ವರದಿ: Google Stadia ಪ್ರಕಾಶಕರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಚಂದಾ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ – ಗ್ಯಾಮಸೂತ್ರ

ವರದಿ: Google Stadia ಪ್ರಕಾಶಕರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಚಂದಾ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ – ಗ್ಯಾಮಸೂತ್ರ

ಗೂಗಲ್ ಸ್ಟಡಿಯಾ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಫಿಲ್ ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಚಂದಾ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಪ್ರಕಾಶಕರು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಕ್ಪೇಪರ್ ಷಟ್ಗುನ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ , ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಇ 3 ಲೈವ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಮುರಿದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ $ 9.99 ಸ್ಟ್ಯಾಡಿಯಾಯಾ ಪ್ರೊ ಯೋಜನೆಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರಕಾಶಕ-ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ ಎಂದು ಸುಳಿವು ನೀಡಿದರು.

ಪ್ರಕಾಶಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ವಿವರಿಸಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸ್ಟಾಡಿಯಯಾ ಪ್ರೊ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ಗೆ ಅವರು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾದ ಕೊಡುಗೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುವಿಕೆಯು ಸ್ಟ್ಯಾಡಿಯಾ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ವಿವಿಧ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ಪೇರಿಸಿ ಅವರ ಒಟ್ಟಾರೆ ಅನುಭವವನ್ನು ತಕ್ಕಂತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

“ಇದೀಗ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದಲ್ಲೇ ಸಹ ನೋಡುತ್ತೀರಿ, ಪ್ರಕಾಶಕರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೀರಿ” ಎಂದು ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಮ್ಮ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಅದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತೇವೆ, ಮತ್ತು ಅದರ ಸುತ್ತಲೂ ನಾವು ಕೆಲವು ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ.”

ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ವಿವರವಾಗಿ ಹೋಗುವಾಗ, ಸ್ಟಡಿಯಾ ಬಾಸ್ ಈ ವಿನ್ಯಾಸವು “ಪ್ರತಿ ಪ್ರಕಾಶಕರಿಗೂ” ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಬೆಥೆಸ್ಡಾ ಮುಂತಾದವರಿಗೆ “ದೊಡ್ಡ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಮಹತ್ವವಾದ ಸಾಲು-ಅಪ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಹ್ಯಾರಿಸನ್ರ ವಿವರಣೆಯು ಹೋಸ್ಟ್ ಜೆಫ್ ಕೀಗ್ಲಿಯನ್ನು ಸ್ಟೇಡಿಯಂನ ಪ್ರಕಾಶಕರ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳ ನಡುವೆ ಸಹವರ್ತಿಗಳನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿತು ಮತ್ತು ಕೇಬಲ್ ಮಾಲೀಕರು HbO Go ಅನ್ನು ತಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ನ ಮೇಲೆ ಖರೀದಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಘನವಾದ ಓದುವಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಸ್ಟೇಡಿಯೇ ಪ್ರೊ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಯೋಜನೆಯು ಸ್ಟಡಿಯಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಒಂದು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಿತ ಆಟದ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕೆಲವು ಮಾಲೀಕರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಣವನ್ನು ಪಾವತಿಸಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಬಹುದು ಎಂಬ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇದು ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಅವರ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಕಾಶಕ.

ಸ್ಟಿಲ್, ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ಅವರ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು (ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿದ್ದಾಗ) ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಕ್ಕಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋಗುವಂತೆ, ನಾವು Google ನಿಂದ ಏನಾದರೂ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ಅನ್ನು ಕೇಳುವವರೆಗೂ ಉಪ್ಪು ಪಿಂಚ್ನೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಬಹುಶಃ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿದೆ.