ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನನ್ನನ್ನು 'ಓಓ ಲಾ ಲಾ ಲಾ' ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾ ಸುನೀಲ್ ಗ್ರೋವರ್ ಅವರು ಭಾರತ್ ಸ್ಟಾರ್ ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಅವರ ಫೋಟೋವೊಂದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನನ್ನನ್ನು 'ಓಓ ಲಾ ಲಾ ಲಾ' ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾ ಸುನೀಲ್ ಗ್ರೋವರ್ ಅವರು ಭಾರತ್ ಸ್ಟಾರ್ ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಅವರ ಫೋಟೋವೊಂದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಭಾರತ್ನಲ್ಲಿ ಸುನಿಲ್ ಗ್ರೋವರ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ, ಚಿತ್ರದ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ಫೋಟೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಸುನೀಲ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವನನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡಿದರು. ನೋಡೋಣ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅಭಿನಯದ ಭಾರತ್ ಅವರು ಬಿಡುಗಡೆಯ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮನೆ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಕಾ ಭಾರತ್ಗೆ ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಗೆಳೆಯರಾಗಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರವು ಸುಲಯಲ್ ಗ್ರೋವರ್ ವಿಲಾತಿಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಕತ್ರಿನಾ ಮತ್ತು ಸಲ್ಮಾನ್ರ ಪ್ರಮುಖ ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ಪ್ರಶಂಸೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸುನೀಲ್ ಗ್ರೋವರ್ ಹಾಸ್ಯದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಪ್ರಶಂಸೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಸಿನೆನ್ಸ್ ಚಿತ್ರದ ಹಾಗೇ ಇಡಲು ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನುಮತಿಸಲಿಲ್ಲ. ಹೇಗಾದರೂ, ಬಿಡುಗಡೆ ಪೋಸ್ಟ್, ಸುನಿಲ್ ಇಂದು ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಇದು ಅವರು ಸಲ್ಮಾನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಇದೆ ಎಂದು ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಒಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ, ಸುನಿಲ್ ಅನ್ನು ನೌಕಾ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಾಲ್ಟಾದಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಏಕರೂಪದ ಜೊತೆಗೆ, ಸುನಿಲ್ಗೆ ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ನ ಕ್ರೀಡೆಯನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು, ಇದು ಸಲ್ಮಾನ್ ಚಿತ್ರದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಮುಂಚೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಒಂದು ಇನ್ನೂ ಧರಿಸಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಸುನಿಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಚಿತ್ರ “ನಾನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರ ನಾನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದಂತೆ, ಮಾಲ್ಟಾದಲ್ಲಿ # ಭರತ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಸರ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರ ಇದು. ಭಾರತಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಮತ್ತು ಹೌದು, ನಾನು ಅವರು ನನ್ನನ್ನು ನೋಡಲು ಮಾಡಿದ ಒಪ್ಪುತ್ತೇನೆ .. ಆಲೂ ಲಾ ಲಾ !!! ufff !!!! @ ಬೀಂಗ್ಸಾಲ್ಮಾನ್ಖನ್. “

(ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಭಾರತ್ ಯಶಸ್ಸಿನ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ; ಜನರು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ )

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಭಾರತ್ 100 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳನ್ನು ದಾಟಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಪ್ರಬಲ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮದುವೆಯಾದ ಹಳೆಯ ದಂಪತಿಯಾಗಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ನಡುವಿನ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಚಿತ್ರದ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಲಕ್ಷಣವೆಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಟರ್ಪೆಯ, ಸ್ಲೋ ಮೋಷನ್, ಚಶ್ನಿ, ಝಿಂಡಾ ಮುಂತಾದ ಹಾಡುಗಳು ಚಾರ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿವೆ. ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಅವರ ಹೆಲ್ಮೆಡ್, ಭಾರತ್ ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ಚಿತ್ರ ಓಡ್ ಟು ಮೈ ಫಾದರ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ದೀಶಾ ಪಟಾನಿ , ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್, ತಬು , ಸೋನಾಲಿ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಮತ್ತು ಸುನಿಲ್ ಗ್ರೋವರ್ ಕೂಡ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಚಿತ್ರ ಹೊರಗಿದೆ, ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಕೂಡಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೋಡುವುದಕ್ಕೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ.

ಇನ್ನೂ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ: