ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಸ್ಪಷ್ಟ ಪೊಚೆಟಿನೋ ಜೋಕ್ – ಕಾರ್ಟಿಲೆಜ್ ಫ್ರೀ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಮೇಲೆ ದೃಢವಾದ ಅಧಿಕೃತ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿತು

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಸ್ಪಷ್ಟ ಪೊಚೆಟಿನೋ ಜೋಕ್ – ಕಾರ್ಟಿಲೆಜ್ ಫ್ರೀ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಮೇಲೆ ದೃಢವಾದ ಅಧಿಕೃತ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿತು

ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಕೇವಲ ಜೋಕ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ನೀವು ಎಂದಾದರೂ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಾ? ಖಂಡಿತ ನೀವು. ಈಗ ಇಡೀ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್ಪರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಮಾರಿಶಿಯೋ ಪೊಚೆಟ್ಟೊ ಇಂದು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ.

Pochettino ‘ಮುಂಬರುವ ತಯಾರಿಯನ್ನು ಸ್ಪರ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ನಿನ್ನೆ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ರೇಡಿಯೋ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಹೇಳುವಾಗ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಅಂತಿಮ ವಿರುದ್ಧ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಎಂದು Valdebebas ಸಿಯುಡಾಡ್ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವದಂತಿಯ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ಸ್ಥಳ ಮುಂದಿನ ವಾರ, ಸ್ಪರ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಲ್ಲಿ ಜೂನ್ 1 ರಂದು’, Pochettino ಮಾಡಿದ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಸಂಬಂಧಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಹಾಸ್ಯ ಏನು, ಅವರು ಕಳೆದ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದರು.

ಪೋಚೆಟಿನೊ @ ಪಾರ್ಡಾಜೋಕೋಪ್ಗೆ ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ: “ನಾವು ವ್ಯಾಲ್ಡೆಬೆಬಾಸ್ನಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಅಲ್ಲಿ ನಿದ್ದೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ನಾವು ಫ್ಲೋರೆಂಟಿನೋ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ” ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ‘ನೀವು ಕೋಚ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ದಿನ ನೀವು ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವ ದಿನ ‘. ”

– ಟಾಮ್ ಆಲ್ನಟ್ (@ ಟಾಮ್ಅಲ್ಲನೂಟ್ ಎಎಫ್ಪಿ) ಮೇ 24, 2019

Hahaha, ಪೊಚ್ ಬಹುತೇಕ ಕಳೆದ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಸ್ ಬಿಟ್ಟು ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ತಮಾಷೆಯ ಇಲ್ಲಿದೆ! ಇದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತಮಾಷೆಯಾಗಿತ್ತು, ಕ್ಲಬ್ಗಳ ನಡುವೆ ಯಾವುದೇ ಸಂವಹನವು ಯುಇಎಫ್ಎ ಮೂಲಕ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಮತ್ತು ಪೋಚ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಫ್ಲೋರೆಂಟಿನೊ ಪೆರೆಜ್ ನಡುವೆ ಸಂಭಾವ್ಯ ದೂರವಾಣಿ ಕರೆಯಿಂದ ಅಲ್ಲ. ಮಾರಿಷಿಯೋ ಪೊಚೆಟ್ಟೊ, ಯಾವ ಜೋಕರ್, ಬಲ?

ಸರಿ, ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಹೀಗೆ ಯೋಚಿಸಲಿಲ್ಲ. ಕ್ಲಬ್ ತನ್ನ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತ ಸ್ಟೇಟ್ಮೆಂಟ್ ನೀಡಿರುವ ವಿಲಕ್ಷಣ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು, ಅದು ಪೊಚೆಟ್ಟಿನವರ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು 100% ಮುಖ ಮೌಲ್ಯದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು, ಮೂಲತಃ ಪೊಚೆಟಿನೊ ಸುಳ್ಳು ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿತ್ತು.

“ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಸಿಎಫ್ ಈ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಅದು ಸ್ಪಷ್ಟ ತಪ್ಪು ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದೆ. UEFA, ರಾಯಲ್ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಫೆಡರೇಶನ್, ಕ್ಲಬ್ ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಡಿ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್, ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಎಫ್ಸಿ ಮತ್ತು ಟೋಟ್ಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್ಪರ್ ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ನಮ್ಮ ಕ್ಲಬ್ ತನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಲಭ್ಯತೆಯನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ತೋರಿಸಿದೆ.

“ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಸಿಯುಡಾಡ್ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ತರಬೇತಿ ಶಿಬಿರಗಳ ಬಳಕೆಗೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಬದಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಕೊಠಡಿಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಮತ್ತು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ನಮ್ಮ ಕ್ಲಬ್ನಿಂದ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

“ಹೀಗಾಗಿ, ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಜೂನ್ 1 ರ ಶನಿವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ತರಬೇತಿ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ. ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್, ಅದರ ಭಾಗವಾಗಿ, ಗುರುವಾರ, ಮೇ 30 ಮತ್ತು ಶುಕ್ರವಾರ, ಮೇ 31 ರಂದು ಹೀಗೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

“ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಸಿಎಫ್ ಸಹ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಲೀಗ್ನ ಅಂತಿಮ ತಂಡಗಳ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಮಾನದಂಡದ ನಂತರ UEFA ನಿಂದ ನಿಯೋಜಿತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಒತ್ತಿಹೇಳಲು ಬಯಸಿದೆ. ಸಿಯುಡಾಡ್ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಈ ತಂಡಗಳು ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸಬೇಕೆಂದು ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ವಿನಂತಿಸಲಾಗಿದೆ. ”

– ಅಧಿಕೃತ ಹೇಳಿಕೆ, ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಸಿಎಫ್

ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದಂತಹ ಕ್ಲಬ್ನಿಂದ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಕ್ರಮವಾಗಿದೆ. ಪೆರೆಜ್ನ ಆಜ್ಞೆಯ ಮೇರೆಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಈ ಹೇಳಿಕೆ ಬರುತ್ತಿದೆಯೆ ಅಥವಾ ಅದು ಇದೆಯೇ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ … ಯಾವುದೇ ಸಂಭಾವ್ಯ ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ “ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಅಧಿಕೃತ” ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಅಧಿಕಾರಿಯನ್ನು ನಾವು ಕರೆದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ಆದರೆ ಇದು ಇನ್ನೂ ವಿಲಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಮೌರಿಶಿಯೋ ಪೋಚೆಟ್ಟಿನೊನಿಂದ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟ ತಮಾಷೆಯಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಯಾರೂ ಏನನ್ನಾದರೂ ಹಾಸ್ಯವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ನಾನು ಊಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಇದು ಪೊಚೆಟ್ಟೊ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆಯೆ ಮತ್ತು ಇದು ಪೊಚೆಟ್ಟೊ ಬೆರ್ನಾಬ್ಯೂನಲ್ಲಿ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಭವಿಷ್ಯದ ತೆರೆಯುವಿಕೆಗಳನ್ನು ತುಂಬಲು ಕಡಿಮೆಯಾಗಬಹುದೆಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಆಶ್ಚರ್ಯಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ಅಥವಾ, ಬಹುಶಃ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಪೋಚೆಟಿನೊ ಅವರ ಹಿಂದಿನ ನಿರಾಕರಣೆಗಳಿಂದ ಕವಲೊಡೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಹೇಳಿಕೆಯು ಆ ನಿರಾಶೆಯಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತದೆ. ಯಾರಿಗೆ ಗೊತ್ತು! ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಎಂದರೆ ವಿನೋದಕರವಾದ ಗ್ರಂಪ್ಗಳ ಗುಂಪೇ ಎಂದು ಅದು ಏನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಮೌರಿಯೋಯೋ ಪೊಚೆಟ್ಟೊ ಹಿಂದೆ ಮಾಡಿದ ಹಾಸ್ಯದ ಇತರ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಮರ್ಟಿಲೆಜ್ ಫ್ರೀ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಹಿಂದಿನ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಹೇಳಿಕೆಗಳ ಕೆಲವು ಕರಡುಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡನು. ನಾವು ಅವುಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಮತ್ತು ಪಾರದರ್ಶಕತೆಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.