ಭಾರತ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ದಿನ 6 ಅಂದಾಜುಗಳು: ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಚಿತ್ರ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಇಳಿಯುತ್ತದೆ, ಕೇವಲ ರೂ. 9 ಕೋಟಿ ಗಳಿಸುತ್ತಿದೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಭಾರತ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ದಿನ 6 ಅಂದಾಜುಗಳು: ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಚಿತ್ರ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಇಳಿಯುತ್ತದೆ, ಕೇವಲ ರೂ. 9 ಕೋಟಿ ಗಳಿಸುತ್ತಿದೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟರು ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರ, ಭಾರತ್, ತನ್ನ ಆರನೇ ದಿನದಂದು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನಿಧಾನವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ವರದಿ ಮಾಡಿದ ಆರಂಭಿಕ ಅಂದಾಜಿನ ಪ್ರಕಾರ ಸೋಮವಾರ ಈ ಚಿತ್ರವು ಸುಮಾರು 9-10 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ. ಇದು ಚಿತ್ರದ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ರೂ. 160 ಕೋಟಿಗೆ ಆರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಫಿಲ್ಮ್ ಟ್ರೇಡ್ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ತರಣ್ ಆದರ್ಶ್ ಸೋಮವಾರ ಚಿತ್ರದ ಅಭಿನಯದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. “# ಭರತ್ ಘನ * ವಿಸ್ತೃತ * ಆರಂಭಿಕ ವಾರಾಂತ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು … ಥಂಡರ್ ಡೇ 1 ಮತ್ತು 2 [# ಎಡ್ ಹಬ್ಬಗಳು] … ದಿನ 3 ರಿಂದ 5 ರವರೆಗಿನ ಸ್ಥಿರತೆ [ಎಲ್ಲಾ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ರೂ 20 ಕೋಟಿ +] … ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳು # CWC19 – Wed ರಂದು [#INDvSA] ಮತ್ತು ಸನ್ [#INDvAUS] – ಬಿಜ್ನಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಡೆಂಟ್ ಮಾಡಿದೆ, “ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ವೀಟ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅದರ ಸೋಮವಾರ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯ ನಂತರ ಭಾರತವು ಎರಡನೇ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಹಣ ಗಳಿಸಿದ ಚಲನಚಿತ್ರವೆಂದು ಆದರ್ಶ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

# ಭರತ್ ಘನ * ವಿಸ್ತೃತ * ಆರಂಭಿಕ ವಾರಾಂತ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು … ಥಂಡರ್ ಡೇ 1 ಮತ್ತು 2 [# ಫೀಡ್ ಉತ್ಸವಗಳು] … ದಿನ 3 ರಿಂದ 5 ರವರೆಗಿನ ಸ್ಥಿರತೆ [ಎಲ್ಲಾ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ₹ 20 ಕೋಟಿ +] … ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳು # CWC19 – Wed ರಂದು [ #INDvSA ] ಮತ್ತು ಸನ್ [ #INDvAUS ] – ಬಿಜ್ನಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಡೆಂಟ್ ಮಾಡಿದೆ.

– ತರಣ್ ಆದರ್ಶ (@ ತಿರಾನ್_ವರ್ಶ್) ಜೂನ್ 10, 2019

ಸಹ ಓದಿ: ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಯಾರೊಬ್ಬರ ವೀಕ್ಷಣೆಯಂತೆ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವಾಗ. ವೀಕ್ಷಿಸಿ

“# ಭರತ್ Wed 42.30 ಕೋಟಿ, ಶು 31 ಕೋಟಿ, ಶುಕ್ರ 22.20 ಕೋಟಿ, ಶನಿ 26.70 ಕೋಟಿ, ಸನ್ 27.90 ಕೋಟಿ. ಒಟ್ಟು: ರೂ. 150.10 ಕೋಟಿ. ಭಾರತ ಬಿಜ್ … ಅದ್ಭುತ ಆರಂಭದ ನಂತರ, # ಭರತ್ ವಾರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ … ಮಾನ್-ಥು ಬಿಜ್ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಜ್ನ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ … ಇಂದು 2019 ರ ಎರಡನೆಯ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಮೊತ್ತವನ್ನು [ದಿನ 6] ಹೊರಹೊಮ್ಮಲಿದೆ ” ಮತ್ತೊಂದು ಟ್ವೀಟ್ನಲ್ಲಿ.

100 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರ 14 ನೇ ಬ್ಯಾಕ್ ಟು ಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರ. ಇದು ದೀಶಾ ಪಟಾನಿ, ಸುನಿಲ್ ಗ್ರೋವರ್, ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್, ನೋರಾ ಫತೇಹಿ ಮತ್ತು ಸೋನಾಲಿ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಕೂಡಾ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಇದು 2014 ರ ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ಚಲನಚಿತ್ರ ಓಡೆಗೆ ನನ್ನ ತಂದೆಯ ಅಧಿಕೃತ ರೂಪಾಂತರವಾಗಿದೆ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಮುಂದಿನ ಪ್ರಭುಧೇವಾ ಅವರ ಡಬಂಗ್ 3 ಮತ್ತು ಸಂಜಯ್ ಲೀಲಾ ಬನ್ಸಾಲಿ ಅವರ ಇನ್ಸ್ಶಾಲ್ಲಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ರೋಹಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಸೂರ್ಯವಂಶಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕತ್ರಿನಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಜೂನ್ 11, 2019 09:26 IST