ಸ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ಚೈತು ಅವರ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಒಟ್ಟಿಗೆ? – ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ

ಸ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ಚೈತು ಅವರ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಒಟ್ಟಿಗೆ? – ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ

ಅಕ್ವಿನಿನಿಯ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿರುವ ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಮತ್ತು ಮನಮ್ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸಸ್ ಎಂಬ ಎರಡು ಹೆಸರಾಂತ ಉತ್ಪಾದನಾ ಕಂಪನಿಗಳೊಂದಿಗೆ, ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮತ್ತೊಂದು ಉತ್ಪಾದನಾ ಮಂದಿರ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಆರಾಧ್ಯ ದಂಪತಿ ನಾಗಾ ಚೈತನ್ಯ ಮತ್ತು ಸಮಂತಾ ಅವರ ಸ್ವಂತ ನಿರ್ಮಾಣ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೂಲಕ ತೆರೆಮರೆಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿತ ಸಾಧಿಸಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಿದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಉಡಾವಣೆ ಕೂಡ ವೇಗದ ಗತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಾಗಾ ಚೈತನ್ಯವು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಕ್ರಿಯ ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಧುಮುಕುವುದು ಬಯಸಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವರು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ಬ್ಯಾನರ್ಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲುವ ಕೆಲವೊಂದು ಅಗತ್ಯ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅಖಿನೀನಿ ನಾಗಾರ್ಜುನ ನಟಿಸಲಿರುವ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಮನ್ಮಧುಡು 2, ಸಮಂತಾ ಮತ್ತು ಚೈತುರಿಂದ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಂಡ ನಿರ್ಮಾಣ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಈಗ ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕಂಪನಿ ನಟರು ಮತ್ತು ಅನುಭವದ ಹೊರತಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಉತ್ತಮ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ದಂಪತಿ ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಅಂತರ್ಗತವಾಗಿರುವ ಪ್ರತಿಭೆಯೊಂದಿಗೆ ಆಶೀರ್ವದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರು ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಉತ್ಪಾದನಾ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಏನೆಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ನಾವು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದೆವು.