ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ನಿಂಟೆಂಡೊನ 2019 E3 ಡೈರೆಕ್ಟ್ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ – Destructoid

ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ನಿಂಟೆಂಡೊನ 2019 E3 ಡೈರೆಕ್ಟ್ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ – Destructoid

0

ಸ್ಮ್ಯಾಶ್ಗಾಗಿ ಸ್ಟೀವ್?

ನಿಂಟೆಂಡೊ ಈ ವರ್ಷದ ಇ 3 ಉತ್ಸವಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುತ್ತದೆ (ಕನಿಷ್ಠ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಗಳು ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ) ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ.

ನಾವು ಏನು ನೋಡೋಣ? ಹಾಗೂ ಅಲ್ಲಿ ಬಿರುಸಾದ ಮೊದಲ ವ್ಯಕ್ತಿ ಆಟಗಳು ಒಂದು ಬೃಹತ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿದೆ ಮುಂದೆ ಮೇಲೆ ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನದೇ ನೇರ ಪ್ರಸ್ತುತಿ ಪರವಾಗಿ ಟ್ಯಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ (ಲುಯಿಗಿ ಭವನ 3, ಅನಿಮಲ್ ಕ್ರಾಸಿಂಗ್ 2019, ಆಸ್ಟ್ರಲ್ ಚೈನ್, ಲಿಂಕ್ ನ ಅವೇಕನಿಂಗ್, SMTV), ಮತ್ತು ಪೋಕ್ಮನ್ ಸ್ವೋರ್ಡ್ & ಶೀಲ್ಡ್ ಕಳೆದ ವಾರ. ಇದರರ್ಥ 15 ನಿಮಿಷಗಳು ಬೇರೆ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಮೀಸಲಾಗಿವೆ.

ಇಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡುವ ಇತರ ಹಲವು ರೋಮಾಂಚಕಾರಿ ಕಥೆ ಎಳೆಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ನಿಂಟೆಂಡೊ ನಿಜವಾಗಿಯೂ 3DS ನೊಂದಿಗೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೇ? ಅವರು ಈ ವರ್ಷ ಇ 3 ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ ಸ್ವಿಚ್ ಅನ್ನು ಘೋಷಿಸುವುದಿಲ್ಲವೆಂದು ಅವರು ಖಚಿತವಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆಯಾದರೂ (ಹಾಗಾಗಿ ಇನ್ನೂ “ಸ್ವಿಚ್-ಲೈಟ್” ಇಲ್ಲ, 3DS ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಸಂಭಾವ್ಯ ಪೋರ್ಟಬಲ್-ಮಾತ್ರ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯು), ನಾವು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಾಯುವದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು ಈ ವರ್ಷ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿಯೇ.

ಅಲ್ಲದೆ, ಸ್ಮ್ಯಾಶ್ ! ಸ್ಮ್ಯಾಶ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಇ 3 ದೀಪಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಂಟೆಂಡೊ ಹಿಂದೆ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಮಯದ ರಾಶಿಗಳನ್ನು ಕಳೆದಿದೆ. ಕೇವಲ ಒಂದು ಫೈಟರ್ ಪಾಸ್ ಡಿಎಲ್ಸಿ ಸೇರ್ಪಡೆಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ನಮಗೆ ದೊಡ್ಡದು ಬೀಳಬಹುದು, ಅಥವಾ ಬಹುಪಾಲು, ಅಥವಾ ಸಂಪೂರ್ಣ ಡಾಕ್ಟನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಚಿನ್ನಕ್ಕಾಗಿ ಹೋಗಬಹುದು. ನಿಂಟೆಂಡೊ ನಮಗೆ ಮಾರಿಯೋ RPG , ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ನಿಂದ ಎರ್ಡ್ರಿಕ್, ಮತ್ತು Minecraft ನಿಂದ ಸ್ಟೀವ್ (ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ರೋಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಹೊಸ ಆಟಗಾರರನ್ನು ತರಲು ಬಯಸುವಿರಾ) ನಿಂದ ನಮಗೆ ಜೀನೋವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಹೇಗೆ ಅಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ನಿಂಟೆಂಡೊ 9 ಗಂಟೆ ಪಿಟಿ (12 ಪಿಎಂ ಇಟಿ) ಈ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಅಪ್ಪಳಿಸಿದಾಗ ನಾವು ಎಲ್ಲಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೋಡುತ್ತೇವೆ.

ನೀವು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಆಗಿರುವಿರಿ. ಲಾಗಿನ್ | ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ

ಕ್ರಿಸ್ ಕಾರ್ಟರ್
ಕ್ರಿಸ್ ಕಾರ್ಟರ್ ವಿಮರ್ಶಕರು ನಿರ್ದೇಶಕ, ಸಹ-ಇಐಸಿ ಗೇಮರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್

ಕ್ರಿಸ್ 2008 ರಿಂದ ಡೆಸ್ಟ್ರಕ್ಟೊಯಿಡ್ ಅನ್ನು ಬಹಳವಾಗಿ ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವರು ಮುಂದಿನ ಹಂತವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು, ಖಾತೆಯೊಂದನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಮತ್ತು 2009 ರ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ, ಅವರು ಸಿಬ್ಬಂದಿ! ——————- ಟಿ …

ಹೆಚ್ಚು + ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗಳು


ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಿದ … # ಇ 3 # ನಿಂಟೆಂಡೊ # ನಿಂಟೆಂಡೊ ಸ್ವಿಚ್

READER COMMENTS ಕೆಳಗೆ ಲೋಡ್ …


ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಉಳಿಸೋಣ

ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಮ್ಮತಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ತಂಪಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ವೈಯಕ್ತಿಕಗೊಳಿಸಬೇಡಿ. ನಮ್ಮ ಸಮುದಾಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಕಿರುಕುಳ, ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ದ್ವೇಷದ ಭಾಷಣವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿ. ಅಲ್ಲದೆ, ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅನಾಮಧೇಯ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ನೀವು ಅನಾಮಧೇಯವಾಗಿ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಬಹುದು (ನಾವು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಕೆಟ್ಟ ಕರ್ಮವನ್ನು ಮುಳುಗಿಸುತ್ತೇವೆ). ಉಳಿದಂತೆ, ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ!