ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಗಾಯದ ಅಪ್ಡೇಟ್: ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಾರೆ ಎನ್ಬಿಎ ಫೈನಲ್ಸ್ ಪಂದ್ಯ 5 ರ ಆಟದ ಸಮಯ ನಿರ್ಧಾರ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಗಾಯದ ಅಪ್ಡೇಟ್: ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಾರೆ ಎನ್ಬಿಎ ಫೈನಲ್ಸ್ ಪಂದ್ಯ 5 ರ ಆಟದ ಸಮಯ ನಿರ್ಧಾರ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

2019 NBA ಫೈನಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಟೊರೊಂಟೊ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ನಿಂದ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ನಿರ್ಮೂಲನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿದೆ. ಅವರು ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ 3-1 ಕೊರತೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಅವರು ವ್ಯವಹರಿಸಿದ್ದ ಹಲವಾರು ಗಾಯಗಳು. ಅವುಗಳ ಪೈಕಿ ಗಮನಾರ್ಹವಾದವುಗಳು ಕೆಫ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನ್ನು ಹೂಸ್ಟನ್ ರಾಕೆಟ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ತಮ್ಮ ಎರಡನೆಯ-ಸುತ್ತಿನ ಸರಣಿಯ ಆಟ 5 ರಿಂದ ಸೈಡ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದ ಕರು ಗಾಯ.

ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಹಿಂದಿರುಗಿದರೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರಲಿ, ಆದರೆ ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ ಮುಂದೆ ಭಾನುವಾರ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಅಭ್ಯಾಸ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ಅವರು ನಿರ್ಣಾಯಕ ಸ್ಪರ್ಧೆಗೆ ಆಟದ ಸಮಯದ ನಿರ್ಧಾರವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

“ಅವರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿದರು,” ಕೆರ್ರು ಸೋಮವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಮಾಧ್ಯಮ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು. ‘ಅದು ಎಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ”

ಬಹುಶಃ ಗಮನಿಸಬಹುದಾದ: ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮೊದಲ ಶೂಟರ್ ಮಾತ್ರ ಈಗ ಹೊರಹೋಗುವ.

– ರೀಡ್ ಫೋರ್ಗ್ರೇವ್ (@ ರೀಡ್ಫೋರ್ಗೇವ್) ಜೂನ್ 10, 2019

ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಗೇಮ್ 5 ರಲ್ಲಿ ಆಡಿದರೆ, ದಿ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ನ ಆಂತೋನಿ ಸ್ಲೇಟರ್ಗೆ ಪ್ರತಿ ನಿಮಿಷದ ನಿರ್ಬಂಧವನ್ನು ಅವರು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಭಾನುವಾರ ಅಭ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ನಂತರ, ಕೆರ್ ಅವರು ಹಿಂದಿನ ಕಾಲಕ್ಕಿಂತಲೂ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನ ಸಂಭಾವ್ಯ ಲಾಭದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಭರವಸೆಯಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಹೌದು,” ಅವರು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ರ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಶಾವಾದಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ ಕೆರ್ ಉತ್ತರಿಸಿದರು. “ಅವರು ಇಂದು ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಅವರು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ಅವರು ಇಂದು ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಅದರ ನಂತರ ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿಯುವೆವು.”

ಕೇವಲ ಅಭ್ಯಾಸದ ನಂತರ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ಆಡಬಹುದೆಂದು ಕೆರ್ ಹಿಂದೆ ಹೇಳಿದ.

“ಇದು ಕಾರ್ಯಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ,” ಕೆರ್ ಹೇಳಿದರು. “ಆದರೆ, ಇದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಒಂದು ದಿನನಿತ್ಯದ ವಿಷಯವಾಗಿದ್ದು, ನಾವು ಸ್ಫಟಿಕ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನಾವು ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ ನಾವು ತಿಳಿದಿದ್ದೆವು ಇದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಗಾಯವಾಗಿದ್ದು, ಬೂದು ಪ್ರದೇಶವು ಸಾಕಷ್ಟು ಇದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅಕ್ಷರಶಃ ಅದು ಕೇವಲ ದಿನವೂ ಪ್ರಗತಿ ಹೇಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವನು ಇನ್ನೂ ಸಿದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ. ”

ಡ್ಯೂರಂಟ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಗೇಮ್ 5 ರಲ್ಲಿ ಆಡಲು ತೆರಳಿ ಹೋದರೆ, ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಲ್ಪಟ್ಟ ನಂತರ ಅವರು ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ತುಕ್ಕು ಮಟ್ಟವನ್ನು ಕುರಿತು ಯೋಚಿಸಬೇಕು. ಆದರೆ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಕೂಡ 60 ಅಥವಾ 70 ಶೇಕಡಾ ವಾರಿಯರ್ಸ್ಗೆ ದೊಡ್ಡ ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ರಾಪ್ಟರ್ಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಕಳೆದುಹೋದವು.