ಮೀರಾ ರಜಪೂತ್ ಅನೇಕ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಿದಳು ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅವನು ಎಂದಿಗೂ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಮೀರಾ ರಜಪೂತ್ ಅನೇಕ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಿದಳು ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅವನು ಎಂದಿಗೂ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿನ ದೃಶ್ಯವು ಹಲವಾರು ಮೇಮ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿತು. ಇದರಲ್ಲಿ, ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ರ ಪಾತ್ರ, ಬಿಸಿ-ತಲೆಯ ಕಬೀರ್, ಗಾಜಿನನ್ನು ಮುರಿದುಹೋದ ನಂತರ, ತನ್ನ ಸೇವಕಿ ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಸುತ್ತಾಳೆ, ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಅಲ್ಲ. ಶಾಹಿದ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹ-ನಟ ಕಿರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಮುಂಬರುವ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಿದ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಷೋನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗ ಶಾಹಿದ್ ಅವರು ದೇಶದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ತಂಪಾದ ಕಳೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಜ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಕೇಳಲಾಯಿತು.

ಮುಂಬೈ ಮಿರರ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರ ಪತ್ನಿ ಮೀರಾ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಮನೆಯೊಂದಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಿದ ಅವರ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಗಾಜಿನ ಮುರಿದು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶಾಹಿದ್ ಅವರು ಅವರಿಗೆ ಕ್ಷಮೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತಾರೆ.

ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ತನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನ ಒಂದು ಡಾರ್ಕ್ ಸೈಡ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ನಟನು ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾನೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವನು ಸ್ವಯಂ-ಹಾನಿಕಾರಕ ಮದ್ಯಸಾರವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಹಿಂದೆ, ಅವರು ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುವ ಮೊದಲು ಸುದೀರ್ಘ ಸ್ನಾನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದು, 20-ಬೆಸ ಸಿಗರೆಟ್ಗಳ ವಾಸನೆಯನ್ನು ತೊಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅವರು ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಧೂಮಪಾನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಶಾಹಿದ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಕಪಿಲ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಶಹೀದ್, ಆ ದೀರ್ಘ ಸ್ನಾನದ ಇನ್ನೊಂದು ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಅವರು ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಗಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಎಲ್ಲಾ ಕೋಪ ಮತ್ತು ತಲ್ಲಣಗಳಿಂದ ರೂಪಕವಾಗಿ ‘ಶುದ್ಧೀಕರಿಸುವುದು’ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಬೇಸಿಗೆಯ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನೀವು ಆರಾಮವಾಗಿ ನಿದ್ರಿಸುವಾಗ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಾಮ್ ವಾಲಿ ಬಾಯ್ ಅಭಿಮಾನಿ # ಖಾಬಿರ್ಸಿಂಗ್ ಥ್ರೈಲರ್ pic.twitter.com/t7Pix1EU4H

– ಜಗ್ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ (@ ಜಗ್ಪ್ರೀತ್1484) ಮೇ 14, 2019

“ನಾನು ಧೂಮಪಾನವನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಾಯಕನು ತನ್ನ ಕೋಪ ಮತ್ತು ಕ್ರೋಧವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಅದನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಪಾತ್ರವು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅದು ಸುಲಭವಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನಾನು ದಿನಕ್ಕೆ ಸುಮಾರು 20 ಸಿಗರೇಟ್ ಹೊಗೆಯಾಡಿಸಿದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ. ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಲು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅದು ಶವರ್ ಮತ್ತು ಎರಡು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ನನ್ನ ವಾಸನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಲಿದೆ “ಎಂದು ಅವರು ಮುಂಬೈ ಮಿರರ್ಗೆ ನೀಡಿದ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಹಿಟ್ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ಅರ್ಜುನ್ ರೆಡ್ಡಿ ಹಿಂದಿ ರಿಮೇಕ್ ಆಗಿದೆ, ಇದು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಜಯ್ ದೆವರಕೊಂಡ ನಟಿಸಿದರು. ಸಂದೀಪ್ ವಂಗ ನಿರ್ದೇಶನದ, ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಜೂನ್ 21 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಜೂನ್ 11, 2019 08:57 IST