ಕುಂಕುಂ ಭಾಗ್ಯ ಸ್ಪೋಲರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಅಭಿ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಕುಸಿತವನ್ನು ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಯೋಜಿಸಬೇಕೆಂದು ಅಭಿ ತಿಳಿಯುತ್ತಾರೆ.

ಕುಂಕುಂ ಭಾಗ್ಯ ಸ್ಪೋಲರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಅಭಿ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಕುಸಿತವನ್ನು ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಯೋಜಿಸಬೇಕೆಂದು ಅಭಿ ತಿಳಿಯುತ್ತಾರೆ.

ವಿರೋಧಿಗಳಿಗೆ, ಕೆಲವು ದಿನಗಳು ಹಿಂದೆ ಅಭಿ ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿಯಿತು, ರಿಯಾ ಅವರು ಪಾರ್ಚಿಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೆಡವಲು ಪಕ್ಷದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆಹಾರವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡಿದರು. ಆಕೆಯ ತಪ್ಪಿಗಾಗಿ, ಅಭಿ ಕೂಡ ಅವಳನ್ನು ಕಪಾಳಗೊಳಿಸಿದಳು.

ಟಿಆರ್ಪಿ ಟಾಪ್ಪರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಕುಂಕುಂ ಭಾಗ್ಯವು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉನ್ನತ-ವೋಲ್ಟೇಜ್ ನಾಟಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಿದೆ. ವೀಕ್ಷಕರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅಭಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಗ್ಯಾ ಪುನರ್ಮಿಲನವನ್ನು ನೋಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಿರಾಶೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಿದ್ದರು, ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದಂತೆಯೇ ಈಗ ಒಟ್ಟಾಗಿಲ್ಲ. ಈಗ ಕಥೆ ಅವರ ಪುತ್ರರಾದ ರಿಯಾ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಚಿಗೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ. ನಾವು ಕಾಲೇಜು ಶಿಬಿರದ ಸಮಸ್ಯೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ರಿಯಾ ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಚಿಯನ್ನು ಹಾಕುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಮೊದಲು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಆಕೆ ತನ್ನ ಪತನವನ್ನು ನಕಲಿ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅದೇ ಪ್ರಚಿಯನ್ನು ದೂಷಿಸುತ್ತಾನೆ. ರಿಯಿಂದ ರಚಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಹೊಸ ಉಪದ್ರವದಿಂದಾಗಿ ಅಭಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಗ್ಯಾರನ್ನು ಕ್ಯಾಂಪ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು.

IWM BUZZ ನ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಮುಂಬರುವ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ, ರಿಯಾ ಅವರು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಚಿಯನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಆರೋಪಿಸಿರುವುದನ್ನು ಅಭಿ ತಿಳಿಯಲಿದ್ದೇವೆ. ಮಾಧ್ಯಮದ ಪೋರ್ಟಲ್ಗೆ ಒಂದು ಮೂಲವು ಹೇಳಿದೆ, “ರಿಯಾ ಅವರ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಅಪಿಯೊಂದಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ನಾಟಕ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಅವರು ಅವಳೊಂದಿಗೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ರೇಚಿ ಬಂಡೆಯಿಂದ ಬಂಡೆಯನ್ನು ತಳ್ಳುವ ಕೊಳಕು ಆರೋಪದಿಂದ ಪ್ರಾಚಿಗೆ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. “

ವಿರೋಧಿಗಳಿಗೆ, ಕೆಲವು ದಿನಗಳು ಹಿಂದೆ ಅಭಿ ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿಯಿತು, ರಿಯಾ ಅವರು ಪಾರ್ಚಿಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೆಡವಲು ಪಕ್ಷದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆಹಾರವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡಿದರು. ಆಕೆಯ ತಪ್ಪಿಗಾಗಿ, ಅಭಿ ಕೂಡ ಅವಳನ್ನು ಕಪಾಳಗೊಳಿಸಿದಳು.

ಈಗ ಮತ್ತೆ ಅವಳು ಕೆಂಪುಗೈಯನ್ನು ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವಳು. ಈಗ ಅಭಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ? ಅವರು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಖಂಡಿಸುತ್ತಾರೆ? ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.