ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಯುವ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಹಾದುಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ನಟ ಹೃದಯಾಘಾತವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ! – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಯುವ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಹಾದುಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ನಟ ಹೃದಯಾಘಾತವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ! – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜೂನ್ 11, 2019, 09:23 IST 1600 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಿ-ಟೌನ್ ನಲ್ಲಿ ಇಂದು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇವರು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ ಜಾಗತಿಕವಾಗಿಯೂ ಭಾರಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ರಣವೀರ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೊನೆಯುಸಿರೆಳೆದರು. ಜತಿನ್ ದುಲೇರಾ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನಿಂದ ಹೋದ ಅಭಿಮಾನಿ, ತನ್ನ ಉಸಿರಾಟವು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ತನ್ನ ಬಾತ್ರೂಮ್ನಲ್ಲಿ ಕುಸಿಯಿತು. ತನ್ನ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಫೀಡ್ ಮೂಲಕ ಜಾತಿನ್ ಅವರ ನಿಧನದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದು ಬಂದ ರಣವೀರ್, ಅವರ ಸಾಂತ್ವನವನ್ನು ಸುರಿಯಲು ತನ್ನ Instagram ಕಥೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು. 33 ವರ್ಷದ ನಟ ಜತಿನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರಗಳ ಕೊಲಾಜ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ‘ಆರ್ಐಪಿ ಲಿಲ್ ಹೋಮಿ’ ಎಂದು ಬರೆದರು.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