನ್ನು ತಿರುಗಿಸುವ ಮೊದಲ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಲ್ಲ, ಅಥವಾ ಮೊದಲ ತಂಡವನ್ನು ಸೇರಲು ಮತ್ತು ಅದರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಡುವೆ ಎರಡನೇ ಪಿಟೀಲುಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಯಾಗಬೇಕು. ಕೆಡಿ ಅವರು ಮೊದಲ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲ, ಅವರ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯು ಕೆಲವೊಂದು ತಂಡವು ಅವನನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಬಹುದೆಂಬ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡಿದೆ; ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಮಗ್ರವಾದ ಸಿದ್ಧಾಂತವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ನನಗೆ ಗೊತ್ತು.

ಆದರೆ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದು ಅನನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ನಾಲ್ಕು ಬಾಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವ ಮೊದಲ ಆಟಗಾರನಾಗಬಹುದು. ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಇದನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಈ ಸಾಧನೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ಇದು ತನ್ನ ತಂಡದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಡುವೆ, ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಕೆಡಿ ಇಲ್ಲದೆ ಉತ್ತಮ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಮೋಜಿನ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ದ್ವೇಷದ ವೇಷ ಗೌರವ ಇಲ್ಲ; ಅವರು ಅವಮಾನಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ಮೂರು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ನಲ್ಲಿ ಬಹುಶಃ ಸಾಧಿಸಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸಾಧಿಸಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅವರ ಗಮನಾರ್ಹ ಯಶಸ್ಸಿನ ಸಮಯದ ಪರಂಪರೆಯು ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಅತೃಪ್ತಿ ತೋರುತ್ತದೆ. ಅವರು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿನ ಶ್ರೇಷ್ಠ ತಂಡಗಳ ಪೈಕಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಪ್ರಮುಖವಾದುದು ಅತ್ಯಗತ್ಯವಾದುದು ಅಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅವರ ತಂಡದ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಗೆ ಅನಗತ್ಯವಾದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಈ ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರನಾಗಲಿಲ್ಲ. ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮರಳಿ ಬರುತ್ತದೆಯೇ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಈ ಋತುವಿನ ಫೈನಲ್ಸ್ ಗೆಲ್ಲಲು ವಾರಿಯರ್ಸ್ಗೆ ಒಲವು ತೋರುತ್ತದೆ. ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿನ KD ಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಸರಣಿಯು ಕಡಿಮೆ ರೋಮಾಂಚನಕಾರಿ ಎಂದು ಗ್ರಹಿಸಬಹುದು.

ಟ್ವಿಲೈಟ್ ಝೋನ್ ಎಪಿಸೋಡ್ ಒಂದು ಟ್ವಿಸ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ: ಸತ್ತ ಮನುಷ್ಯನು ಸ್ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಅವನು ಈಗಾಗಲೇ ಬೇರೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿದ್ದನು, ಅಸ್ತಿತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಖುಷಿಪಟ್ಟನು, ಅಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಸಂತೋಷದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವಾಡಿಕೆಯುಂಟಾಯಿತು. ನಾನು KD- ಇನ್-ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಯುಗವನ್ನು ನೆನಪಿಸುವೆನೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅವನು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಗೆದ್ದನು, ಮತ್ತು ಅದು ಇನ್ನೂ ನರಕದಂತೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ.