ಅಲಬಾಮಾದಲ್ಲಿ ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟರು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ, 'ದೊಡ್ಡ ಮರುಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ' ದೊಡ್ಡ ಪ್ರತಿಭಟನಾಕಾರರಿಗೆ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿದೆ

ಅಲಬಾಮಾದಲ್ಲಿ ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟರು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ, 'ದೊಡ್ಡ ಮರುಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ' ದೊಡ್ಡ ಪ್ರತಿಭಟನಾಕಾರರಿಗೆ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿದೆ
ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಕನ್ವೆನ್ಷನ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೈಕ್ ಸ್ಟೋನ್, ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್, ಅಲಾ (AP ಮೂಲಕ ಜಾನ್ ಷ್ಯಾಪ್ಲೆ / ಹೂಸ್ಟನ್ ಕ್ರಾನಿಕಲ್), ಜೂನ್ 10, 2019 ರ ಸೋಮವಾರ ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿಯ ಸಮಗ್ರ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಕನ್ವೆನ್ಷನ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೈಕ್ ಸ್ಟೋನ್, ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್, ಅಲಾ (AP ಮೂಲಕ ಜಾನ್ ಷ್ಯಾಪ್ಲೆ / ಹೂಸ್ಟನ್ ಕ್ರಾನಿಕಲ್), ಜೂನ್ 10, 2019 ರ ಸೋಮವಾರ ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿಯ ಸಮಗ್ರ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಕನ್ವೆನ್ಷನ್ “ಕನ್ಸರ್ವೇಟಿವ್ ಪುನಶ್ಚೇತನ” ಯ 40 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್, ಅಲ್ಲಾದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವಾರ್ಷಿಕ ಸಭೆಯನ್ನು ಮಂಗಳವಾರ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು.

ಮಾಜಿ SBC ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ. ರೋನಿ ಫ್ಲಾಯ್ಡ್, ದೊಡ್ಡ ಪ್ರತಿಭಟನಾಕಾರರ ಸಭೆಯ ಸಭೆಯನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಮಂಗಳವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ದಕ್ಷಿಣ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟರು ಮುಂದುವರಿಯಲು “ಪ್ರಮುಖ ಮರುಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ” ಅಗತ್ಯವೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಪಾಸ್ಟರ್ ಅವರು ಎಸ್ಬಿಸಿ ಮಾನ್ಯತೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಅವರು ಟ್ರಮ್ಪ್ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ನಂತರ ‘ಭದ್ರತಾ ಅಪಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ’ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ

ಎಸ್ಬಿಬಿಯ ಭವಿಷ್ಯದ ಕುರಿತು ಫ್ಲಾಯ್ಡ್ ಮಾತನಾಡಿದರು, ಇದು 2005 ರಿಂದಲೂ 16 ಮಿಲಿಯನ್ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸದಸ್ಯತ್ವವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿತು. ಇಂದು, ಸದಸ್ಯತ್ವವು 15 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಅಲಬಾಮಾದಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ಪಾದ್ರಿಗಳ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿದೆ.

“ಡೂಮ್, ಕತ್ತಲೆ ಮತ್ತು ಹತಾಶೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ನಾನು ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತೇನೆ, ವಿಭಜನೆ, ಕಲಹ ಮತ್ತು ವಿಚ್ಛೇದನವು ದೇವರ ಚಿತ್ತವೆಂದು ನಾನು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಮಾಜಿ ಎಸ್ಬಿಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಂಗಳವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು. “ನಮ್ಮ ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಕುಟುಂಬದೊಳಗೆ ಹೊಸ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಮೂಲಕ ದೇವರು ನಮ್ಮನ್ನು ವೈಭವೀಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ, ಇದು ಆರೋಗ್ಯಕರ, ಜೀವನ ನೀಡುವ, ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ತನ ಗೌರವವನ್ನು ಪ್ರತಿ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡುತ್ತದೆ; ನಮಗೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಬೆಳೆಯಲು ಮತ್ತು ಫಲಪ್ರದವಾಗಬಲ್ಲ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯ ರೀತಿಯು , ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಮೂಲಕ ನಾವು ಜೀಸಸ್ ಕ್ರೈಸ್ಟ್ಗೆ ಜಗತ್ತನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಹಕಾರ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ”

ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಕನ್ವೆನ್ಷನ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೆ.ಡಿ.ಗ್ರಿಯಾರ್, ಸೋಮವಾರ, ಜೂನ್ 10, 2019 ರಂದು ಸಮ್ಮರ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಸಮಾವೇಶದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿಯ ಪೂರ್ಣ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್, ಅಲಾ (ಎಪಿ ಮೂಲಕ ಜಾನ್ ಶ್ಯಾಪ್ಲೆ / ಹೂಸ್ಟನ್ ಕ್ರಾನಿಕಲ್)

ಸದರನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಕನ್ವೆನ್ಶನ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಜೆ.ಡಿ.ಗ್ರಿಯಾರ್ ಅವರು ಸೋಮವಾರ, ಜೂನ್ 10, 2019 ರಂದು ಸಮ್ಮರ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಕನ್ವೆನ್ಷನ್ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿಯ ಪೂರ್ಣ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ, ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್, ಅಲಾ. (ಎಪಿ ಮೂಲಕ ಜಾನ್ ಷ್ಯಾಪ್ಲೆ / ಹೂಸ್ಟನ್ ಕ್ರಾನಿಕಲ್)

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪಂಗಡದವರ ಕಿರಿಯ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ 46 ನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಎಸ್ಬಿಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೆ.ಡಿ.ಗ್ರಿಯಾರ್ ಇದನ್ನು “ನಿರ್ಣಾಯಕ ಕ್ಷಣ” ಎಂದು ಕರೆದರು.

“ಇದು ಮಿಷನ್ನಿಂದ ದೂರವಿರುವುದಿಲ್ಲ,” ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳದ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟದ ಕುರಿತು ಗೀಯರ್ ಹೇಳಿದರು. “ದೇವರ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುವುದು ಚರ್ಚ್ನ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ.”

ಕಳೆದ 20 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಲೈಂಗಿಕ ದುರ್ಬಳಕೆಯನ್ನು ಶನಿವಾರ 52 ಪುಟಗಳ ವರದಿಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದ ಎಥಿಕ್ಸ್ ಆಂಡ್ ರಿಲಿಜಿಯಸ್ ಲಿಬರ್ಟಿ ಕಮಿಷನ್ (ಇಆರ್ಎಲ್ಸಿ) ಮತ್ತು ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ಸಲಹಾ ಅಧ್ಯಯನದ ಸಮಿತಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಜಿಯಾರ್. 47,000 ಎಸ್ಬಿಸಿ ಚರ್ಚುಗಳನ್ನು ಅದರ ಅರಿವು, ತಡೆಗಟ್ಟುವಿಕೆ ಮತ್ತು ದುರ್ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಕಾಳಜಿಯ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ವೇಗಗೊಳಿಸಲು ಚರ್ಚ್ ಸದಸ್ಯರು ಮಾತನಾಡಿದರು.

ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ ತಿರಸ್ಕಾರಗಳು ದೇವತೆಗಳಲ್ಲಿ ‘ಸ್ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ’ ಯುಎಸ್ ಕರೆನ್ಸಿ

“ನಾನು ಭಾವಿಸುವ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಬೈಬಲ್ ಶಿಕ್ಷಕ ಬೆಥ್ ಮೂರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ನಾನು ಈಗ ನಿಮಗೆ ಸಂಭವಿಸದ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿಲ್ಲವೆಂದು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಬಲ್ಲೆ ಅದು ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ನನಗೆ ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ … ನಾವು ಆಶಿಸುತ್ತೇವೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಸರಳವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಪ್ರಚಂಡ ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ ಪರಿಹರಿಸಲು.”

ರಾಚೆಲ್ ಡೆನ್ಹೋಲ್ಯಾಂಡರ್ – ವಕೀಲರು, ವಕೀಲರು ಮತ್ತು ನಿಂದನೆ ಬದುಕುಳಿದವರು – ಬದುಕುಳಿದ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಭಾವನೆಗಳಿದ್ದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು.

“ದೊಡ್ಡದಾದ ಮತ್ತು ಬದುಕುಳಿದವರು ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ; ಅವರು ಯೇಸುವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ; ಅವರು ಸುವಾರ್ತೆಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಮತ್ತು ಚರ್ಚೆಯನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ನಮ್ಮ ಬಯಕೆಯಾಗಿದ್ದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಇದು ಆಶ್ರಯಸ್ಥಾನವಾಗಿದೆ.”

ಅವರು ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂದೇಹವಾದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಮರ್ಥನೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ಬದುಕುಳಿದ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಬಹಳಷ್ಟು ಪದಗಳನ್ನು ಕೇಳಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಡೆನ್ಹೋಲಾಂಡರ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ನೋಡುವುದಕ್ಕೆ ಬಳಸದೆ ಇರುವ ಕ್ರಿಯೆಯು ಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿದೆ.”

ಗ್ರೀಯರ್ ಲೈಂಗಿಕ ದುರುಪಯೋಗವನ್ನು ತನ್ನ ಮೊದಲ ವರ್ಷದ ಅಧಿಕಾರಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವೆಂದರೆ, “ನಾವು ಸುವಾರ್ತೆ ಬಗ್ಗೆ ನಿಜವಾಗಿ ನಂಬುವ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯು ಸಜೀವವಾಗಿದೆ.”

ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಡೆಯಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಸಮಿತಿಯು ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲಿದೆ.

ಸೋಮವಾರ, ಗ್ರೀಯರ್ ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ನಾವು-ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ನಾವು ಬದುಕುಳಿದವರಿಗೆ ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ದುರುಪಯೋಗದಿಂದ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರುವ ಚರ್ಚುಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು.”

ಈ ವರದಿಗೆ ಅಸೋಸಿಯೇಟೆಡ್ ಪ್ರೆಸ್ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿತು.