Cheeky ಅಲಬಾಮಾ ತಪ್ಪು ಫ್ಲೋರಿಡಾ ಶಾಲೆ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ – AL.com

Cheeky ಅಲಬಾಮಾ ತಪ್ಪು ಫ್ಲೋರಿಡಾ ಶಾಲೆ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ – AL.com

ಅಲಬಾಮ vs. ಯುಸಿಎಫ್ ಹೊಂದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಾವು ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ.

ಒಂದು ಪತ್ರವು ಆಫ್ ಆಗಿದೆ.

ಓಹ್, ಚೆನ್ನಾಗಿ. ಬಹುಶಃ ಕಾಲೇಜ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ನಲ್ಲಿ, ಬಲ?

ಗುರುವಾರ, ಅಲಬಾಮಾ ಯುಎಸ್ಎಫ್ ವಿರುದ್ಧದ ಮೂರು ಭವಿಷ್ಯದ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು – ಇತರ ಫ್ಲೋರಿಡಾ ದಿಕ್ಕಿನ ಶಾಲೆ – 2023 ರಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಂಪಾದಲ್ಲಿರುವ ರಸ್ತೆಯೊಡನೆ ಸೇರಿದೆ. ಹಲವಾರು ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ, ಇದು ಅಲಬಾಮಾದ ಆಕರ್ಷಕ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ನಿರ್ಧಾರವಾಗಿದೆ, ಇದು ಕಾಲೇಜು ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಬಲ ತಂಡವಾಗಿದೆ ಕಳೆದ ದಶಕದಲ್ಲಿ.

ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಅಲಬಾಮವು ಅಪರೂಪವಾಗಿ ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಐದು ವಿರೋಧಿಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ರಿಮ್ಸನ್ ಟೈಡ್ಗೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮೌಲ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಅತ್ಯಂತ ಕೆನ್ನೆಯಂತೆ, ಅಲಬಾಮಾವು ಯು.ಎಸ್.ಎಫ್ನ ದ್ವೇಷದ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಲು 2017 ರಲ್ಲಿ ಅಲಬಾಮಾದ ಜೊತೆಗೆ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅನ್ನು (ಮತ್ತು ನಂತರ ಸ್ವತಃ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ತಂದುಕೊಟ್ಟ) ಆ ತಂಡವನ್ನು ಬ್ರೇಕ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಕಾಲೇಜ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಮಾಡದೆ ಇದ್ದರೂ.

ಯುಎಸ್ಎಫ್ಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಅಲಬಾಮದ ಇಚ್ಛೆಗೆ ನೀವು ಕಾಲೇಜು-ಫುಟ್ ಬಾಲ್ ಪೆಟ್ಟಿಟೈನ್ಸ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ನೀಡದಿದ್ದರೆ, ಪೈಪೋಟಿಯ ಒಳಸಂಚು ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಒಳಸಂಚುಗಳ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಿಲ್ಲದ ಹೊರತು ಯುಎಸ್ಎಫ್ಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲ (ಬಹುಶಃ ನೇಮಕಾತಿ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ).

ಕ್ರಿಮ್ಸನ್ ಟೈಡ್ನ ಹಾರ್ಡ್-ಗಳಿಸಿದ ನಾಟಿ ಕ್ಲೆಮ್ಸನ್ಗೆ ಯುಸಿಎಫ್ನ ಅಸಮಾಧಾನವು 2018 ರಲ್ಲಿ ಅಲಬಾಮಾದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಅಪಹಾಸ್ಯಗೊಂಡಿತು, ಆದರೆ ಎನ್ಸಿಎಎ ಯುಸಿಎಫ್ನ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಮೌಲ್ಯಾಂಕನಗೊಳಿಸಿತು . ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊದಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ ನೈಟ್ಸ್ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಉಂಗುರಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ತಮ್ಮನ್ನು ಡಿಸ್ನಿ ವರ್ಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಮೆರವಣಿಗೆಯನ್ನು ಎಸೆದರು.

ಟಸ್ಕಲೋಸಾದಲ್ಲಿ, ಅಲಬಾಮಾದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು UCF ನ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಬಾರ್ ಬ್ಯಾಟಲ್ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಡ್ಬೋರ್ಡ್ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯ ಟ್ರೋಫಿಯಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದರು.

ಇದು ಕಾಲೇಜು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಯನ್ನು ಮಾಡುವ ಬಹುವಿಧದ ಸಂಗತಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಎಲ್ಲರೂ ಸಿಲ್ಲಿ ಆಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಯುಸಿಎಫ್ನ ಹಕ್ಕಿನ ಅಸಮಾಧಾನವು ನಿಜವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಅಲಬಾಮದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಯುಸಿಎಫ್ನ ನಿಧನದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ. ಇತರ ಪವರ್ 5 ಶಾಲೆಗಳ ಅನೇಕ ಪತ್ರಕರ್ತರು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸೇರಿಕೊಂಡರು. ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದುವಲ್ಲಿ, ಕಾಲೇಜು ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ಐರನ್ಕ್ಯಾಡ್ ಪವರ್ ರಚನೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸುವಂತೆ ಯುಸಿಎಫ್ ಹೇಗಾದರೂ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಯುಸಿಎಫ್ ನಂತರ ಪವರ್ 5 ಶಾಲೆಗಳು 5 ಎದುರಾಳಿಯ ಗುಂಪನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಭಯದಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳಿತು.

ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ, ಯು.ಎಫ್.ಎಫ್ನ ಮುಖ್ಯ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಲಬಾಮವು ಸಾಕಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು 2003 ರಿಂದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಾನ್-ಪವರ್ 5 ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೋಗುವಾಗಲೂ ಸಹ ಹೋಗಬಹುದು? ಒಬ್ಬರು ಮಾತ್ರ ಬಯಸಬಹುದು.

ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕ ಅಥವಾ ಅಲಬಾಮಾ ಯುಎಸ್ಎಫ್ ವಿರುದ್ಧದ ಈ ಆಟಗಳ ಜೊತೆಗಿನ ಯುಸಿಎಫ್ ಅನ್ನು ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗಿ ಕಟ್ಟಿಹಾಕಿದೆ.

ಯುಎಸಿಎಫ್ ಮತ್ತು ಯುಎಸ್ಎಫ್ ನಡುವಿನ ಪೈಪೋಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಅಲಬಾಮಾದಲ್ಲಿದ್ದವರು ತುಂಬಾ ಪರಿಚಿತರಾಗಿರದೇ ಇರಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದನ್ನು ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯದಿಂದ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ. ಯುಎನ್ಸಿ ಎಫ್ಎಫ್ ಕಾನ್ಫ್ರೆನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಇರುವಾಗ, ಟ್ಯಾಂಪಾದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಎದುರಾಳಿಗಳು ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊ ಶಾಲೆಯ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು. ಯುಎಸ್ಎಫ್ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬಿಗ್ ಈಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದು, ಯುಸಿಎಫ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಳಗಿಳಿಯಿತು ಮತ್ತು ಶಾಲೆಯ ಕಡೆಗಣಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಫ್ಲೋರಿಡಾದಲ್ಲಿ ನೈಟ್ಸ್ನ ಆಯ್ಕೆ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು.

ನಂತರ ಬಿಗ್ ಈಸ್ಟ್ ದೂರ ಹೋಯಿತು ಮತ್ತು ಯುಸಿಎಫ್ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಅಮೆರಿಕನ್ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಸಮ್ಮೇಳನಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡಿತು, ಒಮ್ಮೆ ತಂಡವನ್ನು ಆಡಲು ನಿರಾಕರಿಸಿತು. ಯು.ಎಸ್.ಎಫ್ ಮತ್ತು ಯುಸಿಎಫ್ ನಡುವೆ “ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ I-4” ನಡುವಿನ ಪೈಪೋಟಿಯನ್ನು ಅವರು ಈಗ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಮಾಜಿ ತರಬೇತುದಾರ ಸ್ಕಾಟ್ ಫ್ರಾಸ್ಟ್ಗೆ ಯುಸಿಎಫ್ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಸಮೂಹ 5 ಶಕ್ತಿಗೌರವದ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಈಗ ಯುಎಸ್ಎಫ್ ತಂಡದ ಕ್ಯಾಚ್ ಅಪ್ ಆಡುತ್ತದೆ.

ಮೈಕೆಲ್ ಕೆಲ್ಲಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

ಕಾಲೇಜ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ನ ಮೊದಲ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಅಧಿಕಾರಿಯಾದ ಕೆಲ್ಲಿ, 2018 ರಲ್ಲಿ ಯುಎಸ್ಎಫ್ನ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದರು, ಮತ್ತು ಬುಲ್ಸ್ಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಆಟಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಯೋಜನೆ ಮಾಡಲು ಕಾಲೇಜು ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ದೊಡ್ಡ ಹುಡುಗರೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿದರು. ದಕ್ಷಿಣ ಫ್ಲೋರಿಡಾ ಫ್ಲೋರಿಡಾ, ಮಿಯಾಮಿ ಮತ್ತು ಈಗ ಅಲಬಾಮವನ್ನು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಯುಎಸ್ಎಫ್ನ ಹೋಮ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಮತ್ತು 2017 ಕಾಲೇಜ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಆಟದ ಸೈಟ್ನ ರೇಮಂಡ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿದೆ.

ಕೆಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡಿದರು? ಕಾಲೇಜು ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ಅಲಿಖಿತ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ, ಪವರ್ 5 ಎದುರಾಳಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಹೋಮ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುವ ಸಲುವಾಗಿ ಆ ಶಾಲೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ನಿಗದಿತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. 2024 ಮತ್ತು 2026 ರಲ್ಲಿ ಯುಎಸ್ಎಫ್ ಟಸ್ಕಲೋಸಾದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಶಾಲೆಯ ಮತ್ತು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ತಂಡದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ 5 ಎದುರಾಳಿಗಳ ತಂಡವಿದ್ದರೆ ನೀವು ಆಟವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಡುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಯುಸಿಎಫ್ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಡ್ಯಾನಿ ವೈಟ್ ತನ್ನನ್ನು ಮತ್ತು ಅವನ ಶಾಲೆಯನ್ನು ಎರಡು-ಫಾರ್-ಟು-ಷೆಡ್ಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಮೂಲೆಗೆ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ವ್ಯಂಗ್ಯವಾಗಿ, ಯುಸಿಎಫ್ ಮತ್ತು ಯುಎಸ್ಎಫ್ ನಡುವಿನ ಇತಿಹಾಸದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಯುಸಿಎಫ್ನ ಕೆಳಗೆ ವೈಟ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ 5 ಗುಂಪುಗಳ ಗುಂಪಿಗೆ ಇದು ಒಂದು ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ಸ್ಥಾನ.

ಬಹುಶಃ ಯುಸಿಎಫ್ ಆಬರ್ನ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಟಗಳ ಒಂದು ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಬಹುದು. ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಇದು ಟೈಗರ್ಸ್ ತಪ್ಪು ಈ pettiness ಯಾವುದೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. 2018 ರಲ್ಲಿ ಆಬರ್ನ್ ವಿರುದ್ಧದ ಯುಸಿಎಫ್ನ ಬೌಲ್ ವಿಜಯವು ನೈಟ್ಸ್ನ ನೈಜ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಪಂದ್ಯವಾಗಿತ್ತು.

ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಸಂಕೀರ್ಣ ಹಿನ್ನಲೆ, ಅಲಬಾಮಾವು 5 ಎದುರಾಳಿಯ ಗುಂಪನ್ನು ಆಡುವ ಮೂಲಕ ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಹೋಗುವ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಮುಖ್ಯವಾದ ಪೂರ್ವನಿದರ್ಶನವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಕ್ರಿಮ್ಸನ್ ಟೈಡ್ಗೆ ಬ್ರಾವೋ. ಈಗ ಅವರು UAB ಮಾತ್ರ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ಕನಸು ಕಾಣುತ್ತಿರು. ಅದು ವಿಭಿನ್ನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕಾಲೇಜು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿತ್ವವಾಗಿದೆ.

ಜೋಸೆಫ್ ಗುಡ್ಮ್ಯಾನ್ ಅಲಬಾಮಾ ಮೀಡಿಯಾ ಗ್ರೂಪ್ನ ಅಂಕಣಕಾರ. ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ @JoeGoodmanJr .