ಮುಂದಿನ ಹಾರಿಜಾನ್ ಈವೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಎಎಮ್ಡಿ ಹೊಸ ಸಿಪಿಯು ಮತ್ತು ಜಿಪಿಯು ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ – ಎಕ್ಸ್ಡಾ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು

ಮುಂದಿನ ಹಾರಿಜಾನ್ ಈವೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಎಎಮ್ಡಿ ಹೊಸ ಸಿಪಿಯು ಮತ್ತು ಜಿಪಿಯು ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ – ಎಕ್ಸ್ಡಾ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು

E3 ಕೇವಲ ಒದೆಯುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಎಎಮ್ಡಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳ ಕೋಲಾಹಲಕ್ಕೆ ಒಳಪಟ್ಟಿದೆ. ಎರಡು ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ, ಎಎಮ್ಡಿ ಕಂಪ್ಯೂಟೆಕ್ಸ್ 2019 ಗಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ಪ್ರಧಾನ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು. ಮನೆಯ ಸಿಪಿಯು ಬದಿಯಲ್ಲಿ, ಎಎಮ್ಡಿ “ಜೆನ್ 2” ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ಮೊದಲ ರೈಸನ್ ಸಂಸ್ಕಾರಕಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು . ಹೊಸ ತಂಡವು AM4 ಸಾಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ 12-ಕೋರ್, 24-ಥ್ರೆಡ್ ಅರ್ಪಣೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಇದರ ಅರ್ಥ ಗ್ರಾಹಕರು ಈಗ ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ AM4 ಸಾಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಾರೆ. ಜುಲೈ 7 ರ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ಘೋಷಿಸಲಾಯಿತು.

ಒಂದು ಹೊಸ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಲೈನ್ಅಪ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮದರ್ಬೋರ್ಡ್ಗಳ ಹೊಸ ರೇಖೆ ಬರುತ್ತದೆ. X570 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಮೂರನೆಯ ಪೀಳಿಗೆಯ Ryzen ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾದ ಹೊಸ AM4 ಮದರ್ಬೋರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. X370 / X470 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ಮದರ್ಬೋರ್ಡ್ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಲೀಕರು PCIe 4.0 ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ನವೀಕರಣವನ್ನು ನೋಡದಿದ್ದರೂ , ಹೊಸ ಸಿಪಿಯು ತಂಡಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಕೆಲವು ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ .

ಮನೆಯ Radeon ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಬದಿಯಲ್ಲಿ, ಎಎಮ್ಡಿ ಹೊಸ ವಾಸ್ತುಶಿಲ್ಪದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಹೊಸ RDNA ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ RX-5700 ಸರಣಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಎಎಮ್ಡಿಯ ಆರ್ಡಿಎನ್ಎ ಆಧಾರಿತ ರೇಡಿಯೊ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಮೊಬೈಲ್ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಪರವಾನಗಿ ನೀಡಲಿದೆ ಎಂದು ಕಳೆದ ವಾರದ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರಕಟಣೆಯು ಬಂದಿತು, ಬಹುಶಃ ಅವರ ಎಕ್ಸ್ನೊಸ್ ಸೋಕ್ನ ಭಾಗವಾಗಿ. ಎಎಮ್ಡಿ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಮೊಬೈಲ್ ಐಪಿ ಅನ್ನು ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ಗೆ 2009 ರಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಇದು ಬಹಳ ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ. ಸ್ವಾಧೀನದ ನಂತರ, ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಆ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ರೆಡೆನ್ ನ ಅನಗ್ರಾಮ್ ಎಂದು ಅಡ್ರಿನೋ ಎಂದು ಮರುನಾಮಕರಣ ಮಾಡಿತು. ಹೊಸ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ SoCs ನಲ್ಲಿ ಅಡ್ರಿನೋ ಇನ್ನೂ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

ಮುಂದೆ ಹಾರಿಜಾನ್ ಟೆಕ್ ಡೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಡಾ ಲಿಸಾ ಸು ಘೋಷಿಸಿದ Ryzen R9-3950X. ಇಮೇಜ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಎಎಮ್ಡಿ

ಎಎಮ್ಡಿ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಸಂಬಂಧಿತ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳು

ಇಂದು, ಕಂಪ್ಯೂಟೆಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಲೈವ್ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಭಾಗವಾಗಿ ಎಎಮ್ಡಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಪ್ರಕಟಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದೆ. ಮನೆಯ CPU ಬದಿಯಲ್ಲಿ, ಡಾ ಲಿಸಾ ಸು ದೀರ್ಘ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದವು 16-ಕೋರ್, 32-ಥ್ರೆಡ್ Ryzen R9-3950X ಘೋಷಿಸಿತು. R9-3950X AM4 ಸಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, ಮೊದಲ ಎರಡು ತಲೆಮಾರುಗಳಾದ ಉನ್ನತ-ಶ್ರೇಣಿಯ Ryzen ಥ್ರೆಡ್ರಿಪ್ಪರ್ ಮತ್ತು X399 ತಂಡಗಳ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

ಈ ಹೊಸ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ Ryzen ಉತ್ಪನ್ನದ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿದ ನಂತರ, AMD ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕೋರ್ ಮತ್ತು ಥ್ರೆಡ್ ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಡಬಲ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ವರೆಗೂ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರು ಈ CPU ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಕಾಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ, ಹೆಚ್ಚಿದ ಒಟ್ಟು ಕ್ಯಾಶೆಗೆ ಗ್ಯಾಮೆರ್ಕಾಚೆ ಹೆಸರನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ಎಎಮ್ಡಿ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದೆ.

