2020 ಬೆಂಟ್ಲೆ ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ವು 207mph ಐಷಾರಾಮಿ ರಾಕೆಟ್ ಹಡಗು – ಸ್ಲಾಶ್ಗಿಯರ್

2020 ಬೆಂಟ್ಲೆ ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ವು 207mph ಐಷಾರಾಮಿ ರಾಕೆಟ್ ಹಡಗು – ಸ್ಲಾಶ್ಗಿಯರ್

2020 ಬೆಂಟ್ಲೆ ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ ಇಲ್ಲಿದೆ, ಮತ್ತು ಕರಕುಶಲ ಐಷಾರಾಮಿ ಸೆಡಾನ್ಗಾಗಿ ನೀವು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರೆ 207 ಎಮ್ಪಿಎಚ್ ಮಾಡಲು ಅದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಬಹುಶಃ ಟ್ರಿಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಅನಾವರಣಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಹೊಸ ಆಲ್-ವೀಲ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ನಂತಹ ಬೆಂಟ್ಲೆಗಾಗಿ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿದೆ – ಆದರೆ 6.0-ಲೀಟರ್, ಅವಳಿ-ಟರ್ಬೋಚಾರ್ಜ್ಡ್ W12 ಎಂಜಿನ್ನಂತಹ ಆಟೋಮೇಕರ್ಗಳ ಲಕ್ಷಣಗಳ ಜೊತೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿತ್ತು.

ಇದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿನ ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಜಿಟಿ ಮಾದರಿಯಂತೆ , ಹೊಸ ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅದರ ಪೂರ್ವವರ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಹೆಸರನ್ನು ಇರಿಸಿ. ಇದಕ್ಕೂ ಮುಂಚೆ ಈಗ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿದೆ, 209 ಅಂಗುಲ ಉದ್ದ ಮತ್ತು 5 ಇಂಚುಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಚಕ್ರಾಂತರಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ವಿನ್ಯಾಸವು ಹೆಚ್ಚು ಕೆತ್ತನೆ ಮತ್ತು ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿದೆ, ಹೊಸ ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ವು ಅಲ್ಟ್ಯೂನಿಯಂ ಸೂಪರ್ಫಾರ್ಮಿಂಗ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಎರವಲು ಪಡೆದು ಬೆಂಟ್ಲೆ ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಜಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿತು. ಇದು ಕ್ರಿಸ್ಪರ್ ಲೈನ್ಗಳ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ದೇಹದೊಡನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ಪ್ರೇಕ್ಷಿತ ವಕ್ರಾಕೃತಿಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಆಲ್-ವೀಲ್ ಡ್ರೈವಿನ ಪ್ರಮಾಣಕದಂತೆ, ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಹೊಸ ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಹಳೆಯ ಕಾರಿನ 60:40 ಹಿಂದಿನ / ಮುಂಭಾಗದ ವಿಭಜನೆಯ ಬದಲಾಗಿ, 2020 ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ವು ವಿದ್ಯುತ್ ಬಲವನ್ನು ಹಿಂಬದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲು ಅದರ ಮುಂಭಾಗವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಇದು ಹಿಂಬದಿ-ಚಕ್ರದ ಚಾಲನೆಯಾಗಿದ್ದು, ಆದರೆ ರಸ್ತೆಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಮತ್ತು ಹಿಡಿತವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ಮುಂದೆ ಚಕ್ರಗಳಿಗೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು. ಬೆಂಟ್ಲೆ ಕಡಿಮೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮತ್ತು ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ತಿರುವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವಂತೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಬೆಂಟ್ಲಿಯ ಹನ್ನೆರಡು ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪುನರಾವರ್ತನೆ ಎಂಜಿನ್ ಕ್ರ್ಯೂ, UK ಯಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಕೈ-ನಿರ್ಮಿತವಾಗಿದೆ. ಅದರಿಂದ, ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ವು 626 ಅಶ್ವಶಕ್ತಿಯ ಮತ್ತು 664 ಪೌಂಡುಗಳಷ್ಟು ಭ್ರಾಮಕವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ; 0-60 ಗಂಟೆಗೆ 3.7 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಆಗಮಿಸಿ, ಉನ್ನತ ವೇಗ 207 ಎಮ್ಪಿಎಚ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಜಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ 8-ಸ್ಪೀಡ್ ಡ್ಯುಯಲ್-ಕ್ಲಚ್ ಪ್ರಸರಣದೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಆ ಟಾರ್ಕ್ಯು ಎಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತದೆಯೋ ಅಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಡ್ರೈವ್ ಡೈನಮಿಕ್ಸ್ ಮೋಡ್ ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ. ಕಂಫರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಬೆಂಟ್ಲೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ, 354 lb-ft ಅನ್ನು ಮುಂಭಾಗಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಬಹುದು; ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ, ಇದು ಸುಮಾರು 207 lb-ft ಗೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿದೆ. ಬೆಂಟ್ಲೆ ಅದು ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಚುರುಕುಬುದ್ಧಿಯಂತೆ ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುವುದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ ಆಲ್-ವೀಲ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಮೋಡ್ ಕೂಡಾ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ, ಇದು ಬೆಂಟ್ಲೆಗೆ ಮೊದಲು. ಕಡಿಮೆ ವೇಗದಲ್ಲಿ, ಹಿಂಭಾಗದ ಚಕ್ರಗಳು ಮುಂಭಾಗದ ವಿರುದ್ಧ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪವಾಗಿ ಓರೆಯಾಗುತ್ತವೆ, ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಗಾಲಿಪೀಠವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಕಾರಿನ ತಿರುಗುವ ವೃತ್ತವನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತವೆ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಇಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಇದು ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗದಲ್ಲಿ, ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಹಿಂಬದಿ ಚಕ್ರಗಳು ಮುಂಚಕ್ರ ಚಕ್ರಗಳು ಜೊತೆಯಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತವೆ. ಇದು ಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಲೇನ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಧಾನವಾಗಲು ಬಂದಾಗ, ಅದೇ ವಿಶಾಲವಾದ ಕಬ್ಬಿಣದ ಬ್ರೇಕ್ಗಳು ​​- ವಿಶ್ವದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಕಬ್ಬಿಣದ ಡಿಸ್ಕ್ಗಳು, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ – ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಜಿಟಿ ಯಿಂದ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಕ್ಯಾಲಿಪರ್ಗಳು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಮುಗಿದವು.

ಮುಂದುವರಿದ ಡ್ಯಾಂಪಿಂಗ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ನೊಂದಿಗಿನ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ವಾಯು ಅಮಾನತು ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಮೂರು ಚೇಂಬರ್ ಏರ್ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ನ ಪ್ರಕಾರ ಬೆಂಟ್ಲೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ರೈಡ್ ಹೈ ಸಂವೇದಕಗಳ ಒಂದು ಕ್ವಾರ್ಟೆಟ್ ತಮ್ಮ ಒಟ್ಟಾರೆ ಸ್ಥಾನದ ಪ್ರಕಾರ ದೇಹದ ಎತ್ತರವನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಸರಿಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ, ಓರೆಗಳನ್ನು ಕಬ್ಬಿಣಗೊಳಿಸಲು. 48-ವೋಲ್ಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸರಿಹೊಂದಿಸುವ ವಿರೋಧಿ ರೋಲ್ ಬಾರ್ ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಬಿಗಿತವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

ಈ ಎಲ್ಲಾ ಶಬ್ದಗಳಂತೆಯೇ, ವೇರಿಯಬಲ್ ಸ್ಥಾನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಟೇಲ್ಪೈಪ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕವಾಟವಿದೆ. ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ವು ಅದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಜೋರಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ, ಇದು ಶ್ರದ್ಧೆಯಿಂದ ಅಥವಾ ಚಾಫಿಯರ್ ಕರ್ತವ್ಯಗಳನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ.

ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವಂತೆ, ಹೊಸ ಸೆಡಾನ್ ಹೊಳಪನ್ನು ನೀಡುವ ವಿವರಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ. ಹೊರಗೆ, ಎಲ್ಇಡಿ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು ಕಟ್-ಸ್ಫಟಿಕದ ಪರಿಣಾಮ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಬೆಂಟ್ಲೆ ಅವರು ಲಿಟ್ ಅಪ್ ಮಾಡದಿದ್ದರೂ ಸಹ ಅವುಗಳನ್ನು ಹೊಳಪು ಮಾಡಲು ಕ್ರೋಮ್ ತೋಳು ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೊಸ 21-ಅಂಗುಲ ಮತ್ತು 22 ಇಂಚಿನ ಮುಲಿನರ್ ಸ್ಪೆಸಿಫಿಕೇಷನ್ ಚಕ್ರಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ಹೆಡಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಬಿ ಮ್ಯಾಸ್ಕಾಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು. ಅದು ಕಾರನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಪುನರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿಸ್ತರಿಸಿದಾಗ ಅದು ಪ್ರಕಾಶಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

ಗ್ಲಾಸ್-ಬ್ಲಾಕ್ ರೇಡಿಯೇಟರ್ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಕ್ರೋಮ್ನಿಂದ ಆವೃತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು 1957 ರ ಎಸ್ 1 ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ಕ್ಕೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯಲ್ಲಿ ಲಂಬ ವ್ಯಾನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅದರ ಕೆಳಗೆ, ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕಪ್ಪು ಅಥವಾ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಕ್ರೋಮ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಂದಬಹುದು. ಒಂದು ಪೂರ್ಣ ಗಾತ್ರದ ಗಾಜಿನ ವಿಹಂಗಮ ಸನ್ರೂಫ್ ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು 17 ಬಣ್ಣಗಳಿವೆ – ಅಥವಾ ನೀವು ಮುಲ್ಲಿನರ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಏನನ್ನಾದರೂ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಬಹುದು.

ಒಳಗೆ, ವೇಗದಲ್ಲಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಮತ್ತು ಸೌಕರ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದ ಕ್ಯಾಬಿನ್ನಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಹದಿನೈದು ಅಡಗುತಾಣ ಬಣ್ಣಗಳಿವೆ. ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತೆಳುವಾದ ಬಾಗಿಲುಗಳು, ಮತ್ತು 12.3-ಇಂಚಿನ ಎಚ್ಡಿ ಟಚ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ನ ತೇಲುವ ಕೇಂದ್ರ ಕನ್ಸೋಲ್ ಇದೆ. ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಯುಎಸ್ಬಿ ಪೋರ್ಟ್ಗಳಂತಹ ಆಧುನಿಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ದ್ವಾರಗಳು ಕೂಡಿರುತ್ತವೆ.

ಅನಲಾಗ್ ಮುಖಬಿಲ್ಲೆಗಳು ಅಥವಾ ಮರದ ಶುದ್ಧವಾದ ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಟಚ್ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಅನ್ನು ಫ್ಲಿಪ್ ಮಾಡುವ ಬೆಂಟ್ಲೆ ಪರಿಭ್ರಮಿಸುವ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಸ್ವಿಚ್ ಗೇರ್ ಕಂಚಿನ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಮೂರು-ಆಯಾಮದ ವಜ್ರದ ಬಾಗಿರುವ ಚರ್ಮವನ್ನು ಬಾಗಿಲು, ಮತ್ತು ರೋಟರಿ ಸ್ವಿಚ್ಗಳ ಮೇಲೆ ವಜ್ರವು ಮುಳುಗುತ್ತದೆ. ಕ್ರೌನ್ ಕಟ್ ವಾಲ್ನಟ್ ಮರದ ತೆಳುವಾದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ, ಏಳು ಇತರರೊಂದಿಗೆ, ಮತ್ತು ಡ್ಯೂಯಲ್ ವೇನಿರ್ ಕೂಡ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಬಹುದು. ಮೂಡ್ ಲೈಟಿಂಗ್ ಏಳು ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.

ಆಸನಗಳು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ತಾಪನ, ವಾತಾಯನ, ಬಹು ಮೋಡ್ ಮಸಾಜ್, ಹೊಂದಾಣಿಕೆ bolsters, ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಟಿಲ್ಟ್. ಮುಲಿನರ್ ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಸ್ಪೆಸಿಫಿಕೇಷನ್ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ, ಮತ್ತು ನೀವು ವಿಶೇಷವಾದ ಮೂರು ಆಯಾಮದ ಚರ್ಮದ ಮುಕ್ತಾಯವನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಡ್ರೈವರ್ ಅಸಿಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಸ್ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ನೆರವು, ನಗರ ನೆರವು, ಮತ್ತು ಕುರುಡುತನದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. 360-ಡಿಗ್ರಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ-ವೀಕ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ತಲೆ-ಅಪ್ ಪ್ರದರ್ಶನವಿದೆ. ಎಲ್ಇಡಿ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಹೆಡ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪೂರ್ಣ-ಕಿರಣದಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುವ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಬಹುದು, ಉಳಿದ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಇನ್ನೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬೆಳಗಿಸುವಾಗ ಅವುಗಳನ್ನು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿರುವವರು ಟಚ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರಿಮೋಟ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಇದು ಕನ್ಸೋಲ್ನಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಮತ್ತು ಬ್ಲೈಂಡ್ಗಳನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ, ಹಿಂದಿನ ಸೀಟ್ ಕ್ಲೈಮೇಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮತ್ತು ಮಸಾಜ್, ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶ ಲಹರಿಯ ಬೆಳಕಿನ ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳು. ಮೂರು ಆಡಿಯೋ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ, ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ 10 ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು ಮತ್ತು 650 ವ್ಯಾಟ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಎ ಬ್ಯಾಂಗ್ & ಒಲುಫ್ಸೆನ್ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ 1,500W ಮತ್ತು 16 ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಹೊಸ ನಾಮ್ 2,200W ಸಿಸ್ಟಮ್ 19 ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ ಆಗಿದೆ.

2020 ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ವು ಶರತ್ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಆದೇಶಕ್ಕೆ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಬೆಂಟ್ಲೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ; ಆ ಬೆಲೆಗೆ ಬೆಲೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಿತರಣೆಗಳು 2020 ರ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.