ಮೂಲಗಳು: ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಮಲ್ಟಿಟಮ್ ಡೇವಿಸ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಮೂಲಗಳು: ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಮಲ್ಟಿಟಮ್ ಡೇವಿಸ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
1:17 PM ET

  • ಆಡ್ರಿಯನ್ ವೋಜ್ನರೋವ್ಸ್ಕಿ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ನ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಡೇವಿಡ್ ಗ್ರಿಫಿನ್, ಆಲ್-ಎನ್ಬಿಎ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಆಂಟನಿ ಡೇವಿಸ್ನ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಕೋರಿರುವ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ನ ಚೌಕಟ್ಟಿನೊಂದಿಗೆ ಸಂಭವನೀಯ ದಾಳಿಕೋರರನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಮಲ್ಟಿಟಮ್ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳು ಸೇರಿವೆ. ಇದು ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಪೂಲ್ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿನ ಸ್ವತ್ತುಗಳು, ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂ ಯಾರ್ಕ್ ತಂಡಗಳು — ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಲೇಕರ್ಸ್ , ನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ನೆಟ್ಸ್ – ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಆವಿಷ್ಕರಿಸುವ ಮುಂಭಾಗದ ಕಛೇರಿಗಳಾಗಿದ್ದವು ಎಂದು ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಬೋಸ್ಟನ್ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಡೇವಿಸ್ನಲ್ಲಿ ಓಡಿಬಂದಿದೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿವೆ, ಆದರೆ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ಗೆ ಆಸ್ತಿಗಳ ಗಮನಾರ್ಹ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುವ ಮೊದಲು ಫ್ರೀ ಏಜೆಂಟ್ ಕೈರ್ ಇರ್ವಿಂಗ್ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕು.

ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಕವಾಯಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ನ ಬಾಡಿಗೆ ಯಶಸ್ಸು ಡೇವಿಸ್ನ ಪರವಾಗಿಲ್ಲದ ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ-ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಸ್ಥಳಗಳ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಹೊಸ ಒರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ತನಿಖೆಗೆ ಒಳಪಡಿಸುವಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಗ್ರಿಫಿನ್ ಜೊತೆಗಿನ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ಮುಂಚಿನ ಕಚೇರಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಡೇವಿಸ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಒಂದು ತಂಡವು ತನ್ನ ಇಚ್ಛೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಎಂದು ಅವರು ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಅಂತ್ಯದವರೆಗೆ, ಪೆಲಿಕಾನ್ಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಆದ್ಯತೆಯ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅಥವಾ ಪಿಕ್ಸ್ಗಳಿಗೆ ಸ್ವತ್ತುಗಳನ್ನು ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತಹ ಮಲ್ಟಿಟಮ್ ಟ್ರೇಡ್ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಗ್ರಿಫಿನ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಆ ರೀತಿಯ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಲೇಕರ್ಸ್ ತಂಡವು ತಂಡವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ, ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ನ ಯುವ ಆಟಗಾರರು ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅಥವಾ ನ್ಯೂ ಯಾರ್ಕ್ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಭವಿಷ್ಯದ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಫ್ಲಿಪ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. . ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಎನ್ಬಿಎಯ ಉತ್ಕೃಷ್ಟ ಪ್ರತಿಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಡೇವಿಸ್ನ ಹಿಂದಿರುಗುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಲ್ಲಿ ಸೃಜನಾತ್ಮಕವಾಗಿರಲು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ಒಪ್ಪಂದದ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿಲ್ಲದೆ ಗ್ರಿಫಿನ್ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೀಡಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು 2019 ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆಂದು ಜೂನ್ 20 ರವರೆಗೆ ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಘಟನೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಎಂದು ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಇದು ಪೆಲಿಕನ್ರಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ಮತ್ತು ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ಗೆ ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ವರ್ತಿಸುವ ಪಿಕ್ಸ್ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿ ಕರಗಿದ ಕರಡು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸಮೀಪದಲ್ಲಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು ಕ್ರಮವಾಗಿ, ಈ ತಿಂಗಳ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ನೊಸ್ 3 ಮತ್ತು 4 ಪಿಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ಗೆ ಪರಿಗಣಿಸಲು ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಾಪಾರ ಸ್ವತ್ತುಗಳಾಗಿವೆ.

ಗ್ರಿಫಿನ್ ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ಲೇಯರ್, ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ ಸಂಭಾವ್ಯ ಮತ್ತು ಎರಡು ಮೊದಲ-ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್ಸ್ನ ಯುವ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಸ್ವತ್ತುಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಆ ಬಯಕೆಗಳು ಜಾರುವ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿವೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮೃದುವಾದ ವಿನಂತಿಯನ್ನು – ಮತ್ತು ಆಟಗಾರನು ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರ.

ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಆರಂಭಿಕ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಡೇವಿಸ್ಗೆ ಎಷ್ಟು ಸ್ವತ್ತುಗಳು ತಂಡಗಳು ಸರಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗುತ್ತವೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಅನಿಶ್ಚಿತತೆಯಿದೆ, ಮುಂದಿನ ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗಿ ಹೊರಡಬಹುದು.

ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಗ್ರಿಫಿನ್ ಅವರು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ ತಂಡವನ್ನು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಜೂನಿಯ್ ಹಾಲಿಡೇ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಮುಂದುವರಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಯೋಜಿತ ಸಂಖ್ಯೆ 1 ಒಟ್ಟಾರೆ ಪಿಕ್, ಮುಂದೆ ಜಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಮುಂದೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಇದೀಗ, ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ದೊಡ್ಡ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಫ್ರೀ-ಏಜೆಂಟ್ ನೇಮಕಾತಿ ಸಾಧನವಾಗಿ ಡೇವಿಸ್ ವ್ಯಾಪಾರವು ಲೂಮ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಜೂನ್ 30 ರಂದು ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅಥವಾ ಇರ್ವಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರರಾಗಲು ಡೇವಿಸ್ನನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಡೇವಿಸ್, 26, ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿದ – ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ತಾಣವಾಗಿ – ಆದರೆ ಸಮಾಲೋಚನೆಯು ಎಳೆತವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಪಡೆಯಲಿಲ್ಲ. ಆ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಜಿಎಂ ಡೆಲ್ ಡೆಂಪ್ಸ್ ಮತ್ತು ಲೇಕರ್ಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಜಾನ್ಸನ್ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದ್ದರು – ಇವರಲ್ಲಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಆ ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಿಫಿನ್ ಅನ್ನು ನೇಮಕ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ತ್ಯಜಿಸುವ ತನ್ನ ಆಸೆಯನ್ನು ಮರುಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಡೇವಿಸ್ನನ್ನು ಮನವೊಲಿಸಲು ಅವರು ತಕ್ಷಣವೇ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಕೈಗೊಂಡರು. ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಐದು ವರ್ಷ, $ 235.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಮಾರ್ಕ್ಸ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಡೇವಿಸ್ ಅರ್ಹರು.