ರೈಸನ್-ಜಿ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳ ಹೊಸ ಪೀಳಿಗೆಯೂ ಸಹ ಘೋಷಿಸಿತು. ಈ APU ಗಳು ಉಳಿದ Ryzen ಶ್ರೇಣಿಗಳ ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷದಿಂದಲೂ, R3-3200G ಮತ್ತು R5-3400G “ಝೆನ್ 2” ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ. ಹಿಂದಿನ ಎಪಿಯುಗಳು ಹಿಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಎತ್ತಿಕೊಂಡು, ಸಿಪಿಯು ಬೇಸ್ ಮತ್ತು ಆವರ್ತನಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

R5-3400G ತನ್ನ ಸಹೋದರರ ಮೇಲೆ ಸೇರಿಸದ ಕೆಲವು ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಎಎಮ್ಡಿ ಪ್ರೆಸಿಷನ್ ಬೂಸ್ಟ್ ಓವರ್ಡ್ರೈವ್ (ಪಿಬಿಒ) ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಹೊಸ ಟಿಐಎಂ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಗಡಿಯಾರ ವೇಗ. ಅವುಗಳು R5-3400G ಗಾಗಿ Wraith Spire ಗೆ ಕಟ್ಟುಗಳ ತಂಪಾಗಿ ಬದಲಾಗಿದೆ, ಆ APU ಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾದ ಸುಧಾರಣೆಗಳ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

R3-3200G ಮತ್ತು R5-3400G ಎರಡನ್ನೂ ಜುಲೈ 7 ರಂದು ಇತರ ರೈಸನ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು.

ರೇಡಿಯನ್ RX 5700XT

ಎಎಮ್ಡಿ ರೇಡಿಯೊ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಸಂಬಂಧಿತ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳು

ಮನೆಯ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಬದಿಯಲ್ಲಿ, ಆರ್ಡಿಎನ್ಎ ಮತ್ತು ಎಎಮ್ಡಿಯ 50 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಆಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಸರಿನ ಮುಂಬರುವ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ -5700 ಸರಣಿಯ ವಿವರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಈ ಮಾತುಕತೆ ಇದೆ. ಆರ್ಡಿಎನ್ ಆಧಾರಿತ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಡುಗಡೆಯು 8 ಜಿಬಿಡಿ ಜಿಡಿಆರ್ಡಿ ಮೆಮೊರಿ ಜೊತೆ RX-5700 ಮತ್ತು RX-5700XT ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಜಿಪಿಯುಗಳು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಜಿಫೋರ್ಸ್ ಆರ್ಟಿಎಕ್ಸ್ 2060 ಮತ್ತು 2070 ರ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೂಲಿಂಗ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, RX-5700 ಸರಣಿಯ ಉಲ್ಲೇಖದ ಮಾದರಿಗಳು ಕಳ್ಳ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತವೆ, ಇತರ ಶೈತ್ಯೀಕರಣ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ರ್ಯಾಡಿಯನ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ವಿವಿಧ ಉತ್ಪಾದಕರಿಗೆ ಬಿಟ್ಟುಕೊಡುತ್ತವೆ.

ಎಎಮ್ಡಿ ಹೊಸ ಹೆಸರುಗಳು ಮತ್ತು ಪದಗಳನ್ನು ಸಿಪಿಯು ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿದಂತೆಯೇ, ಆರ್ಎಕ್ಸ್ -5700 ಸರಣಿಯು ಕೆಲವು ಹೆಸರುಗಳು ಮತ್ತು ಪರಿಭಾಷೆಯನ್ನು ಕೂಡಾ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಎಎಮ್ಡಿ ಈಗ ಬೇಸ್ ಮತ್ತು ಬೂಸ್ಟ್ ಗಡಿಯಾರಗಳ ನಡುವೆ ಇರುವ ಮೂರನೇ “ಗೇಮ್ ಗಡಿಯಾರ” ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿದೆ. ಹೊಸ ಮಟ್ಟವು ಸುಭದ್ರವಾದ ಗಡಿಯಾರದ ವೇಗವನ್ನು ಭಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಬೂಸ್ಟ್ ಮೋಡ್ ವೇರಿಯಬಲ್ ಗುರಿಯ ವೇಗವಾಗಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಖರವಾದ ಬೂಸ್ಟ್ ಓಡ್ರಾಡ್ರೈವ್ನಂತೆಯೇ ವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಗಡಿಯಾರ ವೇಗವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸದೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

RDNA ಮತ್ತು RX-5700 ಸರಣಿಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಣೆಗಳಿವೆ. HDMI 2.0b ಮತ್ತು DP 1.4 HDR ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ರೇಡಿಯೊ ಪ್ರದರ್ಶನ ಎಂಜಿನ್. ಹೊಸ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಪೋರ್ಟ್ ಬೆಂಬಲವು ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಕಂಪ್ರೆಷನ್ (ಡಿಎಸ್ಸಿ) ಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು 4K / 240Hz, 4K HDR / 120Hz ಮತ್ತು 8K HDR / 60Hz ಪ್ರದರ್ಶಕಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಕೇಬಲ್ಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

H.264, H.265, ಮತ್ತು VP9 ಮಾನದಂಡಗಳ ಮೇಲೆ ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ ಆಧಾರಿತ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಡಿಕೋಡಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ರೇಡಿಯೊನ್ ಮೀಡಿಯಾ ಎಂಜಿನ್ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸುಧಾರಣೆಗಳು ಗೇಮರ್ಗಳಿಂದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ (ಟ್ವಿಚ್ / ಒಬಿಎಸ್) ಮತ್ತು ಉನ್ನತ-ಅಂತಿಮ ಉತ್ಪಾದನೆಯಾಗಿ ರೂಲ್ ರಿಸಲ್ವ್ನಂತಹ ಅನ್ವಯಗಳ ಮೂಲಕ ವಿಶಾಲ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, XT-5700 ಸರಣಿಯು ರೇಡಿಯನ್ ಇಮೇಜ್ ಶಾರ್ಪನಿಂಗ್ ಎಂಬ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಹ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಯಂತ್ರಾಂಶದೊಂದಿಗೆ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಸುಧಾರಣೆಗಳು ಬರುತ್ತದೆ. ಜುಲೈ 7 ರಂದು, ಅಡ್ರಿನಾಲಿನ್ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಹೊಸ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಇದು ಕೇವಲ ಎಕ್ಸ್ಟಿ -5700 ಸರಣಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮೀರಿದೆ. ಜಿಸಿಎನ್ ಆಧಾರಿತ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡುಗಳ ಮಾಲೀಕರು ರೆಡಿಯೊನ್ ರೆಲೈವ್ ಮತ್ತು ಲಿಂಕ್ನಂತಹ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ – ಇದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ಟಿವಿ ಎರಡಕ್ಕೂ ಸಹ ಒದಗಿಸಲಿದೆ. ಕಸ್ಟಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು ಆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, “ಕ್ಲೀನ್ ಅನ್ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್” ಅಥವಾ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮತ್ತು ವಿಂಡೋಸ್ ಮತ್ತು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳ ಮರು-ಸ್ಥಾಪನೆ ಮುಂತಾದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮರುಸಂಗ್ರಹಣೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳಲ್ಲಿ “ವಿರೋಧಿ ಲ್ಯಾಗ್” ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ ಮತ್ತು ಫಿಡೆಲಿಟಿ FX ಹೆಸರಿನ ಹೊಸ GPUOpen ಡೆವಲಪರ್ ಟೂಲ್ಕಿಟ್ ಸೇರಿವೆ. ಎಎಮ್ಡಿ ಈ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಅನುಷ್ಠಾನಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಆಟದ ಅಭಿವರ್ಧಕರೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ, ಕೆಲವರು ಎಎಮ್ಡಿಯನ್ನು ನೆದರ್ ಹಾರಿಝೋನ್ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡರು.

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಎಎಮ್ಡಿ RX-5700 ಸರಣಿಯ ನಿರೂಪಣೆಯಲ್ಲಿ ದೋಷವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದೆ. ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯು 8 + 8 ವಿದ್ಯುತ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಿಜವಾದ ಮಾದರಿಗಳು (ಮೇಲಿನ ಛಾಯಾಚಿತ್ರದಂತೆ) ಕೇವಲ 8 + 6 ಪಿನ್ ಸಂಪರ್ಕದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಮುಂಬರುವ ಲೇಖನಗಳು ಈ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಾವು ಒದಗಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಪ್ರಕಟಣೆ: ಬರಹಗಾರ ಈ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಎಮ್ಡಿಯ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಈ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾಗಲು ನೀಡುವ ಅವಕಾಶವು ಯಾವುದೇ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿಂದ ಅಥವಾ ಗ್ಯಾರೆಂಟಿಗಳಿಗೆ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ವಿನಿಮಯವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ XDA- ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಅಥವಾ ಬರಹಗಾರನು ಭಾಗವಹಿಸುವ ಬದಲಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.