ಇಬಿಲ್ ಜೀನಿಯಸ್ 2 ಗಾಗಿ E3 ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಷೋನಲ್ಲಿ – ಪಾಲಿಗನ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ದಂಗೆಯನ್ನು ದಂಗೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ

ಇಬಿಲ್ ಜೀನಿಯಸ್ 2 ಗಾಗಿ E3 ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಷೋನಲ್ಲಿ – ಪಾಲಿಗನ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ದಂಗೆಯನ್ನು ದಂಗೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ

ಮೂಲ ಇವಿಲ್ ಜೀನಿಯಸ್ 2004 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಹದಿನೈದು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ದಂಗೆಕೋರ-ಶ್ರೇಷ್ಠ ಖಳನಾಯಕ ಸಿಮ್ಯುಲೇಟರ್ಗೆ ದಂಗೆಯು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು. ಸೋಮವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ E3 ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಶೋ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಡೆವಲಪರ್ ಇವಿಲ್ ಗೆನಿಸಸ್ 2 ಗಾಗಿ ಮೊದಲ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು.

ಮೂಲದಂತೆಯೇ, ಮುಂದಿನ ಭಾಗವು ಆಟಗಾರನನ್ನು ಜಗತ್ತನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಖಳನಾಯಕ ಸೂಪರ್ ಪ್ರತಿಭೆಯಾಗಿ ಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ. ಅಗ್ನಿಪರ್ವತದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸೈನ್ಯದ ಸೇನಾಪಡೆ ಮತ್ತು ಬೇಸ್ನಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ಆಟದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ದುಷ್ಟ ಆರ್ಸೆನಲ್ನ ಭಾಗಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸೂಪರ್ ವಿಲನ್ ಲೈಯರ್ ಅನ್ನು ನೀವು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಮೂಲ ಇವಿಲ್ ಜೀನಿಯಸ್ಗೆ ಇದು ಮೊದಲ ನಿಜವಾದ ಉತ್ತರಭಾಗವಾಗಿದ್ದರೂ, 2004 ರಿಂದ ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಏಕೈಕ ಸಮಯವಲ್ಲ. 2013 ರಲ್ಲಿ, ಇವಿಲ್ ಜೀನಿಯಸ್ ಆನ್ಲೈನ್ ಎಂಬ ಉಚಿತ-ಪ್ಲೇ-ಮೊಬೈಲ್ ಆವೃತ್ತಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು. ಈವಿಲ್ ಜೀನಿಯಸ್ 2 ರ ಮೂಲ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ, ಈ ಆಟವು ಆನ್ಲೈನ್ನಿಂದ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ತಿಳಿದಿತ್ತು ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ದಂಗೆಯು ಎಚ್ಚರವಾಯಿತು, “ನಾವು ಈ ಸೂಪರ್-ಡೂಪರ್ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ – ಇದು ಮರುಮಾದರಿಯಲ್ಲ. ಇವಿಲ್ ಜೀನಿಯಸ್ 2 ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಉತ್ತರಭಾಗವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಪ್ಲೇ-ಟು-ಪ್ಲೇ ಆಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ”

ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇವಿಲ್ ಜೀನಿಯಸ್ 2 ಸ್ಟೀಮ್ನಲ್ಲಿ ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.