ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ & ಭೂಮಿ ಪೆಡೆನೆಕರ್ನ ಭಯಾನಕ ಚಿತ್ರ ಭೂತ್ ಪಾರ್ಟ್ ಒನ್: ದಿ ಹಾಂಟೆಡ್ ಶಿಪ್ ಟು ದಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆನ್ ಹಿಟ್ ದಿ ಈ ಡೇಟ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ & ಭೂಮಿ ಪೆಡೆನೆಕರ್ನ ಭಯಾನಕ ಚಿತ್ರ ಭೂತ್ ಪಾರ್ಟ್ ಒನ್: ದಿ ಹಾಂಟೆಡ್ ಶಿಪ್ ಟು ದಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆನ್ ಹಿಟ್ ದಿ ಈ ಡೇಟ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಮತ್ತು ಶಶಾಂಕ್ ಖೈತನ್ ಅವರು ಭಯಾನಕ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಸಹ-ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಭುತ್-ಪಾರ್ಟ್ ಒನ್: ದಿ ಹಾಂಟೆಡ್ ಶಿಪ್ ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ಪೆಡೆನೆಕರ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಓದಿ.

ಕಳೆದ ವಾರದಿಂದ ಬಹಳಷ್ಟು ಬಝ್ಗಳನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಚಿತ್ರ ಘೋಷಣೆ ಇದ್ದರೆ, ಇದು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ಭಯಾನಕ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಸರಣಿಯಾಗಿದೆ. ಕಳೆದ ವಾರದಿಂದ, ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ನಿರ್ಮಿಸುವ ಭಯಾನಕ ಚಿತ್ರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಊಹಿಸಲು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಬಿಜ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಚೆನ್ನಾಗಿ, ವಿವರಗಳು ಹೊರಬರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನ ಮೊದಲ ಚಿತ್ರವು ಭೂತ್-ಪಾರ್ಟ್ ಒನ್ ಆಗಿದೆ: ದಿ ಹಾಂಟೆಡ್ ಶಿಪ್ ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ಪೆಡೆನೆಕರ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾನೆ. ವಿವರಗಳ ಜೊತೆಗೆ ವಿವರಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರೆ, ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಮತ್ತು ಶಶಾಂಕ್ ಖೈತನ್ ಈ ಚಿತ್ರದ ಸಹ-ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ ನಿರ್ದೇಶಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಭಾನು ಪ್ರತಾಪ್ ಸಿಂಗ್ರವರು ಭೂತ್-ಪಾರ್ಟ್ ಒನ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಗೀಳುಹಿಡಿದ ಹಡಗು ಸುತ್ತಲೂ ಇದೆ ಮತ್ತು ಇದು ನಿಜವಾದ ಕಥೆಯ ಮೇಲೆ ಆಧಾರಿತವಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರದ ಕಥಾವಸ್ತುವನ್ನು ಭಾನು ಪ್ರತಾಪ್ ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದು, ಅವರು ಭಯಾನಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ಜಂಕಿ ಕೂಡಾ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಹಂಪ್ಟಿ ಶರ್ಮಾ ಕಿ ದುಲ್ಹಾನಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಶಾಂಕ್ ಖೈತಾನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಚಿತ್ರದ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ರಿಂದ ನಿಜವಾದ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಈ ವರ್ಷ ತೆರೆಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಶಶಾಂಕ್ ಖೈತಾನ್ ತಿಳಿಸಿದರು.

(ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಎಕ್ಸ್ಕ್ಲೂಸಿವ್: ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ಪೆಡೆನೆಕರ್ನ ಭಯಾನಕ ಚಿತ್ರದ ಟಿಟಲ್ ಇಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಆರ್ಜಿವಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ )

ಶಶಾಂಕ್ ಹೇಳಿದರು, “ಕರಣ್ ಅದನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ. ಭೂತ್ – ಪಾರ್ಟ್ ಒನ್: ದಿ ಹಾಂಟೆಡ್ ಶಿಪ್ ಬಾಂಬೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ನಿಜವಾದ ಘಟನೆಯ ಮೇಲೆ ಆಧಾರಿತವಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ನಿರ್ಮಾಣದ ನಂತರದ ಹಂತವು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಈ ವರ್ಷ ನವೆಂಬರ್ 15 ರಂದು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳಲಿದೆ “ಎಂದು ಶಶಾಂಕ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ನೈಜವಾಗಿ ಏನಾದರೂ ಮಾಡಬೇಕೆಂಬ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಶಶಾಂಕ್ ಮತ್ತಷ್ಟು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ VFX ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ಉದ್ದೇಶವು ಸರಣಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವುದು. ನಾವು ಭಯಾನಕ ಹಾಸ್ಯಚಿತ್ರಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಅಧಿಕೃತ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವತ್ತ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಭಾನು ಮತ್ತು ನಾನು ಕೆಲವು ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಮುಂದೆ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಅದ್ಭುತ ಸಮಯ. “

ಚಿತ್ರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯು ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಮತ್ತು ಉರ್ಮಿಲಾ ಮಾತೋಂಡ್ಕರ್ ಅವರ 2003 ಚಿತ್ರದಂತೆಯೇ, ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಈ ಚಿತ್ರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಗೌರವದಿಂದ ನೀಡಿದರು. “ನಮಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಲು ಆರ್ಜಿವಿಯವರಲ್ಲಿ ಇದು ತುಂಬಾ ಮೃದುವಾಗಿತ್ತು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಅವರ ವಿಶೇಷ ವರದಿ ಪ್ರಕಾರ, ವಿಕಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಭೂಮಿ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವು ನವೆಂಬರ್ 15, 2019 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.