ವಿಕಿರಣ 76: ರಿಡೆಂಪ್ಶನ್ ಎ ಶಾಟ್? – MMORPG.com

ವಿಕಿರಣ 76: ರಿಡೆಂಪ್ಶನ್ ಎ ಶಾಟ್? – MMORPG.com
ವಿಕಿರಣ 76: ರಿಡೆಂಪ್ಶನ್ ಎ ಶಾಟ್?

ನಾನು BE3 ನ ನಂತರ ಎಲ್ಡರ್ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ಸ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ನ E3 ಪ್ರಕಟಣೆಗಳನ್ನು ಬರೆಯಲು ಹೋಗಿದ್ದೆ, ಆದರೆ ನಂತರ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸಂಭವಿಸಿದೆ – ಫಾಲ್ಔಟ್ 76 ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಬೆಥೆಸ್ಡಾ ಆಟಗಳಿಂದ ಅತ್ಯಂತ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು. ಅಂದರೆ? ವಿಕಿರಣ 76 ನಿಜವಾದ NPC ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ, ಸಂಭಾಷಣೆ ಶಾಖೆ, ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳ, ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ದೊಡ್ಡ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳಲ್ಲಿ, ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು. ಆದರೆ, ಇದನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಅವರು ಬ್ಯಾಟಲ್ ರಾಯೇಲ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಸೇರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಮುಖ್ಯ ಬದುಕುಳಿಯುವ ಆಟದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ನಿಮಗೆ ಪ್ರತಿಫಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಏನನ್ನು ಯೋಚಿಸುವುದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ …

ಜಾಹೀರಾತು

ಒಂದೆಡೆ, ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ನ ಪ್ರಮುಖ 2 ನೇ ವರ್ಷ 2 ನೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಎಂಬ ಕಲ್ಪನೆಯು ಆಟ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಜನರು ಆಶಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ – ಹೆಚ್ಚು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ವಿಕಸನ ಕಥೆ ಅನುಭವ. ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಆಟವು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಸುಧಾರಣೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಯಾವುದೇ ನಿರಾಕರಣೆ ಇಲ್ಲ, ಮತ್ತು ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಗಳು ರೇಖೆಯನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಬರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸಿದ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಯು ಹೊರಬಂದಾಗ , ಅದು ನಾನು ಆಶಿಸಬೇಕಾದ ನಿಖರತೆ.

ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಲಿಲ್ಲ ಏನು ಒಂದು 52 (?) ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ರಾಯೇಲ್ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ವಿಂಟರ್, ಈ ಬೇಸಿಗೆಯ ದೊಡ್ಡ ಅಪ್ಡೇಟ್.

ಈ ಕ್ರಮವು ಬಹಳ ವಿನೋದಮಯವಾಗಿದೆ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರಬೇಕು, ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ಆಟದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿ ಬಿಆರ್ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಪ್ರಯೋಗಿಸುವ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ನಾನು ಇನ್ನೂ ಸರಿಯಾಗಿದೆ. ನಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚು “ಜಸ್ಟ್ ಅನದರ್ ಬಿಆರ್” ಪೂರ್ಣ ಆಟಗಳಾಗಿವೆ. ಬೀಟಿಂಗ್, ನಾನು ಬಿಎಸ್ಒ ಇಎಸ್ಓ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೆ – ಏಕೆ ಇಲ್ಲ? ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ವಿಂಟರ್ಗಾಗಿ ಕೀಲಿಯು ಪ್ರತಿಫಲಗಳು / ಚರ್ಮ ಮತ್ತು ಪೆರ್ಕ್ ಕಾರ್ಡುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ನೀಡುವಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಬಯಸದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಒಂದು ವಿಧಾನವಾಗಿರಬೇಕಿಲ್ಲ. ನಾನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ವಿಂಟರ್ ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಹೇಗೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಾಹಸ ಮೋಡ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ಮಟ್ಟದ ಗಳಿಸಬಹುದು ಅವಕಾಶ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರಿ.

ಇಂದಿನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಈ ವಾರ ವಿಕಿರಣ 76 ಗಾಗಿ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವಿದೆ, ಮತ್ತು ಹೊಸ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ನೀಕ್ ಪೀಕ್ ಆಗಿ ವಿಚಾರಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪರಮಾಣು ಚಳಿಗಾಲವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಷೇಕ್ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಖಚಿತವಾಗಿ, ಆದರೆ ಅದು ಫಾಲೋಔಟ್ 76 ನಿಂದ ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹರ್ಷಗೊಂಡಿದ್ದೆ.

ಈ ಪತನದ ದೊಡ್ಡ ಕಥೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್, ಹಳ್ಳಿಗಾಡಿನ ಎನ್ಪಿಸಿಗಳನ್ನು ರಿಲ್ಲಂಟ್ 76 ರ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಸಂಭಾಷಣೆಗಳನ್ನು, ಆಯ್ಕೆ ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು, ಮತ್ತು ಸಹ-ಸಹಚರರನ್ನು ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ, FO76 ನಲ್ಲಿ ಸಾಹಸೋದ್ಯಮ ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಲು ಏನನ್ನಾದರೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಡಾಗ್ಮೀಟ್ (ಅಥವಾ ಅಂತಹುದೇ ಪಾತ್ರ) ಇದ್ದರೆ, ನಾನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಹೆಕ್, ನೀವು ಎರಡು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಬಣಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಬಹುದು. ಸೈಟ್ನಿಂದ :

“ರೈಡರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸೆಟಲರ್ಗಳ ಭಿನ್ನತೆಗಳು ಜಗತ್ತನ್ನು ತಮ್ಮದೇ ಆದನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ವದಂತಿಯ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಹೊಂದುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿವೆ. ನೀವು ಹೊಂದಿರುವವರು ನಿಮಗೆ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಗಳು ತಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತವೆ. ಸೆಟ್ಲರ್ಸ್ ಮತ್ತು ರೈಡರ್ಸ್ ಇಬ್ಬರೂ ನಿಮಗೆ ಅನನ್ಯ ಸಹಚರರು, ಕಥೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಸ ಆಯುಧಗಳು ಮತ್ತು ರಕ್ಷಾಕವಚವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ನೀವು ಫಾಲೋಔಟ್ 76 ಅನುಭವಿಸುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬದಲಿಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಇದು 2019 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಬರಲಿದೆ. “

ವಿನೋದ ವಿಂಟರ್ ಶಬ್ದಗಳಂತೆ ಮನೋರಂಜನೆಗಾಗಿ, ಪತನದ ತನಕ ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥಮಾಡುವುದು ಏನಾದರೂ ಕಾರಣ, ಏಕೆಂದರೆ ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ “ಪ್ರವೇಶದ ಬೆಲೆಗೆ ಯೋಗ್ಯವಾದ” FO76 ಅನ್ನು ಮಾಡಬಹುದಾದ ಪ್ಯಾಚ್ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಆದರೂ, ಬಿಜಿಎಸ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ಎಫ್ 2 ಪಿ ಪರಿವರ್ತನೆಗಾಗಿ ನೀರನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿಲ್ಲವಾದರೆ, ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಯರ್ಸ್ ಬಂದರೆ ನಾನು ಉಚಿತ ವಿಚಾರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೇನೆ. ಇನ್ನುಳಿದ ಫಲಪ್ರದ 76 ಅನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವ ಕೋರ್ ಸಮುದಾಯವು ಇದೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಇನ್ನೂ ಕಾಲಕಾಲಕ್ಕೆ ಕೂಡಾ ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಆದರೆ ಆಟವು ಸುಧಾರಿಸುವುದರಿಂದ, ಅದನ್ನು ಬರೆದು ಅಥವಾ ಅಸ್ಥಾಪಿಸಿದವರಿಗೆ ಸಹ ಮರುಪರಿಚಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ – ದೊಡ್ಡ ದಪ್ಪ ಹೊಸ ಕಥೆಯೊಂದಿಗಿನ F2P ಪರಿವರ್ತನೆ ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮದ ಅನುಭವವು ಆ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಬುಲೆಟ್ ಆಗಿರಬಹುದು.