ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್ ಟ್ರೈಲ್ ಹಾಕ್ ಶ್ರೀನಗರದಲ್ಲಿ – ಗ್ರೇಟರ್ ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಂಡಿತು

ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್ ಟ್ರೈಲ್ ಹಾಕ್ ಶ್ರೀನಗರದಲ್ಲಿ – ಗ್ರೇಟರ್ ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಂಡಿತು

ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷೆಯ ಎಸ್ಯುವಿ ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್ ಟ್ರಯಲ್ ಹಾಕ್ ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು ಎಆರ್ಜಿ ಆಟೊಮೊಬೈಲ್ಸ್ ಪಿವಿಟಿ ಲಿಮಿಟೆಡ್ – ಫಿಯಟ್ ಕ್ರಿಸ್ಲರ್ ಆಟೊಮೊಬೈಲ್ಗಾಗಿ ಅಧಿಕೃತ ವಿತರಕರು ಭಾರತ – ಶ್ರೀನಗರದಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವಾರ.

ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭವು ಎಮ್.ಡಿ ಗುಲ್ಜಾರ್ನ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು ಅಹ್ಮದ್ ಶೇಖ್, ನಿರ್ದೇಶಕ ರಹೀಬಾ ಗುಲ್ಜಾರ್, ಸೇಫ್ಟಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಶಬೀರ್ ಅಹ್ಷಾನ್ ಭಟ್, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರು, ವಕ್ತಾರರು ಹೇಳಿದರು.

“ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್ ಒಂದರಿಂದಲೂ ಅದರಲ್ಲಿಂದಲೂ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಿದೆ ಬಿಡುಗಡೆ, ಈಗ ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್ ಟ್ರಯಲ್ ಹಾಕ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬೆಂಚ್ ಮಾರ್ಕ್ ರಚಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಸ್ಯುವಿ. ನಾವು ವಾಹನವನ್ನು ಇಂದು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಲಾಗುವುದು. “

ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್ ಟ್ರಯಲ್ ಹಾಕ್ ಅನ್ನು 9 ವೇಗ ಎಟಿ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟಾಪ್ (ಇಎಸ್ಎಸ್ ಸಿಸ್ಟಮ್) ಕ್ರೂಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಝೋನ್ ಎಟಿ ಧ್ವನಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ, ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಅಂತರ್ಗತ, ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಡ್ರೈವರ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರದರ್ಶನ, ಹಿಲ್ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಲ್ಲಾ ಋತುವಿನ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಭೂಪ್ರದೇಶ ಟೈರ್ಗಳು, ಹೆಚ್ಚು ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು.